Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

Vector XS-LOGO

VOLANTEXRC Vector XS Mini Racing Boat

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-PRODUCT

GARGADI

Ana amfani da waɗannan sharuɗɗa masu zuwa a ko'ina cikin wallafe-wallafen samfurin don nuna matakan yuwuwar cutarwa yayin aiki da wannan samfur:
SANARWA: Hanyoyin, waɗanda idan ba a bi su da kyau ba, za su haifar da yiwuwar lalacewa ta jiki DA ko yiwuwar rauni. GARGAƊI: Karanta DUKAN littafin koyarwa don sanin fasalulluka na samfurin kafin aiki. Rashin yin aiki da samfurin daidai zai iya haifar da lalacewa ga samfurin, dukiya da haifar da mummunan rauni. Wannan samfur nagartaccen kayan sha'awa ne. Dole ne a yi aiki da shi cikin taka tsantsan da hankali kuma yana buƙatar wasu ƙwarewar injina. Rashin sarrafa wannan samfurin a cikin aminci da alhaki zai iya haifar da rauni ko lalacewa ga samfurin ko wata kadara. Ba a yi nufin wannan samfurin don amfani da yara ba tare da kulawar manya kai tsaye ba. Kar a yi amfani da abubuwan da ba su dace ba ko canza wannan samfur ta kowace hanya a waje da umarnin VolantexRC Co., Ltd. Wannan littafin ya ƙunshi umarnin don aminci, aiki da kiyayewa. Yana da mahimmanci a karanta da bi duk umarni da faɗakarwa a cikin jagorar, kafin haɗawa, saiti ko amfani, don aiki daidai da guje wa lalacewa ko rauni mai tsanani.

SHAWARAR SHEKARA: BA DON YARA A SHEKARA 14 BA. WANNAN BA ABUBA CE.

Kariyar Tsaro da Gargaɗi

GARGADI

A matsayinka na mai amfani da wannan samfurin, kai kaɗai ke da alhakin yin aiki ta hanyar da ba ta cutar da kanka da wasu ba ko haifar da lalacewa ga samfur ko dukiyar wasu.

  • Koyaushe kiyaye nesa mai aminci a duk inda ke kusa da jirgin ruwan ku don gujewa haduwa ko rauni. Ana sarrafa wannan jirgin ruwan ta siginar siginar rediyo don tsoma baki daga kafofin da yawa a waje da ikon ku. Tsoma baki na iya haifar da asarar iko na ɗan lokaci.
  • Koyaushe kuna aiki da jirgin ruwan ku a sararin samaniya nesa da manyan motoci, zirga-zirga da mutane.
  • Koyaushe a hankali ku bi kwatance da gargaɗi don wannan da kowane kayan tallafi na zaɓi (caja, fakitin baturi mai caji da sauransu).
  • Koyaushe kiyaye duk sinadarai, ƙananan sassa da duk wani abu na lantarki daga abin da yara ba za su iya isa ba.
  • Koyaushe guji fallasa ruwa ga duk kayan aikin da ba a kera su da kariya ta musamman don wannan dalili.
    Danshi yana haifar da lalacewar kayan lantarki.
  • Kada ku sanya wani sashi na jirgin a bakin ku saboda yana iya haifar da mummunan rauni ko ma mutuwa.
  • Kada ku taɓa yin aiki da jirgin ruwan ku da ƙananan batura masu watsawa.
  • Koyaushe kiyaye jirgin ku a gani kuma a ƙarƙashin iko.
  • Yi amfani da cikakken cajin batura koyaushe.
  • Koyaushe ci gaba da kunna wutar lantarki yayin da ake amfani da jirgin ruwa.
  • Koyaushe cire batura kafin rarrabuwar su don guje wa taɓa maƙura da haifar da lalacewa.
  • Koyaushe kiyaye sassa masu motsi da tsabta.
  • Koyaushe kiyaye sassa a bushe.
  • Koyaushe bari sassan suyi sanyi bayan amfani kafin taɓawa.
  • Koyaushe cire batura bayan amfani.
  • Koyaushe tabbatar cewa an saita rashin daidaiton sahihi kafin aiki.
  • Kada a taɓa sarrafa jirgin ruwa tare da lalacewar wayoyi.

Gargadin Baturi da Cajin -

HANKALI: Duk umarni da gargadi dole ne a bi su daidai. Rashin sarrafa batir Li-Po/Li-lon/Ni-Mh na iya haifar da gobara, rauni, da/ko asarar dukiya.

  • An ƙera cajar baturin da aka haɗa tare da jirgin ruwanka don daidaitawa cikin aminci da caji takamaiman baturin Li-Po/Li-lon/Ni-Mh.
  • Ta hanyar mu'amala, caji ko amfani da baturin da aka haɗa, zaku ɗauka duk haɗarin da ke da alaƙa da baturin Li-Po/Li-lon/Ni-Mh.
  • Idan a kowane lokaci baturin ya fara balloon ko kumbura, daina amfani da shi nan da nan. Idan caji ko fitarwa, yakamata ka daina kuma cire haɗin.

Ci gaba da amfani, cajin ko fitar da baturin da ke hura iska ko kumburi na iya haifar da wuta.

  • Koyaushe adana baturin a zazzabi na ɗaki a busasshen wuri don sakamako mafi kyau.
  • Koyaushe jigilar ko adana baturin na ɗan lokaci a cikin kewayon zazzabi na 40-120 Fahrenheit (5-49 digiri centigrade) .Kada a ajiye baturi ko jirgin ruwa a mota ko hasken rana kai tsaye. Idan an adana shi a cikin mota mai zafi, baturin zai iya lalacewa ko ma haifar da wuta.
  • Koyaushe cajin baturi daga kayan wuta mai kunnawa.
  • Koyaushe bincika baturin kafin caji kuma kar a taɓa cajin batura da suka lalace.
  • Koyaushe ka cire batirin bayan caji, kuma bar caja ya huce kafin cajin gaba.
  • Koyaushe saka idanu zafin baturin baturin yayin caji.
  • KADAI KA YI AMFANI DA ARAN KWARI NA Musamman da aka tsara don cajin keɓaɓɓun batutuwan.
  • Kada a taba fitar da ƙwayoyin Li-Po har ƙasa da 3V ƙarƙashin ɗaukar nauyi.
  • Kada a taɓa rufe lalatattun laburare da ƙugiya ko madafun madauki.
  • Kar a taɓa barin cajin batura mara kula.
  • Kada a taɓa yin cajin batura a waje da matakan da aka ba da shawarar.
  • Kada kayi ƙoƙarin tarwatsa ko canza caja.
  • Kada ka ƙyale ƙananan yara su yi cajin fakitin baturi.
  • Karka taɓa cajin batura a wurare masu zafi ko sanyi (an ba da shawarar tsakanin digiri 40-120 Fahrenheit / digri 5-49) ko a hasken rana kai tsaye.

Abubuwan Akwatin

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (1)

  1. Tattauna Jirgin ruwa
  2. Nuni Tsaya
  3. Mai watsa shirye-shiryen rediyon
  4. Batirin Lithium
  5. Spare Propeller
  6. Caja na USB

Lura: Ana nuna Hoton azaman example ga duk mini racing jirgin ruwan jerin. Haƙiƙanin samfur na iya bambanta kaɗan daga jagora bisa ga ƙirar da kuka saya.

Shigar da Baturan Jirgin ruwa

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (2)

  1. Juya ƙyanƙyalen murfin ƙullin ta agogon baya don buɗe ƙyanƙyashe.
  2. Buɗe murfin ƙullin.
  3. Rike haɗa tef ɗin ƙugiya zuwa baturin.
  4. Tsare baturin zuwa tef ɗin ƙugiya a cikin jirgin ruwa.

Duba Tsarin Rediyo 

HANKALI: Koyaushe kiyaye duk sassan jiki, gashi da rataye ko sako-sako da abubuwa daga farfela mai juyi, saboda ana iya haɗa su.
SANARWA: Koyaushe iko akan mai watsawa kafin kunna ESC. Koyaushe kashe ESC kafin kunna watsawa. Kada a taɓa jigilar jirgin tare da baturin da aka haɗa da ESC.

  1. Juya maɗaurin watsawa da datsa rudder zuwa matsakaicin matsayi.
  2. Ƙarfi akan mai watsawa.
  3. Haɗa cikakken cajin baturi zuwa ESC.
  4. Tabbatar cewa rudder yana motsawa cikin madaidaicin jagora lokacin da mai sarrafa ke motsa hagu ko dama.
  5. Ja ma'aunin wutar lantarki zuwa matsakaicin matsayi, sannan mayar da ma'aunin zuwa matsakaicin matsayi na wutar lantarki, tabbatar da cewa farfela yana juyawa a kan agogo. ESC auto-sensing voltage yanke aikin zai shiga lokacin da ESC ta gano ƙarancin cajin baturi. Saki ma'aunin kuma yi cajin baturin idan ya cancanta.

SANARWA: Karanta cikakken bayanin radiyo don ƙarin cikakkun bayanai game da amfani da rediyo. Tabbatar cewa kun yi nazarin abin da ya shafi radiyo kafin ku fara aiki da jirgin ruwa da rediyo.

Farawa

  1. Ƙarfi akan mai watsawa.
  2. Haɗa baturi mai cikakken caji.
  3. Gwada ikon mai watsawa na jirgin ruwan tare da kwale -kwalen akan madaidaicin nuni.
  4. Bayan kaddamar da jirgin ruwa a cikin ruwa, fara tuki a hankali. Idan kwale -kwalen bai tafi kai tsaye ba, daidaita datti akan mai watsawa don sarrafa shi kai tsaye.
  5. Kashe ESC kuma cire haɗin fakitin batirin.
  6. Koyaushe kashe mai watsawa a ƙarshe.
  7. Bada motar, ESC da fakitin baturi su yi sanyi kafin cajin batirin ko sake yin aikin jirgin.

GARGAƊI: KAR KA KASHE NA'ARUWA KAFIN RAGE HANYAR BAtir ɗin
MAI KARBI, KO MAI KARBAR IYA DUBA ALAMOMIN BANZA KUMA YA GARE LAFIYA DON JIN HADARI!
SANARWA: Koyaushe adana jirgin tare da cire ƙyanƙyashe don hana ƙyanƙyashe girma da mildew a cikin kwandon.

Gwada Jirgin Ruwa a cikin Ruwa

  1. A hankali sanya jirgin cikin ruwa.
  2. Yi aiki da jirgin ruwa cikin jinkirin gudu kusa da bakin teku. Guji abubuwa a cikin ruwa a kowane lokaci.
  3. Da zarar kun gamsu da gudanar da aikin jirgin cikin sauri, tabbatar cewa yana da aminci sannan ku yi aiki da jirgin daga nesa.
    Tukwici: Idan kana amfani da datse sitiyari da yawa akan na'urar watsawa don sanya jirgin ya tuƙa madaidaiciya, mayar da datsa zuwa tsaka tsaki kuma a tsakiya da injina. Don yin wannan, kwance ƙugiya daga ƙahon rudder, daidaita ƙugiya zuwa matsayi mai kyau wanda ke haɗawa da turawa, tabbatar da cewa ruder yana tsakiya.
  4. Ku dawo da jirgin ruwan lokacin da kuka lura ya fara gudu cikin ƙarancin gudu koda lokacin da kuka ɗaga maƙura zuwa max.

Shawarwarin Sarrafawa

Ka nisantar da jiragen ruwa, abubuwan da ke tsaye, raƙuman ruwa da sauran ruwa masu motsi cikin sauri, namun daji, tarkace masu iyo ko bishiyun da ke sama. Ya kamata ku yi taka tsantsan don guje wa tuƙi a wuraren da mutane da yawa, kamar wuraren ninkaya, wuraren shakatawa ko wuraren kamun kifi. Tuntuɓi dokokin gida da farillai kafin zabar wurin da za a tuƙi jirgin. Ana samun matsakaicin saurin gudu ne kawai lokacin da yanayin ruwa ya yi santsi kuma akwai iska mai ƙarfi. Juyawa mai kaifi, iska ko raƙuman ruwa na iya jujjuya jirgin ruwa lokacin da yake tafiya da sauri. Koyaushe sarrafa jirgin ku don yanayin iska da ruwa don kada jirgin ya juya. Lokacin gudanar da kwale-kwalen ku a karon farko, muna ba da shawarar kwantar da iska da yanayin ruwa don ku iya koyan yadda jirgin ke amsa ikon ku. Lokacin yin juyi, rage maƙura don rage gudu da yuwuwar jujjuya jirgin.
SANARWA: Lokacin da yake gudana cikin cikakken gudu a cikin ruwa mai bushewa, injin na iya fita ya sake shigar da ruwa akai-akai kuma cikin sauri, yana sa farfela ga ɗan damuwa. Damuwa akai-akai na iya lalata farfasa.
HANKALI: Kada ku taɓa ɗauko jirginku daga ruwa cikin matsanancin zafi, tashin hankali ko ba tare da kulawa ba.

Kula da Mota

Tsawaita rayuwar motar ta hanyar hana yanayin zafi. Sakamakon lalacewa mara kyau na mota daga juyawa, tsayawa da farawa akai-akai, tura abu, kwale-kwale a cikin ciyayi ko ciyayi da ci gaba da tuƙi cikin babban gudu. An shigar da kariyar fiye da zafin jiki akan ESC don hana lalacewar da'ira, amma ba zai iya kare motar daga turawa daga juriya mai nauyi ba.

Lokacin da kuka Gama

  1. Kashe ESC.
  2. Cire haɗin baturin a cikin kwarya.
  3. Kashe mai watsawa.
  4. Cire batura daga jirgin ruwa da mai watsawa.
    SANARWA: Koyaushe adana jirgin ba tare da an rufe ƙyanƙyashe ko na ciki ba. In ba haka ba danshi na iya haifar da ƙura da ƙura a cikin jirgin.

Kulawa

Koyaushe maye gurbin sandar lokacin da ta lalace ko ya nuna ganuwa ko rauni da lalacewar dukiya na iya haifar da shi. ubricating da shaft yana da mahimmanci ga rayuwar tuƙi. Man shafawa kuma yana aiki azaman hatimin ruwa, yana hana shiga cikin ƙwanƙwasa ta cikin akwati. Lubricate shaft, propeller shaft da duk sassan motsi bayan kowane sa'o'i 2-3 na aiki. Koyaushe maye gurbin sassan da ke nuna ganuwa ko lalacewa.

  1. Sake bututun sanyaya ruwa daga motar.
  2. Sake saita na'ura daga bakin motar kuma cire motar tare da abin haɗawa daga ƙugiya.
    Tukwici: Yi amfani da takarda ko zane don taɓa sandar.
  3. Sake farfasa daga ramin kamar yadda aka nuna.
  4. Cire tuƙi ta hanyar zame shi daga cikin akwatin shaƙewa. Shafe mai mai da kayan abu daga shaft.
  5. Lubricate cikakken tsawon taron shaft sama da kare kare tare da maiko na ruwa.
  6. Da kyau a sake shigar da mashin ɗin, don tabbatar da cewa akwai rata tsakanin 1-2mm tsakanin katanga da karen tuƙin don ba da damar raguwar shaft a ƙarƙashin nauyi.
    SANARWA: Gudun jirgin cikin ruwan gishiri na iya sa wasu sassa su lalace. Idan kuna tafiyar da jirgin ruwa a cikin ruwan gishiri, kurkura shi sosai a cikin ruwa mai dadi bayan kowane amfani kuma ku sa mai tsarin tuƙi.
    SANARWA: Saboda lalacewarsa, tafiyar da kwale-kwalen RC a cikin ruwan gishiri yana bisa ga mai amfani.

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (3)

Duba Jerin

Kafin Jirgin ruwa

  • Sanya cikakken cajin batura a cikin jirgin ruwan ku da mai watsawa.
  • Haɗa batirin jirgin ruwan zuwa ESC.
  • Tabbatar cewa jirgin yana ɗaure ga mai watsawa (in ba haka ba, daure jirgin zuwa mai watsawa ta amfani da umarnin da aka haɗa.)
  • Tabbatar cewa duk haɗin gwiwa yana tafiya da yardar kaina akan jirgin.
  • Tabbatar cewa an saka dutsen motar a ƙwanƙolin don motar ta tsaya cak.
  • Yi Gwajin Jagorar Kulawa tare da mai watsawa.
  • Daidaita ƙimar tuƙi akan mai watsawa kamar yadda ake buƙata.
  • Nemo wuri mai aminci da buɗewa.
  • Shirya hanyar kwalekwale mai lafiya don yanayin ruwa da iska.

Bayan Tafiya

  • Koyaushe kashe mai karɓa kafin kashe wutar watsawa don kula da sarrafa jirgin da kuma riƙe ɗaurin mai watsawa.
  • Cire baturin daga mai karɓa kuma cire baturan daga cikin jirgin.
  • Cikakken bushe ciki da waje na jirgin ruwan, gami da layin sanyaya ruwa da jaket a kusa da motar da ESC. Cire hatch da murfin akwatin rediyo kafin adana jirgin ruwan ku.
  • Gyara duk wata lalacewa ko sawa jirgin.
  • Man shafawa.
  • Yi bayanin darussan da aka koya daga gyaran jirgin ruwan ku, gami da yanayin ruwa da iska.

Tukwici: ƙugiya da ɗigon kallo a cikin jirgin ruwa suna riƙe da ruwa. Don bushe su danna kan su da bushe bushe.

Umarnin caji

Don yin cajin baturin lithium da aka haɗa, zaka iya amfani da caja da aka haɗa kawai ko cajar baturin lithium mai dacewa. Yin cajin baturin lithium ta amfani da cajar batirin lithium babu wanda ya jitu (kamar cajar baturin NiCd ko NiMH), ko ma cajar baturin lithium daban tare da saitunan da ba daidai ba, na iya haifar da lalacewa ga baturin ko ma haifar da lalacewar dukiya da/ko rauni na mutum.

HANKALI: Dole ne ku yi hankali don tabbatar da polarity mai kyau kafin yin haɗin gwiwa.

Bi matakan ƙasa don cajin baturin lithium tare da haɗa cajar

Don cajar USB -

  1. Kashe motarka.
  2. A hankali saka caja cikin tashar USB a kwamfutarka ko adaftar USB.
  3. Haɗa baturin cikin caja.
  4. Yayin caji, mai nuna alamar cajin ja na LED zai yi ƙarfi. Tsarin cajin yana ɗaukar kimanin awanni 3.5. Don dalilai na aminci, kar a caje baturi sama da awanni 4.
  5. Lokacin da baturi ya cika, alamar cajin LED zai mutu.

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (4)

Jagoran Shirya matsala

Matsala Dalili mai yiwuwa Magani
Jirgin ruwa bai amsa ba

don matsawa amma amsa ga sauran sarrafawa

Tafiyar maƙura servo yayi ƙasa da

100%

Tabbatar cewa srottle servo tafiya 100% ko

mafi girma

An juya tashar maƙura Juya tashar magudanar ruwa akan watsawa
Karin surutu ko karin rawar jiki Propper da aka lalace, shaft ko mota Sauya sassan da suka lalace
Propeller ba ya da ma'auni Daidaita ko maye gurbin propeller
 

 

 

Rage lokacin gudu ko jirgin ruwa mara ƙarfi

Cajin batirin jirgin ruwa yayi ƙasa Cikakken cajin baturi
Baturin jirgin ruwa ya lalace Sauya baturin jirgin ruwa kuma bi baturi

umarnin

Toshewa ko gogayya akan shaft ko

propeller

Warke, mai da kuma daidaita daidai

sassa

Yanayin jirgin ruwa na iya yin sanyi sosai Tabbatar cewa baturi yayi dumi kafin amfani
Ƙimar baturi na iya zama ƙasa da ƙasa

don sharadi

Sauya baturi ko amfani da mafi girma iya aiki

baturi

Matsala Dalili mai yiwuwa Magani
 

Rage lokacin gudu ko jirgin ruwa mara ƙarfi

Karen tuƙi ya yi kusa Sake haɗa haɗin gwiwa a shaft kuma ƙaura

shaft karamin adadin

Ƙaramin lubrication akan shaft Cikakken man shafawa
ciyayi ko wasu cikas suna toshewa

da rudder ko propeller

Cire jirgin ruwa daga ruwa da cikas
 

 

 

Jirgin ruwa baya ɗaure (lokacin ɗaurin) ga mai watsawa

Mai watsawa yana kusa da jirgin ruwa yayin aiwatar dauri Matsar da isar da wutar lantarki ta 'yan ƙafa daga jirgin ruwa, cire haɗin kuma sake haɗa baturi zuwa

jirgin ruwa

Jirgin ruwa ko mai watsawa ya yi kusa da babba

karfe abu

Matsar da jirgin ruwa ko mai watsawa daga babba

karfe abu

Ba a sanya fulogi mai ɗaure daidai ba Shigar da toshe daure da jirgin ruwa zuwa mai watsawa
Batirin jirgin ruwa/Batir mai watsawa

cajin yayi ƙasa kaɗan

Sauya/sake cajin batura
An kashe sauya ESC Ikon kan sauya ESC
 

 

Jirgin ruwa yana kan nutsewa cikin ruwa ko yana shan ruwa

 

Rufin kwale -kwalen bai cika rufewa ba

Busasshen jirgin kuma tabbatar da ƙyanƙyashe

an rufe gabaɗaya a kan jirgin kafin ya sake juya jirgin zuwa ruwa

Cibiyar nauyi ta yi nisa sosai Matsar da batura cikin kwandon
Gyara shafuka an kushe ba daidai ba a bayan jirgin ruwan Angle kowane datsa shafin sama kadan adadin zuwa

ɗaga baka ko ƙasa kaɗan don rage baka

 

 

Jirgin ruwa kan juya juyi daya

 

Rudder ko rudder datsa ba a tsakiya

Gyara rudder ko daidaita rudder da datsa don gudu madaidaiciya lokacin da iko ke kunne

tsaka tsaki

 

ba daidai ba

 

cewa jirgin yana tafiya kai tsaye lokacin da tudu ke tsaka tsaki

 

 

 

 

Rudder baya motsawa

Rudder, haɗin gwiwa ko lalacewar servo Sauya ko gyara sassan da suka lalace kuma daidaita

sarrafawa

Waya ta lalace ko haɗin haɗin

sako-sako

Yi duban wayoyi da haɗin kai,

haɗi ko musanya kamar yadda ake bukata

Ba a daure mai watsawa daidai ko

an zaɓi jirgin da ba daidai ba

Dawowa ko zaɓi madaidaicin jirgin ruwa a cikin mai watsawa
BEC (Dawir Kawar Baturi) na

ESC ya lalace

Sauya ESC
An kashe sauya ESC Ikon kan sauya ESC
An koma sarrafawa Ana juya saitunan watsawa Yi Gwajin Hanyar Gudanarwa kuma daidaita

sarrafawa akan watsawa daidai

Mota ko ESC overheats An toshe bututu masu sanyaya ruwa Tsaftace ko maye gurbin bututun ruwa

Umarni mai watsawa

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (5)

ON / KASHE CanjaVOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (6)

Daraja biyu

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (7)

  • Daidaita farashin sitiyari biyu don samun daidaitaccen rabon tuƙi. Canja hagu/dama don samun ƙarami / mafi girman kusurwar tuƙi. Daidaita farashin maƙura biyu don daidaita babban gudun maƙura. An saita shi da farko a 100% maƙura, canza hagu don rage saurin gudu.

Steering Reverse SwitchVOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (8)

  • Idan shugabanci na servo ba daidai ba ne, zame maɓallin juyi na sitiyari zuwa alkiblar kishiyar.

Gyara Tattaunawa

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (9)

Ana amfani da trimmer na sitiya don daidaita matsayin tsakiya na servo idan abin hawa ba zai iya gudu kai tsaye ba. Canja hagu/dama don daidaita matsayin servo na tsakiya zuwa hagu/dama.

Haɗin mai karɓa da ɗaure

Indulla hanya ce ta shirye-shiryen mai karɓar lambar don karɓar lambar GUID (Gano Maɓuɓɓugar Bayani Na Musamman) na takamaiman mai watsawa. Lokacin da mai karɓar ke ɗaure da mai watsawa, mai karɓar zai amsa kawai ga takamaiman mai watsawa. Idan kana buƙatar sake tunani saboda kowane dalili, da fatan za a bi waɗannan matakan:

  1. Tare da mai watsawa a kashe.
  2. Haɗa baturin jirgin ruwa zuwa mai karɓa, sannan kunna watsawa cikin daƙiƙa 3.
  3. LED mai karɓar zai haskaka don 3-8 seconds don ɗaure ta atomatik.
  4. Bayan mai karɓar LED ya daina walƙiya, yana nufin an yi ɗaurin.

Umarnin Aiki

  • Don matsar da jirgin gaba, ja maƙarƙashiya kamar yadda aka nuna.
  • Don matsawa jirgin baya (idan yana da aikin baya), tura magudanar wuta kamar yadda aka nuna.VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (11)
  • Juya sitiyarin agogon hannu / counter-clockwise yayin da ake jan abin kunnawa don yin jujjuyawar dama / hagu.VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (12)

Maɓallin Aiki

VOLANTEXRC-Vector -XS-Mini-Racing -Boat-FIG (13)

  • Don jerin 797 tare da LED, gajeriyar danna maɓallin don kunna LED. Lokacin da LED ke kunne, kowane ɗan gajeren latsa zai canza launin LED, har sai ya kashe. Danna maɓallin sau biyu don canza yanayin LED (m, kiftawa). Don jerin 795 tare da LED, gajeriyar danna maɓallin don kunna/kashe LED. Sau biyu gajeriyar latsa don aiki a yanayin demo, jirgin ruwan zai gudana a cikin takamaiman waƙa ta atomatik

Ƙararrawar Baturi

  • Lokacin da baturin jirgin ruwa ke aiki da ƙaramin ƙarfi, LED mai watsawa zai yi haske tare da ƙararrawa guda biyu zuwa ƙararrawa. Dole ne ku tattara kwale-kwalen ku kuma ku maye gurbin baturin da cikakken ƙarfin wuta. Ci gaba da gudana tare da ƙananan baturi na iya haifar da haɗari, kamar ɓacewar jirgin ruwa, lalacewa, ko kasa dawowa.

Ƙararrawa mara lafiya

  • Lokacin da jirgin ruwa ke gudana a gefen asarar sigina ko baya da iyaka, LED mai watsawa zai yi haske tare da ƙararrawa huɗu zuwa ƙararrawa. Dole ne ku tafiyar da jirgin ku cikin kewayo mai aminci, in ba haka ba, zai iya haifar da hatsari, kamar bacewar jirgin ruwa, lalace, ko kasa dawowa.

FAQ

  • Tambaya: Menene zan yi idan baturin ya fara yin balloon ko kumbura?
    • A: Dakatar da amfani nan da nan kuma cire haɗin idan caji ko fitarwa.
  • Tambaya: Ta yaya zan adana baturin?
    • A: Ajiye a dakin da zafin jiki a wuri mai bushe, guje wa matsanancin zafi da hasken rana kai tsaye.

Takardu / Albarkatu

VOLANTEXRC Vector XS Mini Racing Boat [pdf] Jagoran Jagora
Vector XS, Vector XS Mini Racing Boat, Mini Racing Boat, Racing Boat, Boat

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *