Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

adj-LOGO

ADJ FOCUS FLEX L7 Lightshow

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-PRODUCT

Ƙayyadaddun bayanai

  • Samfura: FOCUS FLEX L7
  • Date: 06/28/22, 11/01/22, 11/19/24
  • Shafin Takarda: 1, 1.1, 1.2
  • Shafin Software: 1.01 N/C, 1.05
  • DMX Channel Mode: 16/25/34/42/50/25/28 (Initial Release), 16/25/34/42/50/26/25/28 (Update)
  • Bayanan kula: Farkowar Sabuntawar Sakin Matsakaicin Sabunta Menu na Tsari, Halayen DMX, Jawabin DMX, RDM, Ƙididdiga; Ƙara Saitin Aria, Taswirar Pixel

Janar bayani

Don cikakkun bayanai kan shigarwa, shirye-shirye, da kuma amfani da FOCUS FLEX L7, da fatan za a koma ga sassan da ke cikin littafin jagorar mai amfani.

Shigarwa

  • Tabbatar cewa kayan aikin sun yi ƙasa sosai.
  • Bi jagororin shigarwa da aka bayar a cikin jagorar.

DMX Saita

Tsaya saitunan DMX bisa ga buƙatun ku ta bin matakan da aka zayyana a cikin littafin mai amfani.

Adireshin DMX

Saita adireshin DMX don daidaitawa kamar yadda buƙatun saitin ku. Koma zuwa littafin jagora don cikakkun bayanai game da yin magana DMX.

Gudanar da Na'urar Nesa (RDM)

Koyi yadda ake amfani da ayyukan Gudanar da Na'urar Nesa don FOCUS FLEX L7 ta bin umarni a cikin jagorar.

Menu Tsarin

Shiga kuma kewaya cikin zaɓuɓɓukan menu na tsarin ta amfani da jagororin da aka bayar a cikin littafin mai amfani.

Aria Saita

Yi amfani da fasalin Saitin Aria ta bin umarnin mataki-mataki da aka bayar a cikin jagorar.

Tsarin Dimmer

Daidaita saitunan lanƙwasa dimmer kamar yadda ake so. Bi umarnin a cikin jagorar don daidaitawa mai kyau.

Pixel Map | Lambobin Kuskure

Fahimtar Taswirar Pixel da Lambobin Kuskuren da ke da alaƙa da FOCUS FLEX L7 ta hanyar komawa ga sashin da aka keɓe a cikin littafin mai amfani.

Haɗin Wuta | Tsaftacewa

  • Koyi yadda ake haɗa kayan aiki da yawa don raba wutar lantarki.
  • Bi umarnin tsaftacewa don kula da aikin kayan aiki.

FAQ

Tambaya: Ta yaya zan sake saita madaidaicin zuwa saitunan masana'anta?

A: Don sake saita gyara zuwa saitunan masana'anta, bi waɗannan matakan:

  1. Kashe kayan aiki.
  2. Latsa ka riƙe maɓallin sake saiti na daƙiƙa 10.
  3. Tsarin zai sake saitawa zuwa saitunan masana'anta da zarar an sake kunnawa.

Tambaya: Menene zan yi idan na'urar ta nuna lambar kuskure?

A: Idan na'urar tana nuna lambar kuskure, tuntuɓi littafin mai amfani don jerin lambobin kuskure da ma'anarsu. Ɗauki matakin da ya dace dangane da lambar kuskure da aka nuna.

©2022 ADJ Products, LLC duk haƙƙin mallaka. Bayani, ƙayyadaddun bayanai, zane-zane, hotuna, da umarni a nan suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Alamar ADJ, tambarin LLC da gano sunaye da lambobi a nan alamun kasuwanci ne na samfuran ADJ, LLC. Da'awar kare haƙƙin mallaka ya haɗa da kowane nau'i da al'amuran haƙƙin haƙƙin mallaka da bayanan da doka ta tanada ko doka ta shari'a ko kuma aka bayar daga nan gaba. Sunayen samfur da aka yi amfani da su a cikin wannan takarda na iya zama alamun kasuwanci ko alamun kasuwanci masu rijista na kamfanoni daban-daban kuma an yarda dasu. Duk samfuran da ba ADJ ba, alamun LLC da sunayen samfur alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na kamfanoni daban-daban. ADJ Products, LLC da duk kamfanonin da ke da alaƙa a nan sun musanta duk wani alhakin dukiya, kayan aiki, gini, da lalacewar wutar lantarki, rauni ga kowane mutum, da asarar tattalin arziƙin kai tsaye ko kaikaice mai alaƙa da amfani ko dogaro ga duk wani bayanin da ke cikin wannan takaddar, da/ko sakamakon rashin dacewa, mara lafiya, rashin wadatarwa da sakaci taro, shigarwa, rigging, da aiki na wannan samfurin.

ADJ PRODUCTS LLC Hedikwatar Duniya

Ajiye makamashin lantarki shine mabuɗin don taimakawa kare muhalli. Da fatan za a kashe duk samfuran lantarki lokacin da ba a amfani da su. Don guje wa amfani da wutar lantarki a yanayin aiki, cire haɗin duk kayan lantarki daga wuta lokacin da ba a amfani da shi. Na gode!

TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA?

Saboda ƙarin fasalulluka da/ko haɓakawa, ana iya samun sabunta sigar wannan takaddar akan layi. Da fatan za a duba www.adj.com don sabon bita/sabuntawa na wannan jagorar kafin fara shigarwa da/ko shirye-shirye.ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (1)

Kwanan wata Sigar Takardu Sigar Software > Yanayin tashar DMX Bayanan kula
06/28/22 1 1.01 16/25/34/42/50/25/28 Sakin Farko
11/01/22 1.1 N/C Babu Canji Sabunta Girma
11/19/24 1.2 1.05 16/25/34/42/50/26/25/28 Menu da aka sabunta, Halayen DMX, DMX Adireshin, RDM, Ƙayyadaddun bayanai; Ƙara Saitin Aria, Taswirar Pixel

JANAR BAYANI

GABATARWA

Da fatan za a karanta kuma ku fahimci duk umarnin a cikin wannan jagorar a hankali da kuma sosai kafin yunƙurin sarrafa waɗannan samfuran. Waɗannan umarnin sun ƙunshi mahimman aminci da bayanin amfani.

Cire kaya

Samfuran da ke cikin wannan kit ɗin an gwada su sosai kuma an jigilar su cikin cikakkiyar yanayin aiki. Bincika a hankali kwalin jigilar kaya don lalacewar da ƙila ta faru yayin jigilar kaya. Idan kwalin ya bayyana ya lalace, bincika a hankali kowane naúrar da aka haɗa don lalacewa kuma a tabbata duk na'urorin haɗi masu mahimmanci don sarrafa raka'a sun isa cikakke. A cikin lamarin da aka samu lalacewa ko sassa sun ɓace, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallafin abokin ciniki don ƙarin umarni. Da fatan kar a mayar da wannan kit ɗin ga dilan ku ba tare da tuntuɓar tallafin abokin ciniki ba a lambar da aka jera a ƙasa. Don Allah kar a jefar da kwandon jigilar kaya a cikin sharar. Da fatan za a sake yin fa'ida duk lokacin da zai yiwu.

GARANTI YA KOMA

Duk abubuwan sabis da aka dawo ko ƙarƙashin garanti ko a'a, dole ne su kasance an riga an biya kayan kaya kuma suna rakiyar lambar izinin dawowa (RA). Dole ne a rubuta lambar RA a fili a waje na kunshin dawowa. Takaitaccen bayanin matsalar da kuma lambar RA dole ne a rubuta shi a kan takarda kuma a haɗa cikin akwati na jigilar kaya. Idan naúrar tana ƙarƙashin garanti, dole ne ku samar da kwafin daftarin sayan ku. Abubuwan da aka dawo ba tare da lambar RA da aka yiwa alama a fili a wajen kunshin ba za a ƙi su kuma a mayar da su a kuɗin abokin ciniki. Kuna iya samun lambar RA ta tuntuɓar tallafin abokin ciniki.

GARANTI LIMITED (Amurka KAWAI)

  • A. ADJ Products, LLC yana ba da garanti, ga mai siye na asali, samfuran ADJ, samfuran LLC don su kasance marasa lahani a cikin kayan aiki da aiki na ƙayyadaddun lokaci daga ranar siyan (duba takamaiman lokacin garanti akan baya). Wannan garantin zai yi aiki ne kawai idan an siyi samfurin a cikin Amurka ta Amurka, gami da dukiya da yankuna. Alhakin mai shi ne ya kafa kwanan wata da wurin sayan ta hanyar tabbataccen shaida, a lokacin da ake neman sabis.
  • B. Don sabis na garanti, dole ne ku sami lambar izinin Komawa (RA#) kafin mayar da samfurin-don Allah a tuntuɓi ADJ Products, Sashen Sabis na LLC a 800-322-6337. Aika samfurin kawai zuwa samfuran ADJ, masana'anta LLC. Dole ne a riga an biya duk kuɗin jigilar kaya. Idan gyare-gyare ko sabis ɗin da aka nema (gami da maye gurbin sassa) suna cikin sharuɗɗan wannan garanti, ADJ Products, LLC za su biya kuɗin jigilar kaya kawai zuwa wurin da aka keɓe a cikin Amurka. Idan an aika duka kayan aikin, dole ne a aika shi a cikin ainihin fakitin sa. Bai kamata a jigilar kayan haɗi tare da samfurin ba. Idan ana jigilar duk wani na'urorin haɗi tare da samfurin, ADJ Products, LLC ba za su sami wani abin alhaki ba don asarar ko lalacewa ga kowane irin na'urorin haɗi, ko don amintaccen dawowar su.
  • C. Wannan garantin ya ɓace na lambar serial ɗin da aka canza ko cire; Idan samfurin ya canza ta kowace hanya wanda ADJ Products, LLC ya ƙare, bayan dubawa, yana shafar amincin samfurin, idan wani ya gyara samfurin ko sabis ba tare da ADJ Products ba, masana'antar LLC sai dai idan an ba da izinin rubutaccen izini ga mai siye. ta ADJ Products, LLC; idan samfurin ya lalace saboda ba a kiyaye shi da kyau kamar yadda aka tsara a cikin littafin koyarwa.
  • D. Wannan ba lambar sadarwar sabis ba ce, kuma wannan garantin baya haɗa da kulawa, tsaftacewa ko duba lokaci-lokaci. A cikin lokacin da aka kayyade a sama, ADJ Products, LLC zai maye gurbin ɓangarorin da ba su da lahani a kuɗin sa tare da sababbi ko gyara sassa, kuma za su ɗauki duk kashe kuɗi don sabis na garanti da aikin gyara saboda lahani a cikin kayan ko aiki. Keɓaɓɓen alhakin ADJ Products, LLC a ƙarƙashin wannan garanti za'a iyakance shi ga gyara samfurin, ko maye gurbinsa, gami da sassa, bisa ga ƙetare samfuran ADJ, LLC. Duk samfuran da wannan garantin ya rufe an kera su ne bayan Agusta 15, 2012, kuma suna da alamun gano hakan.
  • E. ADJ Products, LLC yana da haƙƙin yin canje-canje a ƙira da / ko haɓaka samfuran sa ba tare da wani wajibci haɗa waɗannan canje-canje a cikin kowane samfuran da aka ƙera ba.
  • F. Babu wani garanti, ko bayyana ko na nuni, da aka bayar ko yi dangane da kowane na'ura da aka kawo tare da samfuran da aka kwatanta a sama. Sai dai gwargwadon abin da doka ta zartar, duk garantin da aka bayar ta samfuran ADJ, LLC dangane da wannan samfur, gami da garantin ciniki ko dacewa, ana iyakance su cikin tsawon lokacin garanti da aka bayyana a sama. Kuma babu wani garanti, ko bayyana ko bayyanawa, gami da garantin ciniki ko dacewa, da za a yi amfani da wannan samfurin bayan wannan lokacin ya ƙare. Maganin mabukaci da/ko dila ya zama irin wannan gyara ko sauyawa kamar yadda aka tanadar a sama; kuma a ƙarƙashin babu wani yanayi da samfuran ADJ, LLC za su zama abin dogaro ga kowace asara ko lalacewa, kai tsaye ko mai mahimmanci, wanda ya taso daga amfani da, ko rashin iya amfani da wannan samfurin.
  • G. Wannan garantin shine kawai garantin rubutaccen garanti wanda ya dace da samfuran ADJ, samfuran LLC kuma ya ƙetare duk garanti na baya da rubutaccen bayanin sharuɗɗan garanti da aka buga a baya.

LOKACIN GARANTI IYAKA

  • Kayayyakin Hasken Wuta marasa LED = Shekara 1 (kwanaki 365) Garanti mai iyaka (Kamar: Hasken Tasiri na Musamman, Hasken Hankali, Hasken UV, Strobes, Injinan Fog, Injin Bubble, Kwallan Madubi, Gwangwani, Tsayawa, Hasken Haske da sauransu ban da LED kuma lamps)
  • Kayayyakin Laser = Shekara 1 (kwanaki 365) Garanti mai iyaka (ban da diodes na Laser wanda ke da iyakataccen garanti na wata 6)
  • Kayayyakin LED = Shekara 2 (kwanaki 730) Garanti mai iyaka (ban da batura waɗanda ke da iyakataccen garanti na kwanaki 180) Lura: Garanti na shekara 2 kawai ya shafi sayayya a cikin Amurka.
  • StarTec Series = Garanti mai iyaka na Shekara 1 (ban da batura waɗanda ke da iyakataccen garanti na kwanaki 180)
  • ADJ DMX Masu Kulawa = Shekaru 2 (Kwanaki 730) Garanti Mai iyaka

KA'idodin aminci

Don tabbatar da aiki mai laushi, yana da mahimmanci a bi duk umarni da jagororin cikin wannan jagorar. ADJ Products, LLC bashi da alhakin rauni da/ko lalacewa sakamakon rashin amfani da wannan kayan aikin saboda rashin kula da bayanan da aka buga a cikin wannan jagorar. ƙwararrun ma'aikata da/ko ƙwararrun ma'aikata ne kawai ya kamata su yi shigar da wannan kayan aiki kuma kawai ainihin sassan rigingimun da aka haɗa tare da wannan kayan aikin yakamata a yi amfani da su don shigarwa. Duk wani gyare-gyare ga kayan aiki da/ko haɗa kayan aikin hawa zai ɓata garantin masana'anta na asali kuma yana ƙara haɗarin lalacewa da/ko rauni na mutum.

  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (2)TSARI NA 1 TSARI - DOLE DOLE NE A GIRMAMA GINDI
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)BABU KASHI MAI AMFANI DA SHI A CIKIN WANNAN RUKUNAN. KADA KA JARRABA WANI GYARA DA KAI; YIN HAKA ZAI BUYA GARANTIN MAFARKINKA. LALACEWAR DA TA SAMU DAGA SIFFOFI ZUWA WANNAN GASKIYA DA / KO WULAQANCIN INGANTATTUN MAGUNGUNA DA JAGORORI A WANNAN BANGAREN BAYANAN GARANTIN MAKARANTA KUMA BASU SAUKAR DA WANI GASKIYAR GASKIYA DA / KO GYARA BA.
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)KAR KA SAKA FIXTURE A CIKIN FANIN DIMMER!
    KADA KA BUDE WANNAN GABATAR A LOKACIN AMFANI!
    Cire WUTA KAFIN GYARAN HADA!
    KAR AKE TABA GINDI A LOKACIN AIKI DOMIN YAYI ZAFI! Matsakaicin zafin jiki na yanayi shine 40 ° C. KAR KA sarrafa shi a inda zafin jiki ya fi wannan. Yanayin zafin jiki na raka'a na iya kaiwa zuwa 75 ° C. KADA KA taɓa gidan da hannu a lokacin da yake aiki. Kashe wuta kuma ba da damar kusan mintuna 15 don naúrar ta huce kafin musanya ko yin hidima.
    KIYAYE KAYAN WUTA DAGA GABATARWA!
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)IDAN FUSKA TA BAYYANA GA CANJIN MAHALI KAMAR TSIRA DAGA SANYI WAJEN DUMI NA CIKI, KAR KU IYA WUTA NAN NAN NAN. RASHIN CIKIN CIKI SAKAMAKON CANJIN MAHALI YANA IYA SAMUN LACIN GINDI NA CIKI. BAR FITSARAR DA AKE WUTA HAR SAI YA ISA MATSALAR DAKI KAFIN ANA WUTA.
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (4)KADA KA DUBI KAI TSAYE A CIKIN HASKEN HASKE! RETINA HADARIN RASHIN HANKALI - YANA IYA SANYA MAKAFI! MUTANE MASU HANKALI ZA SU IYA SHAN MAGANIN FITINA!
    WANNAN KASHI NA 3 (HAUSA MAI KYAU) KYAUTATA GAME DA EN 62471 DA IEC/TR 62778. YA KAMATA A GIRMAMA LUMINIREN 63METERS KO FIYE DA FITAR DA GINDI DOMIN RAGE KO KAWAR DA WUTA.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (5)GROUP 3 - ILLAR FUSKA GA ULTRAVIOlet UV RADIATION! FIXTURE YANA FITAR DA TSAUKI MAI KARFI NA HASKEN ultraviolet UV DAGA TATTAUNAR LAUNIN UV. SANYA KYAKKYAWAR IDO DA FATA. KA GUJI DOGON LOKACIN FUSKA GA TATTAUNAR LAUNIN UV. KA GUJI SANYA FARAR TUFAFIN KALA DA/KO AMFANI DA FUSKA UV A FATA. KA GUJI IDO DA/KO KAWAI. BAYYANA A TSAKANIN KASA DA ƙafa 11 (3.3m). KAR KA YI AMFANI DA KYAUTA TARE DA LALACEWA/ RASHIN RUFE NA WAJE. KAR KU DUBI GASKIYA GA HASKEN UV DA/KO VIEW HASKEN UV Kai tsaye TARE DA KAYAN GINDI WANDA ZAI IYA HANKALI FITAR HASKE/RADIATION. MUTANE DA SUKE FALALA DAGA YAWAN CIWON IDO, HUKUNCIN BAYYANAR HASKEN RANA, KO MUTANE MASU AMFANI DA MAGANIN HOTO, IYA SAMU RUWAI IDAN AN BAYYANA ZUWA GA HASKEN ultraviolet UV Light Fitted Daga LED.

  • KAR KA SHAFA gidan kayan aiki yayin aiki. Kashe wuta kuma ba da damar kusan mintuna 15 don kayan aikin ya huce kafin yin hidima.
  • KADA KA girgiza kayan aiki; guje wa ƙarfi lokacin shigarwa da/ko kayan aiki.
  • KADA KA yi amfani da kayan aiki idan igiyar wutar lantarki ta zama tagudu, kutse, lalacewa da/ko idan wani na'urorin haɗin igiyar wutar lantarki ya lalace kuma kar a saka shi cikin aminci cikin sauƙi.
  • KADA KA TABA tilasta mai haɗa igiyar wuta a cikin na'urar. Idan igiyar wutar lantarki ko ɗaya daga cikin masu haɗin ta sun lalace, maye gurbin ta nan da nan da sabon nau'in ƙimar wutar lantarki iri ɗaya.
  • KAR KA toshe kowane ramukan samun iska; dole ne waɗannan su kasance masu tsabta kuma ba a taɓa toshe su ba. Bada kusan 7.9" (20cm) tsakanin kayan aiki da wasu na'urori ko bango don sanyaya mai kyau.
  • Lokacin shigar da kayan aiki a cikin wurin da aka dakatar, koyaushe yi amfani da na'ura mai hawa wanda bai wuce M10 x 25 mm ba, kuma koyaushe yana haɗa kebul ɗin aminci mai ƙima.
  • KYAUTA cire haɗin haɗin gwiwa daga babban tushen wutar lantarki kafin yin kowane nau'in sabis da/ko tsarin tsaftacewa. Karɓar igiyar wutar kawai ta ƙarshen filogi; kar a taɓa fitar da filogi ta hanyar jan sashin igiyar.
  • A lokacin aikin farko na wannan na'urar, hayaki mai haske ko wari na iya fitowa daga cikin kayan. Wannan tsari ne na al'ada kuma yana haifar da wuce haddi na fenti a cikin ciki na casing yana ƙonewa daga zafin da ke hade da lamp kuma zai ragu a hankali a kan lokaci.
  • Daidaitaccen hutun aiki zai tabbatar da cewa kayan aiki zai yi aiki yadda ya kamata na shekaru masu yawa. Yi amfani da marufi na asali da kayan kawai don jigilar kayan aiki don sabis.

ILLAR DA AKE YIWA CIKI DAGA TUSHEN HASKE NA WAJE.

  • Maɓuɓɓugar haske na waje na hasken rana daga hasken rana kai tsaye, hasken wutar lantarki masu motsi kai tsaye, da lasers, waɗanda aka mayar da hankali kai tsaye zuwa ga gidaje na waje da / ko shiga gaban gaban ruwan tabarau na hasken wutar lantarki na ADJ, na iya haifar da mummunar lalacewar ciki ciki har da ƙonawa zuwa na'urorin gani, launi dichroic. tacewa, gilashin da gobos na ƙarfe, prisms, ƙafafun motsi, matattarar sanyi, iris, masu rufewa, injina, belts, wayoyi, fitarwa lamps, da LEDs.
  • Wannan batu ba takamaiman ba ne kawai ga na'urorin hasken wutar lantarki na ADJ, lamari ne na kowa tare da na'urorin hasken wuta daga duk masana'antun. Ko da yake babu wata hanya ta gaskiya don cikakkar hana faruwar wannan lamari, jagororin da ke ƙasa na iya hana duk wani lahani mai yuwuwa faruwa idan an bi su. Tuntuɓi sabis na ADJ don ƙarin cikakkun bayanai.

KAR KU BAYYANA DA KYAUTA DA/ko ruwan tabarau na gaba yana buɗewa zuwa haske daga hasken rana kai tsaye, SAURAN gyare-gyaren kawuna masu CIKI, DA Laser yayin da ake cire kaya, shigar, AMFANI, DA KARSHEN LOKUTTAN RASHI A WAJE. KAR KU IYA MAYAR DA WUTA MAI HASKE DAGA FUSKA GUDA GUDA GUDA GUDA KAN WANI.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (6)

KARSHEVIEW

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (7)

KYAUTA KYAUTAADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (8)

COLOR MACRO CHART

Launi Darajar DMX RGBL COLOR INtensity Launi Darajar DMX RGBL COLOR INtensity
JAN GREEN BLUE LIMA JAN GREEN BLUE LIMA
Kashe 0 0 0 0 0 Launi Macro 33 129-132 255 206 143 0
Launi Macro 1 1-4 80 255 234 80 Launi Macro 34 133-136 254 177 153 0
Launi Macro 2 5-8 80 255 164 80 Launi Macro 35 137-140 254 192 138 0
Launi Macro 3 9-12 77 255 112 77 Launi Macro 36 141-144 254 165 98 0
Launi Macro 4 13-16 117 255 83 83 Launi Macro 37 145-148 254 121 0 0
Launi Macro 5 17-20 160 255 77 77 Launi Macro 38 149-152 176 17 0 0
Launi Macro 6 21-24 223 255 83 83 Launi Macro 39 153-156 96 0 11 0
Launi Macro 7 25-28 255 243 77 77 Launi Macro 40 157-160 234 139 171 0
Launi Macro 8 29-32 255 200 74 74 Launi Macro 41 161-164 224 5 97 0
Launi Macro 9 33-36 255 166 77 77 Launi Macro 42 165-168 175 77 173 0
Launi Macro 10 37-40 255 125 74 74 Launi Macro 43 169-172 119 130 199 0
Launi Macro 11 41-44 255 97 77 71 Launi Macro 44 173-176 147 164 212 0
Launi Macro 12 45-48 255 74 77 71 Launi Macro 45 177-180 88 2 163 0
Launi Macro 13 49-52 255 83 134 83 Launi Macro 46 181-184 0 38 86 0
Launi Macro 14 53-56 255 93 182 93 Launi Macro 47 185-188 0 142 208 0
Launi Macro 15 57-60 255 96 236 96 Launi Macro 48 189-192 52 148 209 0
Launi Macro 16 61-64 238 93 255 93 Launi Macro 49 193-196 1 134 204 0
Launi Macro 17 65-68 163 87 255 87 Launi Macro 50 197-200 0 145 212 0
Launi Macro 18 69-72 150 90 255 90 Launi Macro 51 201-204 0 121 192 0
Launi Macro 19 73-76 100 77 255 77 Launi Macro 52 205-208 0 129 184 0
Launi Macro 20 77-80 77 100 255 77 Launi Macro 53 209-212 0 83 115 0
Launi Macro 21 81-84 67 148 255 67 Launi Macro 54 213-216 0 97 166 0
Launi Macro 22 85-88 77 195 255 77 Launi Macro 55 217-220 1 100 167 0
Launi Macro 23 89-92 77 234 255 77 Launi Macro 56 221-224 0 40 86 0
Launi Macro 24 93-96 158 255 144 144 Launi Macro 57 225-228 209 219 182 0
Launi Macro 25 97-100 255 251 153 153 Launi Macro 58 229-232 42 165 85 0
Launi Macro 26 101-104 255 175 147 147 Launi Macro 59 233-236 0 46 35 0
Launi Macro 27 105-108 255 138 186 138 Launi Macro 60 237-240 8 107 222 0
Launi Macro 28 109-112 255 147 251 147 Launi Macro 61 241-244 255 0 0 0
Launi Macro 29 113-116 151 135 255 138 Launi Macro 62 245-248 0 255 0 0
Launi Macro 30 117-120 99 0 255 100 Launi Macro 63 249-252 0 0 255 0
Launi Macro 31 121-124 138 169 255 138 Launi Macro 64 253-255 0 0 0 255
Launi Macro 32 128-128 255 255 255 255

FIXTURE SHIGA

  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)GARGADI NA JAMA'A
    Rike kayan aiki aƙalla 7.9in. (0.2m) nesa da duk wani abu mai ƙonewa, kayan ado, pyrotechnics, da sauransu.
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)HANYAR LANTARKI
    Ya kamata a yi amfani da ƙwararren ɗan lantarki don duk haɗin lantarki da/ko shigarwa.
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)MATSALAR NASARA ZUWA GA ABUBUWA/SURFACE DOLE YA zama TSAFIYA 40 (MATA 12)
  • ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (3)MATSALAR MATSALAR TSARKI NA WATA 167°F (75°C)

KAR KA SHIGA FIFTURE IDAN BA KA CANCAN YIN HAKA!

DOLE ne a shigar da na'ura ta bin duk ƙa'idodin lantarki da na gini na kasuwanci na gida, na ƙasa da na ƙasa. Kafin yin riging / hawa na'urar zuwa kowane karfe truss / tsari ko sanya na'urar a kan ko'ina, dole ne a tuntubi ƙwararren mai saka kayan aiki don sanin ko ƙirar ƙarfe / tsari ko saman an tabbatar da shi da kyau don riƙe nauyin haɗin ginin. clamps, igiyoyi, da na'urorin haɗi. Dole ne a kiyaye shigar da na'ura mai ƙarfi koyaushe tare da abin da aka makala na aminci na biyu, kamar ingantaccen kebul na aminci wanda ya dace da duk ƙa'idodin gida, ƙasa, da ƙasa. Matsakaicin yanayin zafin aiki na yanayi shine -4°F zuwa 104°F. (-20°C zuwa 40°C) Kar a yi amfani da wannan kayan aiki a wajen wannan kewayon zafin jiki. Ya kamata a sanya kayan aiki a wuraren da ke wajen hanyoyin tafiya, wuraren zama, ko nesa da wuraren da ma'aikatan da ba su da izini za su iya isa wurin da hannu. KADA KA TSAYA kai tsaye a ƙasan na'urar lokacin yin riging, cirewa, ko yin hidima. Bada kamar mintuna 15 don kayan aikin ya huce kafin yin hidima

SANARWA: Yanayin da ya dace da muhalli don wannan na'ura mai kunna wuta yana tsakanin -20˚ C zuwa 40˚ C. Kada a sanya wannan na'urar a cikin yanayin da yanayin zafi ke ƙarƙashin ko sama da yanayin zafi da aka bayyana a sama. Wannan zai ba da damar kayan aiki ya yi gudu a mafi kyawunsa kuma yana taimakawa tsawaita rayuwar kayan aiki.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG 22 ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (9)

Guda daya clamp ta hanyar dunƙule M12 da goro a cikin mariƙin Omega. Saka madaidaitan kulle-kulle na mai riƙe Omega cikin ramukan madaidaicin madaidaicin sashi. Matse masu saurin kulle-kulle gabaɗayan agogon hannu. Ja kebul ɗin aminci ta wurin buɗewar da ke ƙasan naúrar da kuma saman tsarin trussing ko wurin gyarawa mai aminci. Saka ƙarshen a cikin carabiner kuma ƙara ƙarar aminci.

Lokacin shigar da naúrar, trussing ko yankin shigarwa dole ne su iya ɗaukar nauyin sau 10 ba tare da nakasu ba. Lokacin shigar da naúrar dole ne a kiyaye shi tare da haɗe-haɗe na aminci na biyu, misali da kebul na aminci da ya dace. Kada a taɓa tsayawa kai tsaye ƙasan naúrar lokacin hawa, cirewa, ko yiwa naúrar hidima. Hawan sama yana buƙatar ƙwarewa mai yawa, gami da ƙididdige iyakokin kayan aiki, kayan shigarwa da ake amfani da su, da duba lafiyar lokaci-lokaci na duk kayan shigarwa da naúrar. Idan ba ku da waɗannan cancantar, kar a gwada shigar da kanku.

NOTE: ƙwararrun mutum yakamata ya duba waɗannan abubuwan shigarwa sau ɗaya a shekara.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (10)

Flex Focus Flex yana aiki da cikakken aiki a wurare daban-daban na hawa uku, yana rataye sama-kasa, ana hawa ta gefe akan trussing, ko saita saman saman matakin lebur. Tabbatar cewa an kiyaye wannan ƙayyadaddun aƙalla 0.2m (7.9in.) nesa da duk wani abu mai ƙonewa (ado da sauransu). Koyaushe yi amfani da shigar da kebul ɗin aminci da aka kawo azaman ma'aunin aminci don hana lalacewa da/ko rauni na haɗari a cikin lamarinamp ya kasa (duba shafi na gaba). Kada a taɓa amfani da hannaye don haɗawa na biyu.

DMX SETUP

  • Saukewa: DMX-512DMX gajere ne don Multiplex Digital. Wannan ka'ida ce ta duniya da ake amfani da ita azaman hanyar sadarwa tsakanin na'urori masu hankali da masu sarrafawa. Mai sarrafa DMX yana aika umarnin bayanai na DMX daga mai sarrafawa zuwa mai daidaitawa. Ana aika bayanan DMX azaman bayanan serial wanda ke tafiya daga daidaitawa zuwa daidaitawa ta hanyar DATA "IN" da DATA "OUT" XLR tashoshi da ke kan duk kayan aikin DMX (mafi yawan masu sarrafawa suna da tashar DATA "OUT" kawai).
  • Haɗin DMX: DMX yare ne da ke ba da damar duk abin da ke ƙira da samfuran masana'anta daban-daban don haɗa su tare kuma suyi aiki daga mai sarrafawa ɗaya, muddin duk kayan aiki da mai sarrafawa sun dace da DMX. Don tabbatar da ingantaccen watsa bayanai na DMX, lokacin amfani da gyare-gyaren DMX da yawa gwada amfani da mafi guntuwar hanyar kebul mai yuwuwa. Tsarin da aka haɗa na'urori a cikin layin DMX baya tasiri a cikin adireshin DMX. Domin misaliample; Ana iya sanya madaidaicin da aka sanya adireshin DMX na 1 a ko'ina cikin layin DMX, a farkon, a ƙarshe, ko a ko'ina a tsakiya. Lokacin da aka sanya madaidaicin adireshin DMX na 1, mai kula da DMX ya san aika DATA da aka sanya don adireshin 1 zuwa wannan rukunin, komai inda yake cikin sarkar DMX.
  • Bukatun Cable Data (DMX Cable) (Don Aiki na DMX): Ana iya sarrafa wannan rukunin ta hanyar ka'idar DMX-512. Naúrar ku da mai sarrafa DMX ɗin ku na buƙatar mai haɗin XLR mai 5-pin don shigarwa/fitarwa bayanai. Muna ba da shawarar kebul na Accu-Cable DMX. Idan kuna yin naku igiyoyi, tabbatar da amfani da daidaitaccen kebul na kariya na 110-120 Ohm (ana iya siyan wannan kebul a kusan duk shagunan hasken wuta). Ya kamata a yi igiyoyin ku tare da mahaɗin XLR namiji da mace a kowane ƙarshen kebul ɗin. Hakanan ku tuna cewa kebul ɗin DMX dole ne ya zama ɗaure daisy kuma ba za a iya raba shi ba.
  • Sanarwa: Tabbatar bin adadi biyu da uku lokacin yin igiyoyin igiyoyin ku. Kar a yi amfani da luggin ƙasa akan mahaɗin XLR. Kar a haɗa jagoran garkuwar kebul zuwa ga lugga na ƙasa ko ƙyale jagoran garkuwa ya sadu da murfin waje na XLR. Ƙaddamar da garkuwar na iya haifar da ɗan gajeren kewayawa da ɗabi'a mara kyau.ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (11)

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (12)

Mai ƙarewa DMX512 yana rage kurakuran sigina, yana guje wa yawancin tsangwama na sigina. Haɗa PIN 2 (DMX-) da PIN 3 (DMX+) na ƙarshe a cikin jerin tare da 120 Ohm, 1/4 W Resistor don ƙare DMX512.

Bayani na Musamman: Ƙarshen Layi. Lokacin da aka yi amfani da tsayin gudu na kebul, ƙila ka buƙaci amfani da tasha a naúrar ƙarshe don guje wa rashin kuskure. Mai ƙarewa shine 110-120 ohm 1/4 watt resistor wanda ke haɗa tsakanin fil 2 da 3 na mai haɗin XLR na namiji (DATA + da DATA -). An saka wannan rukunin a cikin mahaɗin XLR na mace na raka'a ta ƙarshe a cikin sarkar daisy ɗin ku don ƙare layin. Yin amfani da tashar tashar kebul (lambar ɓangaren ADJ Z-DMX/T) zai rage yuwuwar halayya marar kuskure.

DMX ADDRESSING

Dole ne a ba da duk kayan aiki da adireshin farawa na DMX lokacin amfani da mai sarrafa DMX, don haka daidaitaccen daidaitawa yana amsa siginar sarrafawa daidai. Wannan adireshi na farawa na dijital shine lambar tashar da abin da aka fara farawa don "sauraron" siginar sarrafa dijital da aka aika daga mai sarrafa DMX. Ana samun aikin wannan adireshin farawa na DMX ta hanyar saita daidai adireshin DMX akan nunin sarrafawa na dijital akan kayan aiki. Kuna iya saita adireshin farawa iri ɗaya don duk kayan gyara ko ƙungiyar kayan aiki, ko saita adireshi daban-daban don kowane ɗayan kayan aiki. Saita duk kayan aiki zuwa adireshin DMX iri ɗaya zai haifar da duk kayan aiki don amsawa a cikin hanya ɗaya, a wasu kalmomi, canza saitunan tashar ɗaya zai shafi duk kayan aiki a lokaci guda. Idan kun saita kowane madaidaicin zuwa adireshin DMX daban-daban, kowane naúra zai fara "saurara" lambar tashar da kuka saita, dangane da adadin tashoshin DMX na kowane ƙayyadaddun. Wannan yana nufin canza saitunan tashoshi ɗaya kawai zai shafi abin da aka zaɓa kawai. A cikin yanayin Flex Focus, lokacin da yake cikin yanayin tashoshi 16, yakamata ku saita adireshin farawa DMX na raka'a ta farko zuwa 1, naúrar ta biyu zuwa 17 (1 + 16), na uku zuwa 33 (17 + 16), Raka'a ta huɗu zuwa 49 (33 + 16), da sauransu…

Yanayin Channel Adireshi na 1 Adireshi na 2 Adireshi na 3 Adireshi na 4
Na asali:

16 Tashoshi

1 17 33 49
Daidaito: 25 Tashoshi 1 26 51 76
Ƙaddara 3:

34 Tashoshi

1 35 69 103
Ƙaddara 5:

42 Tashoshi

1 43 85 127
Ƙaddara 7:

50 Tashoshi

1 51 101 151
Daidaitaccen RGBW: Tashoshi 26 1 27 53 79
Daidaitawa CMY: 25 Tashoshi 1 26 51 76
Ya kara CMY: 28 Tashoshi 1 29 57 85

Gudanar da na'urori masu nisa (RDM)

NOTE: Domin RDM yayi aiki da kyau, dole ne a yi amfani da kayan aikin RDM gabaɗayan tsarin, gami da masu raba bayanai na DMX da tsarin mara waya. Gudanar da na'ura mai nisa (RDM) yarjejeniya ce da ke zaune a saman daidaitattun bayanai na DMX512 don haske, kuma yana ba da damar tsarin DMX na kayan aikin gyara da kulawa daga nesa. Wannan ka'ida tana da kyau ga lokuttan da aka shigar da naúra a wurin da ba shi da sauƙi. Tare da RDM, tsarin DMX512 ya zama bi-directional, yana ba da damar mai sarrafa RDM mai dacewa don aika sigina zuwa na'urori akan waya, haka kuma yana ba da damar daidaitawa don amsawa (wanda aka sani da umarnin GET). Mai sarrafawa zai iya amfani da umarnin SET ɗin sa don gyara saitunan da yawanci dole ne a canza ko viewed kai tsaye ta hanyar allon nunin naúrar, gami da Adireshin DMX, Yanayin Tashoshi na DMX, da Sensors na Zazzabi.

BAYANIN RDM FIXTURE

ID na na'ura Na'urar Samfurin ID Lambar RDM ID na mutum
 

 

 

35-FFFF

 

 

 

35

 

 

 

0 x1900

Na asali 16

Matsayi na 25

An kara 34

An kara 42

An kara 50

Bayani na RGBW26

Babban darajar CMY25

An ƙaddamar da CMY 28

Da fatan za a sani cewa ba duk na'urorin RDM ba ne ke goyan bayan duk fasalulluka na RDM, don haka yana da mahimmanci a duba tukuna don tabbatar da cewa kayan aikin da kuke la'akari sun haɗa da duk abubuwan da kuke buƙata.

Ana samun dama ga sigogi masu zuwa a cikin RDM akan wannan na'urar:

[0x0011] Proxied Device Count [0x0032] Share Matsayin ID [0x0603] Agogon lokaci
[0x0200] Ma'anar Sensor [0x0401] Lamp Awanni [0x1010] Wutar Lantarki
[0x0201] Darajar Sensor [0x0402] Lamp Yajin aiki [0x1031] Saitin sake kunnawa
[0x0080] Bayanin Samfurin Na'ura [0x0403] Lamp Jiha [0x0122] Default Ramin Darajar
[0x0081] Label na masana'anta [0x0404] Lamp Yanayin [0x00B0] Harshe
[0x0082] Label na Na'ura [0x0405] Wutar Wutar Na'urar [0x00A0] Ƙarfin Harshe
[0x00E0] Halin DMX [0x0600] Canza Canza [0x00C2] Takaddun Shafin Software na Boot
[0x00E1] Bayanin Halin DMX [0x0601] Juya Juya [0x00C1] Boot Software ID
[0x0400] Lokacin Na'ura [0x0602] Canja wurin karkatar da hankali [0x0070] Jerin Bayanin Samfurin
[0x0015] Matsayin Comms [0x0500] Nuni Juyawa [0x0030] Saƙonnin Matsayi
[0x0031] Bayanin ID Matsayi [0x0501] Matsayin Nuni

Tsarin MENU

Ƙaddamarwa ya haɗa da menu mai sauƙi don kewaya tsarin. Ƙungiyar kulawa da ke kan gaban kayan aiki, yana ba da dama ga babban menu na tsarin kuma shine inda aka yi duk gyare-gyaren tsarin da ake bukata don daidaitawa. Yayin aiki na al'ada, danna maɓallin MODE sau ɗaya zai shiga babban menu na kayan aiki. Da zarar a cikin babban menu za ka iya kewaya ta ayyuka daban-daban kuma samun dama ga ƙananan menu tare da maɓallan sama, DOWN, DAMA, da HAGU. Da zarar ka isa filin da ke buƙatar daidaitawa, danna maɓallin ENTER don kunna wannan filin kuma yi amfani da maɓallan sama da ƙasa don daidaita filin. Danna maɓallin ENTER sau ɗaya zai tabbatar da saitin ku. Kuna iya fita daga babban menu a kowane lokaci ba tare da yin wani gyara ba ta latsa maɓallin MODE.
NOTE: Don samun dama ga Nuni Sarrafa Menu na LCD ta baturin ciki, latsa ka riƙe maɓallin MODE na daƙiƙa 10. Nuni Sarrafa Menu na LCD zai kashe ta atomatik kusan minti 1 daga latsa maɓallin ƙarshe.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (13)

MAGANAR MAGANA

Wannan aikin yana bawa mai amfani damar saita ko allon nuni da maɓallan panel ɗin sarrafawa ko a'a
zai kulle bayan wani lokaci na rashin aiki. Ana iya samun dama ta hanyar kewayawa zuwa Mutum> Nuni> Kulle maɓalli a cikin menu na tsarin. An bayyana zaɓuɓɓukan saitin a ƙasa:

  • KASHE: Allon nuni da maɓallan panel ɗin suna aiki koyaushe.
  • ON: Allon nuni da maɓallan panel ɗin suna kulle ta atomatik bayan wani ɗan lokaci na rashin aiki, wanda za'a iya saita shi ƙarƙashin Hali> Nuni> Jinkirin Ajiyayyen allo. Don buɗewa, danna kuma riƙe maɓallin MODE na daƙiƙa 3.
  • ON1: Maɓallan nuni da maɓallin sarrafawa suna kulle ta atomatik bayan wani ɗan lokaci na rashin aiki, wanda za'a iya saita shi ƙarƙashin Hali> Nuni> Jinkirin Ajiye allo. Don buɗewa, danna UP, DOWN, UP, DOWN, SHIGA a wannan tsari.

LABARI DA DUMI-DUMINSU TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA?

Da fatan za a tuntuɓi tallafin abokin ciniki na ADJ ko sabuwar software da umarnin ɗaukaka

Menu Sub Menu ZABI / DARAJA (Tsoffin Saituna a cikin BOLD) Bayani
Adireshin DMX 001 - XXX
 

DMX Saituna

 

 

 

 

Yanayin tashar DMX

Na asali 16
Matsayi na 25
An kara 34
An kara 42
An kara 50
Bayani na RGBW26
Babban darajar CMY25
An ƙaddamar da CMY 28
Yanayin mai amfani
 

Babu Matsayin DMX

Rike Karshe
Baki
Manual
 

Halitta

 

 

 

 

Yanayin Prim/Sec

 

 

 

 

Firamare / Sakandare

Lokacin da aka saita zuwa Firamare da Shigar, naúrar zata yi aiki a yanayin Firamare. Lokacin da aka saita zuwa Sakandare, rukunin zai yi aiki a yanayin Sakandare. Duk raka'a za a saita su zuwa Sakandare ta tsohuwa. Lokacin da aka Shiga Firamare kuma yana aiki, naúrar zata yi aiki azaman naúrar Firamare da sarrafa raka'o'in sakandare waɗanda ke haɗin layi da ita. Lokacin shigar da Sakandare kuma yana aiki, naúrar za ta yi aiki azaman naúrar sakandare kuma za ta karɓi sigina kawai daga rukunin Firamare.
 

 

Zaɓi Sigina

 

DMX ko Aria

DMX yana da fifiko. Lokacin da aka haɗa Aria, koren LED mai nuna alama zai kasance akan m. Lokacin da ba'a haɗa Aria ba, alamar LED ja zata kasance akan m.
 

Aria da DMX Out

Lokacin da aka haɗa Aria, koren LED mai nuna alama zai kasance akan m. Fitowar DMX XLR zai aika siginar DMX fita.
Saitunan Wifly Kunna Wifly On / Kashe
Saita tashar Wifly 00-14
 

 

 

 

Saitunan Matsayi

Pan Degree 630 / 540
Digiri Digiri 265/230
Pan Invert ON / KASHE
Juyawa Juyawa ON / KASHE
P./T. Jawabin ON / KASHE
P./T. Gudu Gudu 1
Gudu 2
Hibernation KASHE, 01M ~ 99M, 15M
 

 

 

Saitunan Masoya

 

Shugaban Fan

Mota
Babban
Ƙananan
Yi shiru
 

Base Fan

Mota
Babban
Ƙananan
Yi shiru
Menu Sub Menu ZABI / DARAJA (Tsoffin Saituna a cikin BOLD) Bayani
 

Halitta

Matsawar Zuƙowa Daidaitawa
Mai sauri
Yanayin Zuƙowa Yanayin 1
Yanayin 2
Yanayin Wutar Wuta Yanayin LP 1 Daidaitaccen max LED fitarwa yanayin
Yanayin LP 2 Fitarwa na LED da aka tsara tare da 8500K manufa CCT
 

 

 

 

Yanayin Dim

Daidaitawa
Stage
TV
Gine-gine
Gidan wasan kwaikwayo
Stage 2
Dim Speed 0.1S ~ 10S
Adadin Wartsakewar LED 900 ~ 1500, 2500, 4000, 5000, 6000, 10KHZ,

15KHZ, 20KHZ, 25KHZ, 1200HZ

 

 

Dim Curve

Litattafai
Dandalin
Inv.Squa
S.Curve
 

Sake saitin Motoci

Sake saita Duk Motoci YES / A'A
Sake saitin Matsa / karkatarwa YES / A'A
Sake saitin Tasiri YES / A'A
 

 

Nunawa

Ƙarfi 1-10
Nuna Juyawa YES / A'A
Jinkirin Saver Allon KASHE-10M, 05M
Kulle Maɓalli KASHE/ON/ON1
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Saita Yanayin Mai amfani

Pan 1
Pan Fine 2
karkata 3
Karkace Lafiya 4
Ja 1 5
Kore 1 6
Blue 1 7
Lemun tsami 1 8
Ja 7 29
Kore 7 30
Blue 7 31
Lemun tsami 7 32
Shirin 46
Gudun Shirin 47
Fade Shirin 48
Saurin P/T 49
Na musamman 50
Menu Sub Menu Bayani
 

Halitta

 

 

 

 

 

 

 

Sabis

 

 

 

 

 

Lambar wucewa

 

 

 

Daidaita Tasiri (Calibration) 050

Farashin 000-55
Juya 000-255
Ja 000-255
Green 000-255
Blue 000-255
LIME 000-255
Daidaita launi Kunna / A kashe Lokacin da aka kunna, naúrar tana amfani da bayanan ƙididdiga. Lokacin da aka kashe, naúrar zata fita zuwa cikakke.
USB Port Power KASHE/ON
Sabunta software KASHE/ON
Mayar da Masana'antu KASHE/ON Lambar wucewa = 011
Gudanar da Manual Pan 000-255
Pan Fine 000-255
karkata 000-255
Karkace Lafiya 000-255
….
 

Shirye-shiryen Cikin Gida

Shirin 1 Gudu 000-255
Fade 000-255
Shirin 2 Gudu 000-255
Fade 000-255
Shirin 3 Gudu 000-255
Fade 000-255
Shirin 4 Gudu 000-255
Fade 000-255
 

Shirin 5

Gudu 000-255
Fade 000-255
Shirin 6 Gudu 000-255
Fade 000-255
Shirin 20 Gudu 000-255
Fade 000-255
Menu Sub Menu Bayani
 

Bayani

 

Tsayawa Rayuwa

Ikon Lokaci xxxxxx Awanni
P-A Lokacin-R xxxxxx Awanni
P-On Lokaci-Sake saitin
 

Jimlar Lokacin LED

LED A Lokacin xxxxxx Awanni
LED A Lokacin-R xxxxxx Awanni
Sake saitin Hours LED Lambar wucewa 050
 

 

 

Yanayin Tsayawa

LEDs A halin yanzu T: xxxx℉/xxxx℃
Max. Mai sake saitawa T: xxxx℉/xxxx℃
Base Temp A halin yanzu T: xxxx℉/xxxx℃
Max. Mai sake saitawa T: xxxx℉/xxxx℃
Sake saita LED Temp YES / A'A Lambar wucewa: 050
Sake saita Base Temp YES / A'A Lambar wucewa: 050
Bayanin Fan. (RPM) LED Fan xxxxRPM LED
BaseFan xxxxRPM
 

Darajar DMX

Pan
Pan Fine
 

Kuskuren rajistan ayyukan

xxxx Lissafin Kurakurai daya bayan daya
xxxx
Sake saita Shigar Kuskuren YES / A'A Lambar wucewa: 050
 

Sigar Software

1 ku: XXX

2 ku: XXX

3 ku: XXX

ID Ariya xx:xx:xx:xx:xx:xx

ARIA SETUP

KAFIN SATA CHANNEL ARIA A KAN KOWANE ARIYA MAI JACCIYAR GABATARWA, TABBATAR DA KASHE NA'URAR ARIA TRANSCEIVER.

Tare da wannan fasalin zaku iya sarrafa naúrar tare da DMX ba tare da amfani da igiyoyin XLR ba. Dole ne a haɗa mai sarrafa DMX ɗin ku zuwa Aria Transceiver don amfani da wannan aikin. Ingantacciyar kewayon har zuwa ƙafa 2500/760 (layin buɗe ido).

  1. Tabbatar an kashe tushen Aria Transceiver na'urar.
  2. Ƙarfi KAN kayan aiki da amfani da kwamitin sarrafawa gungurawa zuwa menu na MUTUNCI kuma latsa ENTER. Yi amfani da maɓallan sama da ƙasa don haskaka menu na ARIA SETTINGS kuma danna ENTER.
  3. Yin amfani da maɓallan sama da ƙasa, haskaka FREQUENCY sannan danna ENTER. Yi amfani da maɓallin sama da ƙasa don gungurawa cikin saitunan mitar Aria da ke akwai, sannan danna ENTER don zaɓar wanda kake son amfani da shi.
  4. Na gaba zaɓi ɗaya daga cikin saitunan tashar Aria guda biyu (zaɓa 2.4 GHz Ch idan kuna amfani da mitar 2.4 GHz, ko Sub Gig Ch idan kuna amfani da ɗaya daga cikin mitocin Sub Gig), sannan danna ENTER. Yi amfani da maɓallin sama da ƙasa don nemo tashar Aria da kuke so kuma danna ENTER don tabbatarwa.
    NOTE: Motsi na daidaitawa na iya faruwa idan ana amfani da wasu samfuran Aria a wuri ɗaya kuma suna amfani da tashar Aria iri ɗaya. Lokacin da aka kunna Aria, na'urar zata iya fara amsa sigina nan da nan daga wani Aria Transceiver. Tabbatar sanin abin da ake amfani da tashoshi na Aria a yankin da ake amfani da kayan aiki.
  5. Saita adireshin DMX da kuke so a cikin menu na DMX ADDRESS na babban menu na tsarin DMX SETTINGS. Saita yanayin tashar DMX da kuke so a cikin menu na DMX CHANNEL MODE na babban menu na tsarin DMX SETTINGS.
  6. Maimaita wannan tsari don duk abubuwan da suka dace da Aria a cikin hanyar sadarwa, tabbatar da cewa an sanya dukkan na'urori a cikin tashar Aria iri ɗaya.
  7. Bayan an saita duk abubuwan daidaitawa a cikin hanyar sadarwar Aria zuwa tashar Aria iri ɗaya kuma ana kunna ON, kunna tushen na'urar AriaTransceiver.
  8. Gwada duk kayan aikin da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwar Aria don tabbatar da ingantaccen aiki.

SHAWARAR SHIGA

Don samun sakamako mafi kyau, sanya kayan aiki don nunin nuni ya karkata zuwa ga na'urar watsawa ko nesa. Siginar Aria na iya shiga bango, gilashi, ƙarfe, da yawancin abubuwa. Koyaya, akwai abubuwa da yawa waɗanda zasu iya tasiri da/ko katse siginar, gami da mutane. Don haka, ana ba da shawarar sosai don sanya eriya mara waya aƙalla 9.8ft (3m) sama da masu sauraro don tabbatar da ingantaccen aiki kuma abin dogaro.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (14)

DIMMER CURVE

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (15) ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (16)

HALAYEN DMX: AYYUKAN CHANNEL & DABI'U

Na asali Std Karin 3 Karin 5 Karin 7 Farashin RGBW Std. CMY Ext. CMY Darajoji Ayyuka
1 1 1 1 1 1 1 1 000-255 PAN 8 bit 540/630 Digiri
2 2 2 2 2 2 2 000-255 KYAUTA 16bit
2 3 3 3 3 3 3 3 000-255 Farashin 8bit 270 Digiri
4 4 4 4 4 4 4 000-255 KULA KYAU 16bit
3 5 5 000-255 JAN 0% - 100%
4 6 6 000-255 GREEN 0% - 100%
5 7 7 000-255 BLUE 0% - 100%
6 8 8 000-255 LIMA 0% - 100%
5 5 5 000-255 KASHE 1 0% - 100%
6 6 6 000-255 GREEN 1 0% - 100%
7 7 7 000-255 BLUE 1 0% - 100%
8 8 8 000-255 LAFIYA 1 0% - 100%
000-255
13 21 29 000-255 KASHE 7 0% - 100%
14 22 30 000-255 GREEN 7 0% - 100%
15 23 31 000-255 BLUE 7 0% - 100%
16 24 32 000-255 LAFIYA 7 0% - 100%
5 5 000-255 CYAN (0-100% Cyan)
6 000-255 CYAN LAFIYA
6 7 000-255 MAGENTA (0-100% Magenta)
8 000-255 MAGENTA LAFIYA
7 9 000-255 YELU (0-100% Yellow)
10 000-255 RUWAN KYAU
9 17 25 33 9 8 11 000-255 LAUNIYA ZAFIN LAIYI 2,700-10,000K
 

 

 

 

 

7

 

 

 

 

 

10

 

 

 

 

 

18

 

 

 

 

 

26

 

 

 

 

 

34

 

 

 

 

 

10

 

 

 

 

 

9

 

 

 

 

 

12

KYAUTA WUTA
0 Babu Aiki
001-060 2700K
061-179 3000K
180-201 3200K
202-207 4000K
208-229 4500K
230-234 5000K
235-239 5600K
240-244 6500K
245-249 8000K
250-255 10000K
 

 

 

 

 

11

 

 

 

 

 

19

 

 

 

 

 

27

 

 

 

 

 

35

 

 

 

 

 

11

 

 

 

 

 

10

 

 

 

 

 

13

KYAUTATA KALAR GABA
0 Bude
001-060 Launuka Swatch na Virtual (Duba Launuka Tab)
061-179 Bude
180-201 Gungura launi a agogo, sauri -> a hankali
202-207 Tsaya
208-229 Gungura launi Ki-da-karfe, Slow -> sauri
230-234 Bude
235-239 Random Ramummuka Fast
240-244 Bazuwar Ramin Matsakaici
245-249 Ramin Random Slow
250-255 Bude
 

 

 

 

 

12

 

 

 

 

 

20

 

 

 

 

 

28

 

 

 

 

 

36

 

 

 

 

 

12

 

 

 

 

 

11

 

 

 

 

 

14

KYAUTATA KYAUTATA KWALAR BAYA
0 Bude
001-060 Launuka Swatch na Virtual (Duba Launuka Tab)
061-179 Bude
180-201 Gungura launi a agogo, sauri -> a hankali
202-207 Tsaya
208-229 Gungura launi Ki-da-karfe, Slow -> sauri
230-234 Bude
235-239 Random Ramummuka Fast
240-244 Bazuwar Ramin Matsakaici
245-249 Ramin Random Slow
250-255 Bude
ci gaba a shafi na gaba
Na asali Std Karin 3 Karin 5 Karin 7 Farashin RGBW Std. CMY Ext. CMY Darajoji Ayyuka
 

21

 

29

 

37

 

13

 

12

 

15

LAUNIN ZAFIN JAN ZUWA GREEN
0 Babu Aiki
001-255 Canja CT Red zuwa Green
8 13 22 30 38 14 13 16 000-255 MACROS COLOR 64 (Duba Chart Macros Launi)
 

 

 

 

9

 

 

 

 

14

 

 

 

 

23

 

 

 

 

31

 

 

 

 

39

 

 

 

 

15

 

 

 

 

14

 

 

 

 

17

SHUTTER
000-031 Rufe Rufe (A KASHE LEDs)
032-063 Shutter OPEN (LEDs ON)
064-095 Tasirin bugun jini yana jinkirin yin sauri
096-127 Shutter OPEN (LEDs ON)
128-159 Tasirin bugun jini a cikin jeri
160-191 Shutter OPEN (LEDs ON)
192-223 Tasirin strobe bazuwar jinkirin yin azumi
224-255 Shutter OPEN (LEDs ON)
10 15 24 32 40 16 15 18 000-255 DIMMER 0 zuwa 100%
16 25 33 41 17 16 19 000-255 DIMMER KYAU 16bit
11 17 26 34 42 18 17 20 000-255 ZOKA Daidaita zuƙowa daga fadi zuwa kunkuntar
18 27 35 43 19 18 21 000-255 ZOOM KYAU 16bit
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

19

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

28

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

36

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

44

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

20

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

19

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

22

DIM MODES
000-020 Tsohuwar zuwa Saitin Naúrar
021-040 Daidaitawa
041-060 Stage
061-080 TV
081-100 Gine-gine
101-120 Gidan wasan kwaikwayo
121-140 Stage 2
GUDUN DIMMING
141 0.1 s ku
142 0.2 s ku
143 0.3 s ku
144 0.4 s ku
145 0.5 s ku
146 0.6 s ku
147 0.7 s ku
148 0.8 s ku
149 0.9 s ku
150 1 s ku
151 1.5 s ku
152 2 s ku
153 3 s ku
154 4 s ku
155 5 s ku
156 6 s ku
157 7 s ku
158 8 s ku
159 9 s ku
160 10 s ku
161-255 Tsohuwar zuwa Saitin Naúrar
 

 

20

 

 

29

 

 

37

 

 

45

 

 

21

 

 

20

 

 

23

DIM CURVES
000-020 Dandalin
021-040 Litattafai
041-060 Inv. Squa
061-080 S. Curve
081-255 Babu Aiki
 

 

 

ci gaba a shafi na gaba

Na asali Std Karin 3 Karin 5 Karin 7 Farashin RGBW Std. CMY Ext. CMY Darajoji Ayyuka
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

12

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

21

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

30

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

38

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

46

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

22

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

21

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

24

SHIRIN CIKIN CIKI
000-009 Babu Aiki
010-019 Shirin 1
020-029 Shirin 2
030-039 Shirin 3
040-049 Shirin 4
050-059 Shirin 5
060-069 Shirin 6
070-079 Shirin 7
080-089 Shirin 8
090-099 Shirin 9
100-109 Shirin 10
110-119 Shirin 11
120-129 Shirin 12
130-139 Shirin 13
140-149 Shirin 14
150-159 Shirin 15
160-169 Shirin 16
170-179 Shirin 17
180-189 Shirin 18
190-199 Shirin 19
200-209 Shirin 20
210-255 Babu Aiki
13 22 31 39 47 23 22 25 000-255 GUDUN SHIRIN Slow -> Mai sauri
14 23 32 40 48 24 23 26 000-255 FADIN SHIRIN Min. ku Max.
15 24 33 41 49 25 24 27 000-255 PAN / KASA GUDUN Max. ku Min.
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

16

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

25

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

34

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

42

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

50

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

26

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

25

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

28

AIKI NA MUSAMMAN
000-010 Babu aiki (Default LED Refresh rate 1200 Hz)
011-011 900 Hz LED Refresh rate
012-012 910 Hz LED Refresh rate
013-013 920 Hz LED Refresh rate
014-014 930 Hz LED Refresh rate
015-015 940 Hz LED Refresh rate
016-016 950 Hz LED Refresh rate
017-017 960 Hz LED Refresh rate
018-018 970 Hz LED Refresh rate
019-019 980 Hz LED Refresh rate
020-020 990 Hz LED Refresh rate
021-021 1000 Hz LED Refresh rate
022-022 1010 Hz LED Refresh rate
023-023 1020 Hz LED Refresh rate
024-024 1030 Hz LED Refresh rate
025-025 1040 Hz LED Refresh rate
026-026 1050 Hz LED Refresh rate
027-027 1060 Hz LED Refresh rate
028-028 1070 Hz LED Refresh rate
029-029 1080 Hz LED Refresh rate
030-030 1090 Hz LED Refresh rate
031-031 1100 Hz LED Refresh rate
032-032 1110 Hz LED Refresh rate
033-033 1120 Hz LED Refresh rate
034-034 1130 Hz LED Refresh rate
035-035 1140 Hz LED Refresh rate
036-036 1150 Hz LED Refresh rate
037-037 1160 Hz LED Refresh rate
038-038 1170 Hz LED Refresh rate
039-039 1180 Hz LED Refresh rate
 

ci gaba a shafi na gaba

Na asali Std Karin 3 Karin 5 Karin 7 Farashin RGBW Std. CMY Ext. CMY Darajoji Ayyuka
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

16

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

25

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

34

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

42

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

50

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

26

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

25

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

28

AIKI NA MUSAMMAN (ci gaba)
040-040 1190 Hz LED Refresh rate
041-041 1210 Hz LED Refresh rate
042-042 1220 Hz LED Refresh rate
043-043 1230 Hz LED Refresh rate
044-044 1240 Hz LED Refresh rate
045-045 1250 Hz LED Refresh rate
046-046 1260 Hz LED Refresh rate
047-047 1270 Hz LED Refresh rate
048-048 1280 Hz LED Refresh rate
049-049 1290 Hz LED Refresh rate
050-050 1300 Hz LED Refresh rate
051-051 1310 Hz LED Refresh rate
052-052 1320 Hz LED Refresh rate
053-053 1330 Hz LED Refresh rate
054-054 1340 Hz LED Refresh rate
055-055 1350 Hz LED Refresh rate
056-056 1360 Hz LED Refresh rate
057-057 1370 Hz LED Refresh rate
058-058 1380 Hz LED Refresh rate
059-059 1390 Hz LED Refresh rate
060-060 1400 Hz LED Refresh rate
061-061 1410 Hz LED Refresh rate
062-062 1420 Hz LED Refresh rate
063-063 1430 Hz LED Refresh rate
064-064 1440 Hz LED Refresh rate
065-065 1450 Hz LED Refresh rate
066-066 1460 Hz LED Refresh rate
067-067 1470 Hz LED Refresh rate
068-068 1480 Hz LED Refresh rate
069-069 1490 Hz LED Refresh rate
070-070 1500 Hz LED Refresh rate
071-071 2500 Hz LED Refresh rate
072-072 4000 Hz LED Refresh rate
073-073 5000 Hz LED Refresh rate
074-074 6000 Hz LED Refresh rate
075-075 10K Hz LED Refresh Rate
076-076 15K Hz LED Refresh Rate
077-077 20K Hz LED Refresh Rate
078-078 25K Hz LED Refresh Rate
079-079 Babu Aiki
080-089 Kunna Baƙar fata yayin Matsa / karkatar da motsi
090-099 Kashe Baƙar fata yayin da Matsa / karkatar da motsi
100-105 Yanayin Fan Karancin (Rike 3s)
106-111 Babban Yanayin Fan (Rike 3s)
112-117 Fan Mode Auto (Rike 3s)
118-122 Kunna Canjin Juyawa (Rike 3s)
123-127 Kashe Pan Invert (Rike 3s)
128-132 Kunna Juya Juyawa (Rike 3s)
133-139 Kashe Juyawa Juyawa (Rike 3s)
140-149 Sake saita Duk
150-159 Sake saita kwanon rufi/ karkata
160-169 Sake saitin Tasiri
170-174 Kunna Saurin Zuƙowa
175-179 Kashe Saurin Zuƙowa
180-182 Kunna Farin Daidaitawa (Rike 3s)
183-185 Kunna Farar Kafaffen Dabi'u (Rike 3s)
Na asali Std Karin 3 Karin 5 Karin 7 Farashin RGBW Std. CMY Ext. CMY Darajoji Ayyuka
 

 

16

 

 

25

 

 

34

 

 

42

 

 

50

 

 

26

 

 

25

 

 

28

AIKI NA MUSAMMAN (ci gaba)
186-189 Yanayin Fan (riƙe 3s)
190-193 Kunna Yanayin Zuƙowa 2 (riƙe 3s)
194-197 Kashe Yanayin Zuƙowa 2 (riƙe 3s)
198-255 Babu Aiki

PIXEL MAP

  1. Ƙaddamar Haɓaka Tsarin Pixel 50
  2. Ƙaddamar Haɓaka Tsarin Pixel 42ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (17)
  3. Ƙaddamar Haɓaka Tsarin Pixel 34ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (18)

KUSKUREN KODA

Buga Saƙon Kuskure Bayani
Lambar kuskure PAN, TILT, Zuƙowa, Zazzage LED, Base Temp, Head Fan, Base Fan

HANYAR WUTA

Wannan fasalin yana ba da damar haɗa raka'a da yawa tare ta hanyar shigar da wutar lantarki da soket ɗin fitarwa. Matsakaicin adadin na'urorin da za a iya haɗa su ta wannan hanya shine kamar haka:

  • 2 raka'a @ 110v
  • 6 raka'a @ 220v

Bayan an kai wannan adadin, dole ne a yi amfani da sabuwar hanyar wutar lantarki don ɗaukar ƙarin na'urori.

Dole ne na'urorin da aka haɗa su zama nau'in ƙira da ƙira iri ɗaya. KADA KA haɗa na'urori!

TSAFTA

Saboda ragowar hazo, hayaki, da ƙura tsaftacewa dole ne a gudanar da ruwan tabarau na gani na ciki da na waje lokaci-lokaci don inganta hasken haske.

  1. Yi amfani da mai tsabtace gilashin al'ada da kuma zane mai laushi don goge kwandon waje.
  2. Tsaftace na'urorin gani na waje tare da mai tsabtace gilashi da zane mai laushi kowane kwanaki 20.
  3. Koyaushe tabbatar da bushe duk sassa gaba ɗaya kafin dawo da naúrar.
    Mitar tsaftacewa ya dogara da yanayin da kayan aiki ke aiki (watau hayaki, ragowar hazo, ƙura, raɓa).

BAYANI

Source:

  • 7 x 40-Watt RGBL LEDs (hotuna 50,000)
  • Shafin: 83.4
  • CT: 2700K ~ 10,000K
  • 14,329 lux / 4° katako @ 16' (5m)
  • 367 lux / 35° katako @ 16' (5m)
  • Lumens: 3500 (An zuƙowa, Cikakke)

Siffofin:

  • Motsa Kai Pixel Wash tare da Tasirin Pixel
  • Lantarki Strobe / Dimmer
  • Matsakaicin Karɓa: 540/630 x 265/230
  • Matsakaicin Haske: 4 ~ 35°
  • Matsayin Filin: 6 ~ 55°
  • Pixels masu launi masu launi don haka raka'a sun dace daga tsari zuwa tsari
  • Hannun Sarrafa CMY DMX na Virtual
  • Farkon Farko na Farko da Kula da Dabarun Launi na Baya
  • Matsakaicin Wartsakewar LED Zaɓaɓɓe (900 Hz ~ 25K Hz)
  • Yanayin Dim Zaɓuɓɓuka: Standard, Stage, TV, Arch., Gidan wasan kwaikwayo, Stage 2 da Dim Speed ​​​​mai saita mai amfani (0.1S ~ 10S)
  • 4 Dim Curves: Square, Linear, Inv. Square da S. Curve
  • 0-100% santsi dimming
  • Gudun strobe iri-iri
  • USB firmware update tashar jiragen ruwa
  • Fan ya sanyaya
  • Eriya don WiFLY EXR Wireless DMX

Launuka:

  • Hannun Sarrafa CMY DMX na Virtual
  • Farkon Farko na Farko da Kula da Dabarun Launi na Baya
  • Gina-In-Launi Macros
  • 2,700K ~ 10,000K Kula da Zazzabi na Farin Launi na Linear
  • Matsakaicin Yanayin Launi: 2,700, 3,000, 3,200, 4,000, 4,500, 5,000, 5,600, 6,500, 8,000 da 10,000K

Sarrafa:

  • 8 Yanayin DMX - 16/25/34/42/50/26 (RGBW)/ 25 (CMY)/28 (CMY) Tashoshi
  • Nuni LCD mai launi tare da menu na ayyuka na 6
  • Yanayin sarrafawa: DMX512 ko shirye-shirye na ciki
  • Shirye-shiryen Tasirin Tasirin Pixel tare da Gudun Gudu da Fade Control
  • Gudun strobe iri-iri
  • USB firmware update tashar jiragen ruwa
  • Tare da Waya Digital Communication Network
  • RDM (Gudanar da Na'urar Nesa)
  • WiFLY EXR Wireless DMX ginannen ciki (layin gani 2500 ft. / 700M). Hakanan masu jituwa tare da Aria X2 Transceivers don 2.4Ghz Wireless DMX iko.

Matsa / karkatar da hankali:

  • Pan: 540/630 digiri
  • Kwana: digiri 250

Haɗin kai:

  • Haɗin DMX: 5-pin XLR In/Out
  • Haɗin Wutar Lantarki: Wutar Kulle na Cikin Gida

Kayan lantarki:

  • Multi-voltage aiki: 90-240V, 50/60Hz
  • Matsakaicin amfani da wutar lantarki: 337W @ 120V

Girma & Nauyi:

  • Girma (LxWxH): 7.0"x9.8"x13.7"(178.8×250.0x349.2mm)
  • Nauyin: 15.5lbs (7kg)

Abin da Ya Haɗa:

  • Omega Brackets
  • 1.83M makullin wutar lantarki
  • Kebul na Tsaro

Amincewa / Kima:

  • An Amince da cETLus
  • Tabbatar da CE
  • IP20

GIRMA

Zane-zane ba don sikeli ba.

ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (20) ADJ-FOCUS-FLEX-L70-Lightshow-FIG (21)

Takardu / Albarkatu

ADJ FOCUS FLEX L7 Lightshow [pdf] Jagoran Jagora
FOCUS FLEX L7 Lightshow, FOCUS FLEX L7, Hasken Haske

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *