Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

Nice-LOGO

Nice Gudanarwar Cloud Application

Kyakkyawan-Management-Cloud-Aikace-aikacen Samfura

Gudanar da Cloud 1.6 Sama daview

Sakin 1.6.9 ya haɗa da:

  • Kimar Kasuwa
    • Kasuwa yanzu yana ba ku damar kimanta direbobin da kuka fi so kuma ku taimaki ƴan uwanku masu sakawa Gudanarwar Gida na Nice zaɓi daga jerin haɓakar direbobin Nice da na ɓangare na uku.
      • Ba wa direba ƙimar tauraro 1-5
        • Sabunta ƙimar da suka gabata a kowane lokaci
        • Kuri'a ɗaya ga kowane direba kowane asusun mai amfani
      • Matsakaicin kima, wanda aka nuna yayin farawa inuwa
      • Adadin kimar da aka nuna akan babban rikodinNice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-1
  • Bayanan Wuri
    • Lokacin ƙaddamar da sabuntawar OTA, bayanin Wuri za a samar da shi ta atomatik don waccan wurin, gami da sifa mai ƙaddamarwa.
  • Tace Powerlink
    • Idan an saita kowane ɗayan na'urorin ku tare da Powerlink a cikin Configurator, ana samun cikakkun bayanan wutar lantarki da sarrafawa a wurin. Yanzu tare da matattarar Powerlink, zaku iya nemo duk na'urorin da aka kunna cikin sauri.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-2
  • Taimako don Core OS 8.9

gyare-gyare da yawa da haɓakawa. Duba sashin "Gyarawar CER" daga baya a cikin wannan takaddar

Lura:

  • Dole ne masu sarrafawa su kasance suna gudana Nice core release 8.8 ko kuma daga baya don amfani da Configurator v2, Ikon Sigar OTA da fasali masu alaƙa.
  • Dole ne masu sarrafawa su kasance suna gudana Nice core release 8.3.11 ko kuma daga baya lokacin daɗawa azaman Wuri a Cloud Management. Aikin Haɗin Saurin a cikin Gudanarwar Cloud bai dogara da ainihin sigar sakin da ke gudana akan mai sarrafawa ba.

Abubuwan Bukatun Tsarin Kulawa na Cloud

  • Aikace-aikacen Stratus
    • PC yana gudana Windows 10, ko
    • Mac yana gudana MacOS 10.15.1 da kuma daga baya
    • 128MB RAM
    • 1GB sararin diski kyauta (cikakken zazzagewar ɗakin karatu)
  • Nice Core software 8.3.11 ko kuma daga baya ana buƙatar akan masu sarrafawa da aka ƙara azaman wurare a cikin Gudanarwar Cloud.

CER Gyarawa a cikin 1.6.9

Gyara a cikin 1.6.9 (Yuli 2024)

  • CC001-5077 Kaddamar da Config v2 daga Gudanarwar Cloud ya daina nan da nan, yunƙurin ƙaddamarwa na gaba na iya aiki
  • CC001-2875 VT1512-IP An inganta tallafi
  • CC001-4515 Daidaita Sikelin na mita CPU
  • CC001-4981 "Duba Sabuntawa" Maɓallin na iya zama shuɗi bayan an kammala sabuntawa
  • CC001-4989 UPS AVR "a ƙarƙashin voltage ka'ida" da "over voltage ka'ida" ana juyar da faɗakarwa
  • CC001-4916 Mai sarrafawa daga Wuri na iya sa menu na zube ya ɓace
  • CC001-4999 UPS AVR faɗakarwar ta amfani da saƙon da ba daidai ba
  • CC001-4989 Ana juyawa faɗakarwar UPS AVR
  • Wurin Kasuwa CC001-4878: Gumakan Hoto da aka karye ana nunawa lokacin da ba a ɗora hotunan hoton ba
  • CC001-4611 OTA alamar jujjuyawar juyi
  • CC001-5129 Farin allo mai wucewa lokacin da ake hakowa zuwa Wuri.
  • C001-4112 Gurasa burodin kasuwa yanzu ya haɗa da kalmar nema ta ƙarshe
  • Saukewa: CC001-5117 fileana tallafawa azaman nau'in zazzagewa
  • CC001-5041 Inganta caching yanayi don masu kula da Nice

Abubuwan da aka sani

  • Profile > Saituna
    • Wannan sigar tana tallafawa Turanci kawai
  • Fadakarwa
    • Na'urorin da ke wanzu a cikin ƙananan tsarin aiki (misali ITP, Ƙofar mai kyau) tsoho zuwa aika faɗakarwa ga kowane misalin na'urar. Faɗakarwar waɗannan nau'ikan na'urori za a ƙarfafa su a cikin ginin nan gaba amma kafin nan za ku iya daidaita faɗakarwa kamar yadda ake so kowane misalin na'urar.
  • Rubutun tsarin
    • Babu mai zaɓin kwanan wata/lokaci a cikin Sashin rajistan ayyukan Tsarin Gudanar da girgije don haka samun damar farko kawai zai nuna rajistan ayyukan na yanzu wanda mai sarrafawa ya gabatar.

Domin Karin Bayani

https://na.niceforyou.com/brands/Nice/

FAQs Gudanar da Cloud akan Nice website ya hada da

  • Aika don Gudanar da Asusun Cloud
    • Masu Dillalan Nice Masu Izini & Masu Rabawa da Abokan Abokan API Na Nice kawai
  • Mai sakawa Cloud Mai Gudanarwa*
  • Bayanan Bayani na Sakin Cloud*
  • Jagorar Mai Amfani Cloud*

* Hakanan yana cikin shafin Zazzagewa a cikin aikace-aikacen Cloud Cloud

https://forum.Nicecontrolsystems.com/discussions

Gudanar da Tattaunawar Cloud
Bayanin Sakin Cloud na Gudanarwa da Faɗakarwar Fasaha**
Kyakkyawan Matsayin Sabis na Cloud

** Hakanan ana aikawa ta Fadakarwar Cloud Cloud

Shafi 1

Shafi 1: Tarihin Ƙarin Fasaloli Ta Sigar

Sakin 1.6.4 ya haɗa da:

  • Aikace-aikacen & Gine-ginen Cloud
    • Ka'idodin Cloud Mai Gudanarwa Gabaɗaya & Sabis na baya
    • Na'ura mafi sauri & loda matsayi
    • Ana tallafawa Ayyukan Kwafi/Manna a aikace-aikacen Windows & Mac
    • Windows-Certified da MacOS-Notarized installers
  • Kyakkyawan Sabunta AlamarNice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-3
  • search
    • Ingantattun Takaddun Bincike da Zazzagewa
    • Binciken Duniya yanzu ya ƙunshi Maɓallan Lasisi
  • Sabuwar Sanarwa: Fadakarwa masu mahimmanci za su nuna azaman banner akan duk shafuka har sai mai amfani ya kori.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-4

Sakin kulawa na 1.5.4 (Agusta 2023) ya haɗa da:

  • Duba "Gyaran CER a cikin 1.5.4"

Sakin kulawar 1.5.2 (Yuni 2023) ya haɗa da:

  • Duba "Gyaran CER a cikin 1.5.2"

Sakin software na 1.5.1 (Yuni 2023) ya haɗa da:

  • Aikace-aikacen Cross-Platform
    • Tallafin aikace-aikacen Cloud na Gudanarwa don Windows kuma yanzu don MacOS *.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-5
  • Nice 8.8 Taimako
    • Mai tsarawa v2 Support*:
      • Taimako don sabon-sabbi, mai tsara dandamali v2 (aka Config v2) dangane da ingantattun gine-ginen abokan ciniki na bakin ciki.
      • Lura: Configurator (Classic, aka Config v1) zai ci gaba da kasancewa don tsarin Windows kawai.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-6
    • Sarrafa Sigar OTA*:
      • Sabunta masu kula da Nice cikin sauri da aminci ta amfani da OTA (Over-the-Air) sabunta aikin mu. Kewaya zuwa wuri, danna alamar sabuntawa, zaɓi sigar da kuke so kuma kashe shi.
      • Dubi "Sakon Sigar Sigar Gudanarwar Cloud OTA" a ƙasa don cikakkun bayanai
  • Taimakon BlueBOLT na asali
    • Yi amfani da kayan aikin BlueBOLT don sarrafa na'urorin ku na BlueBOLenabled a cikin Gudanarwar Cloud, kiyaye duk sarrafa na'urar ku yana cikin mu'amala guda ɗaya. Halin amfani na yau da kullun shine amfani da na'urar BlueBOLT sarrafa iko zuwa mai sarrafa Nice, inda na'urorin "Powerlinked" ke sarrafa ta mai sarrafawa. Amma duk na'urorin da ke cikin wuri na iya zama masu sarrafa wutar lantarki ta na'urorin BlueBOLT da aka ƙara zuwa Management Cloud.
    • Yadda ake Ƙara: A cikin wuri, kawai zaɓi "Ƙara Na'ura" daga menu na sama na dama (digige tsaye a tsaye).
    • Dokokin da aka tsara ba a tallafa musu ba a cikin Gudanarwar Cloud, amma aikin ba da daɗewa ba za a rufe shi cikin fasalin abubuwan tushen girgije.
    • Lura: A wannan lokacin, ba za a iya da'awar na'ura a mybluebolt.com da Gudanarwar Cloud lokaci guda ba. Idan kuna son matsar da na'urar ku zuwa Gudanarwar Cloud, share ta daga mybluebolt.com, sannan da'awar a cikin Gudanarwar Cloud.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-7
  • Taimakon Powerlink
    • Ƙungiyoyin Powerlink da aka yi a cikin Nice Configurator yanzu za su fallasa ikon sarrafa wutar lantarki (Kunawa/Kashe/Cycle) don waccan na'urar a cikin wurin Gudanarwar Cloud, yana ba ku ƙarin iko don ganowa da warware al'amurra daga mahaɗa guda ɗaya.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-8
  • Bincika & Tace
    • Babban Bincike na Takardu
      • Takaddun shaida yanzu yana fasalta aikin bincike iri ɗaya wanda aka samo a cikin Binciken Duniya (a sama na hagu na aikace-aikacen). Bincika dubban takardu ta abubuwan da ke cikin su, ba kawai takensu ko nau'in su ba kamar da.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-9
    • Tace Bayanan Bayanan Bidiyo
      • shafin yanzu ya haɗa da tace suna/bayanin bayani don taimaka muku nemo batun sha'awar ku cikin sauri. Bayanan Bidiyo kuma yanzu ana iya nema a cikin Binciken Duniya.
    • Binciken Duniya
      • Binciken Duniya (a saman hagu na aikace-aikacen) zai ci gaba da haɓakawa don nemo duk takaddun bayanai, Taimako & abun ciki na Tallafi, abokan ciniki, wurare, na'urori / direbobi a wurare, Lissafin Kasuwa.
    • Mahimman Ingantaccen Ayyukan Ayyuka
      • Haɓaka aikin wuri da Matsayin na'ura suna tabbatar da ƙarin sabuntawa nan da nan, sabuntawar matsayi mai daidaitawa akan masu sarrafa ku da na'urorin da aka haɗe. Sabuntawa yana ba da damar shiga cikin sauri Viewer, Configurator, Configurator v2 da sabbin maɓallan OTA a cikin wani wuri, har ma akan manyan tsarin da na'urori masu yawa.
  • Gabaɗaya UI/UX Ingantawa
    • Sabbin Gumakan Hali:
      • An sabunta gumakan matsayi don ingantacciyar dama, dangane da martanin mai amfani.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-10
    • Jerin Wuraren & Kati View Sabuntawa:
      • A cikin Lissafin Wuraren & Kati View, yanzu zaku iya ƙaddamar da Configurator (babban alamar gear), Configurator v2 (gumakan gear biyu) da Viewer (tambarin taɓawa) daga ginshiƙin Ayyuka, dangane da daidaitawar mai sarrafawa a Wurin ku. Ajiye lokaci & famfo!Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-11
    • Tarihin na'ura:
      • An shiga lokacin buɗe shafin na'ura a wurin ku, Tarihin Na'urar yana ba ku makon ƙarshe na ɗaukaka halin na'urar, mai amfani a gyara matsala.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-12
    • Sarrafa Sabunta Sanarwa:
      • Fadakarwa muhimmin sabuntawa ne daga Nice/Nice, kuma yanzu sun haɗa da zaɓin imel don haka ba za ku taɓa rasa saƙo ba.
      • Profile > Sarrafa Fadakarwa.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-13
  • Kasuwa
    • Sabbin Fitowa:
      • Sabbin Sakin Sakin don haka zaku iya samun sabbin abubuwan da aka kara cikin sauri zuwa yanayin muhallin Nice.Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-14

Dole ne mai sarrafawa ya kasance yana gudana Core OS 8.8 kuma daga baya. Mai sakawa na Core OS 8.8 yana samuwa ne kawai don Windows. Da fatan za a sabunta masu sarrafawa daga injin Windows kuma ana iya yin sabuntawa na gaba tare da Gudanar da Cloud 1.5 kuma daga baya, akan Windows da MacOS. Configurator (Classic, aka Config v1) yana samuwa kawai akan Windows.

Yana da mahimmanci cewa masu sakawa su riƙe damar yin amfani da Windows PC, ko PC emulator akan Mac, don gudanar da masu sakawa Windows kamar yadda ya cancanta, da kuma maido da Configurator (Classic, aka Config v1) madadin .ebk. files, yayin wannan canji zuwa tsarin tsarin giciye da sabuntawar mai sarrafa Over-the-Air (OTA).

Gudanar da Sigar Cloud OTA

Over-The-Air (OTA) Nice Controller Updates sun fi sauri fiye da sabuntawar aiwatar da Windows na gargajiya kuma ana iya yin su a gida ko nesa ta hanyar Gudanar da Cloud don Windows da MacOS.

Dole ne mai sarrafa ku ya kasance yana gudana Core 8.8 gini ko kuma daga baya, kuma dole ne ku kasance kuna amfani da Gudanarwar Cloud 1.5 ko kuma daga baya don samun damar wannan aikin. Kawai je wurin ku a cikin Gudanarwar Cloud, kuma kusa da ainihin sigar yanzu da aka jera don mai sarrafa ku, danna gunkin saukar da girgije don ganin zaɓuɓɓukan sarrafa sigar ku.

Idan kuna da haɗe-haɗe, za a umarce ku don haɗawa da zaɓin waɗanda ke cikin sabuntawa na yau da kullun. Kamar yadda yake tare da duk shigarwa, ana ba da shawarar fara yin madadin gida. Za mu ba da madadin gajimare & zaɓin maidowa azaman wani ɓangare na aikin sarrafa Sigar OTA daga baya wannan shekara.

Gudanar da Cloud yana ƙaddamar da sabuntawar OTA, amma mai sarrafawa (s) zazzage sabuntawar, shigar da sake yi, don haka bandwidth na OTA galibi ana yin shi ta hanyar hanyar sadarwar masu sarrafa ku. Wannan yana nufin zaku iya fara sabuntawa a cikin Gudanarwar Cloud sannan ku rufe maganganun kuma kuyi wasu ayyuka yayin da sabuntawa ke ci gaba. Sake sabunta Wurin don ganin sigar da sabuntawa lokacin da mai sarrafawa ya dawo kan layi. Yana da mahimmanci masu sakawa su riƙe damar yin amfani da Windows PC, ko PC emulator akan Mac, don gudanar da masu sakawa Windows kamar yadda ya cancanta, da kuma maido da Configurator (Classic) .ebk madadin. files, yayin wannan canji zuwa tsarin tsarin giciye da sabuntawar mai sarrafa Over-the-Air (OTA).

Nice-Management-Cloud-Aikace-aikacen-FIG-15

Da fatan za a duba Bayanan Bayanin Sakin Cloud 1.5 don wasu sabuntawar fasalin

Sakin software na 1.4.10 ya haɗa da:

  • Gyarawa da haɓakawa da aka jera a cikin "Gyarwar CER a cikin 1.4.10" na wannan takaddar

Sakin software na 1.4.9 ya haɗa da:

  • Taimako don lasisin EL-SW-NVR da yawa (Akan kan jirgi/Extender). Feature yana buƙatar Nice Core OS 8.7.501 kuma daga baya.
  • Wurin Kasuwa: Sabon Sashen Saki
  • Sabunta Rahoto & Nazari (Izinin Beta kawai)

Sakin software na 1.4.25 (Afrilu 14) ya haɗa da:

  • Taimako don Kayan Aiki masu Kyau (8.7)
  • Iƙirarin na'urar BlueBolt ta asali & tallafi (Haɗin Beta Kawai)
  • Gyara da Haɓakawa. Duba sashin CER a cikin wannan takaddar.

Sakin software na 1.4.4 (Fabrairu 2022) ya haɗa da:

  • Ƙaramin Sabunta Mutuwar Mai Amfani
  • Gyara da Haɓakawa. Duba sashin CER a cikin wannan takaddar.

Sakin software na 1.3.0 (Afrilu 2021) ya haɗa da:

  • Kasuwa
    • Ana iya bincika ko bincika direbobi masu kyau na ɓangare na uku a cikin Gudanarwar Cloud.
    • Yi amfani da zaɓin Bincike na Duniya (a sama na hagu na app) don nemo direbobi ta suna, bayanin, tsarin ƙasa, sunan mai haɓakawa.
    • Yi amfani da tacewa a saman Kasuwa don nemo direba da sauri da suna, sunan mai haɓakawa, nau'in.
    • Tsare-tsalle don canzawa tsakanin nau'in ko oda mai haɓakawa
  • Ƙirƙirar Wuri/Sabuntawa Canje-canje
    • Ƙirƙiri Wuri ba tare da Mai Sarrafa ba yana ba ku damar ƙirƙirar wuri a hankali kafin shigarwa. Idan ba a shirya mai sarrafa Nice don wuri ba, har yanzu kuna iya ƙirƙirar wuri, abokan ciniki, bayanin kula kamar yadda ake so. Sauƙaƙe abin da ake buƙata don mai kulawa mai kyau a cikin wuri yana buɗe hanya don sauran haɗin kai.
    • Cire/Maye gurbin Mai sarrafawa a wuri don sarrafa mai sarrafawa idan akwai RMA ko haɓakawa ba tare da ƙirƙirar sabon wuri daga karce ba, rasa bayanan tarihi.
  • Rukunin Rubuce-rubucen
    • Don taimakawa wajen yin browsing, musamman don bayanan haɗin kai, ana iya haɗa takardu ta rukuni-rukuni (ƙasashen tsarin a cikin mahallin Nice, misali: Irrigation)
    • Tace a saman allon Takardun zai kuma yi aiki don ƙananan rukuni.
  • Rahoton & Bincike (beta)
    • Rahoton Binciken Mai amfani zai ba wa Masu mallaka da Jagorar Tech damar gudanar da rahoto kan masu amfani da Cloud Cloud Management na kamfaninsu, ayyukan bin diddigin a dandamali.
  • Ayyukan da aka nuna sun haɗa da shiga/ fita; ƙara / sabuntawa / share wuri; ƙara/sabunta share abokin ciniki; ƙara / sabuntawa / share bayanin kula; ƙara / sabuntawa / share ƙungiyoyi; sake suna mai sarrafawa; zazzage daftarin aiki/software; kaddamar da configurator/viewer.
  • Gabaɗaya Ingantawa
    • Jerin View ƙara zuwa jerin abubuwan kallo
    • Mai sakawa Cloud Management ya sanya hannu
    • Tab, sashe da haɓaka alamar filin

Sakin software na 1.2.0 (Oktoba 2020) ya haɗa da:

  • Gudanar da lasisi
    • Taimako don lasisin EL-SW-100-PRO.
      • SC-100 da ake buƙata yana gudana 8.5.9 ko kuma daga baya
  • Tab Cibiyar Taimako
    • Ana cikin Taimako & Taimako shafin, sabuwar Cibiyar Taimako tana ba da damar yin amfani da bayanan samfur gami da takardar bayanai, shigar jagororin da sauran bayanan fasaha
  • Haɗin Rukuni
    • Ƙungiyoyi sun faɗaɗa don ba da damar wuri ɗaya da mai amfani su wanzu a ƙungiyoyi da yawa, suna ba da ƙarin sassauci cikin yadda za a iya amfani da ƙungiyoyi da sanya su.
  • Beta Tab
    • Beta tab a yankin Zazzagewa don isar da takardu & zazzagewa ga waɗanda ke cikin shirin beta na Nice. Shirin Beta ta gayyata ne kawai kuma wannan shafin ba zai kasance ba idan ba a shigar da shi cikin shirin ba.
  • Abubuwan haɓakawa
    • Ingantattun Binciken Duniya
    • Ƙimar Latitude da Longitude masu daidaitawa don Wuri
      • Ana iya shigar da ƙima da hannu ko a sake rubutawa a shafin Saitunan Wuri. Yana da amfani a lokuta inda Google Map API ba zai iya samun adireshin da aka shigar ba
    • Logo kamfani
      • Logo da Adireshin Kamfanin ku yanzu ana iya gyarawa a shafin Gudanarwa
    • Imel
      • Imel ɗin tunatarwa don kammala asusu ana aika kowane awa 24, har zuwa kwanaki 3, ko har sai an karɓa
    • Ingantattun kewayawa don Wuri da katunan Abokin ciniki
    • Gabaɗaya
      • Lambar Sigar App don allon shiga
      • An sauƙaƙe ƙuntatawa mai sarrafa suna don dacewa da kayan aikin Tallafi na Fasaha

Sakin software na 1.1.1 ya haɗa da:

  • Gudanar da lasisi
    • Sabon shafin "Software & Subscriptions" a Wuraren
      • Lissafin lasisin gVSL da aka shigar akan Wuri Mai Kyau
      • Idan babu lasisi, zaɓi don amfani da lambar lasisin gVSL daga cikin aikace-aikacen Cloud Cloud.
      • Lura: Dole ne masu sarrafawa su kasance suna gudana Nice core release 8.4.96 ko kuma daga baya don amfani da lasisin gVSL a cikin Gudanarwar Cloud.
  • Ingantattun Ayyuka
    • Saurin lodawa wuri, har zuwa wurare 1000+
    • Ingantattun Binciken Duniya
  • Abubuwan haɓakawa
    • Duk Wuraren Tace
      • Da sauri Tace Wuraren da Wuri ko Sunan Mai Sarrafa, Matsayin Wuri, Ƙungiyar ƙungiya ko haɗin su.
    • Tsohuwar Shafin Saukowa
      • A cikin profile saituna, zaɓi tsakanin Watchlist da Quick Connect a matsayin tsoho shafin saukowa lokacin da ka shiga.
  • Imel
    • Maganganun imel ɗin da aka sake fasalin yana ba da matsayin na'urar
    • Cire hanyar haɗin yanar gizo a cikin imel ɗin Faɗakarwa
  • Gyara
    • Duba sashin "Gyarawar CER" na wannan takaddar

Sakin software na 1.0.5 ya haɗa da:

  • Ingantattun Ayyuka
    • Duk Wuraren, Lissafin Kallo, Haɗin Saurin, Abokan ciniki, Fuskokin Wurin Abokin Ciniki

Sakin software na 1.0.4 ya haɗa da:

  • Wuri Views Sabuntawa
    • Jerin View rarrabuwa, tsarawa da haɓaka kewayawa
    • View Yanzu ana tunawa da zaɓi da tsari
    • Tsohuwar Zuƙowa akan Taswira View yanzu dacewa da wurare
  • Haɗin sauri
    • Ajiye Masu Sarrafa: Haɓakawa don mafi kyawun sarrafa adana masu sarrafa HC da masu sarrafawa ba tare da adana kalmar sirri ba.
  • search
    • Binciken duniya yanzu ya haɗa da Nau'in Na'ura da sunayen Direbobi
  • Fadakarwa
    • Maganar faɗakarwar imel tana canzawa don ganin wuri/na'ura a gabaview
  • Aikace-aikace
    • Sabunta aikace-aikacen yanzu aiki ne na gaba, yana sa halin ɗaukaka ƙara bayyanawa ga mai amfani.
  • Gyarawa da haɓakawa
    • Duba sashin "Gyarawar CER" na wannan takaddar

Sakin software na 1.0.3 ya haɗa da:

  • Shafin shiga, Icon Sake tsarawa
  • Form aikace-aikace da haɓaka Ayyukan Aiki
  • Sarrafa Faɗakarwa Na
    • Sabuwar Sabbin Sabuntawa don Canjin Jiha, Yanayin Faɗakarwa, Ƙarfin faɗakarwa yana samuwa a cikin wannan shafin ta hanyar Editan Shagon a saman kowane wuri.
  • Ajiye Saitunan Rufin
    • Shafukan da ke da “Layuka” sun ragu yanzu suna riƙe zaɓi na ƙarshe
  • Bayanan Haɗin Sauƙaƙe
    • Mutum na iya ƙara bayanin kula yanzu zuwa Ajiyayyen Mai Sarrafa a cikin Saurin Haɗa shafin. Waɗannan bayanan kula ana lissafinsu kuma ana iya bincika su a cikin filin bincike a saman allo.
  • Inganta Haɓaka Aikace-aikacen
    • Sabuntawar sanarwar aikace-aikacen da shigarwa-shawarwari da tilastawa-anyi ana yin su a gaba don haka ana ganin ci gaba.
  • Yawancin Gyarawa da haɓakawa
    • Duba sashin "Gyarawar CER" na wannan takaddar

Sakin software na 1.0.2 ya haɗa da:

  • Faɗakarwa Tsoffin Saituna
    • Za'a iya saita saitunan faɗakarwar tsoho a cikin Profile > Saituna, gami da Canjin Jiha, Yanayin Faɗakarwa da Ƙofa.
    • "Saitunan faɗakarwa na tsoho" zuwa saitunan faɗakarwar ku lokacin da aka ƙara ku zuwa wuri, kamar lokacin da kuka ƙirƙiri wuri, ƙara zuwa wuri a matsayin memba na Ƙungiyar Gudanarwa ko ƙara da hannu ta hanyar "Ƙara Mai karɓa ga Duk" da "Ƙara". Mai karɓa na faɗakarwa” a kan Sarrafa faɗakarwa shafin.
    • Saitunan faɗakarwa na ainihi an sabunta su zuwa:
      • Kan Canjin Jiha = Kore | ba a bincika ba
      • Yanayin Faɗakarwa = Imel | ba a bincika ba
      • Ƙarfin Faɗakarwa
    • An ƙara ƙarin ƙofofin: +30, +60, +90 mintuna
      • Ayyukan Neman adireshi
    • “Adireshin Bincike…” da aka ƙara zuwa wuraren aikace-aikacen da suka dace don ba da shawarar adireshi don saurin shigarwa da daidaita daidaitattun wuri akan taswirar Wuri.
      • NOTE: Adireshin tuntuɓar abokin ciniki da abokin ciniki da aka shigar ba tare da aikin Bincike ba na iya haifar da kuskuren jeri taswira. Za'a iya sabunta bayanan abokin ciniki da suka wanzu da adana su ta amfani da wannan aikin.
  • Tsarin Bayanan kula
    • Inganta tsarin bayanin kula
    • Lissafin Tsawon Lokaci
  • Sauke Abubuwan Ingantawa
    • “View" zaɓi don Takardun don buɗe PDFs daga cikin aikace-aikacen
    • An ƙara zaɓuɓɓukan nau'in ginshiƙi
  • Sanarwa
    • An kunna sanarwar
    • Yi alama ta atomatik kamar yadda ake karantawa
  • Ayyukan Sabunta software
    • Sabunta Akwai Aikin
  • Yawancin Gyarawa da haɓakawa
    • Duba sashin "Gyarawar CER" na wannan takaddar

Sakin software na 1.0.1 ya haɗa da:

  • Ƙarfin Faɗakarwa
    • Tace in-app da mitar faɗakarwar imel ta hanyar keɓance ƙima akan kowane bangare. Rage faɗakarwa don na'urorin motsi.
    • Zaɓi daga 0 (babu kofa), +3, +5, +10, +15 mintuna
  • Ayyukan Neman adireshi
    • “Adireshin Bincike…” da aka ƙara zuwa wuraren aikace-aikacen da suka dace don ba da shawarar adireshi don shigar da sauri da daidaito.
  • Bayanan kula Categories
    • Ƙungiyoyin lura za a iya ayyana su ta Admins da samun dama ga ma'aikata a cikin sashin Bayanan Wura na kowane wuri don taimakawa wajen rarraba ayyukan da aka yi. Wannan zai taimaka daidaita shigarwar don ayyukan rahoto masu zuwa.

Shafi 2

Shafi 2: Tarihin Gyaran CER Ta Gina

Gyarawa a cikin 1.6.4 (Janairu 2023)

  • CC001-4915 "Sunan Mai Sarrafa mai amfani" an kashe akwatin rajista a Saitunan Wuri
  • CC002-6518 Config v2 yana cire haɗin gwiwa idan file buɗe/ajiye maganganun buɗewa da tsawo da yawa
  • CC001-4638 Mac App: Izinin kyamara don 1.5.x
  • CC001-4567 Mac Gina Abubuwan Izinin Na'urar
  • CC001-4764 Ƙaramar UI tare da Shafin Tuntuɓar Abokai
  • CC001-4766 Database Bututun Matsalolin sarrafa "Tsarin Mai Gudanarwa"
  • CC001-4767 Alamar Matsayin Na'ura don na'urorin BB ya juya zuwa ja bayan ƴan mintuna
  • CC001-4768 Buɗe ayyukan kantuna akan BBRS232 baya aiki da kyau
  • CC001-4769 Ba zai iya CYCLE kowane kantuna akan na'urorin VT1512 da VT4315 ba.
  • CC001-4771 Sake suna na'urar baya samun yaduwa zuwa babban mataki a cikin bishiyar kewayawa
  • CC001-4791 Jihohin na'urar Bluebolt ba a canza su daga Mu Cire Na'urar.
  • CC001-4806 Babu maganganun tabbatar da fita
  • CC001-4825 Share Maɓallin Client canza launi
  • CC001-4828 Tab hover jihohi gyara
  • CC001-4832 Menu na gefe ba a zaɓi ba
  • CC001-4836 Mai kula Pane launi na bango
  • CC001-4843 Alamar triangle ta ɓace a filin rubutu yayin nuna faɗakarwa
  • CC001-4847 Share Maɓallin Maɓallin Abokin Ciniki Gyara launi
  • CC001-4855 Akan Taga banner ɗin sanarwar da ke ɗauke da dogon rubutu da alama an gurbata
  • Saukewa: CC001-4856 Viewsabunta suna a cikin dock app
  • CC001-4859 Mai kula da aika gyara don batun halin ɗan lokaci
  • CC001-4866 'In Progress' jihar don alamar BlueBOLT ya kamata ya zama orange, ba shuɗi ba.
  • CC001-4868 Danna kan mai sarrafawa da aka bincika a cikin maganganun "Ƙara Controller" baya shigar da sunansa a filin mai sarrafawa.
  • CC001-4882 Banner Sanarwa yanzu ana nunawa a cikin app

Gyarawa a cikin 1.5.4 (Agusta 2023)

  • CC001-4772 App lokacin ƙara wuri ko abokin ciniki (Google Map API)

Gyarawa a cikin 1.5.2 (Yuni 2023)

  • CC001-4661 OTA Batun yada ramin saki

Gyarawa a cikin 1.5.1 (Yuni 2023)

  • CC001-4498 Gajimare Gudanarwa: Aiwatar da lasisin "Autonomic Premium".
  • CC001-4497 Cloud Management: Matsayin na'ura yana sake fasalin don samun damar shiga OTA sosai, Viewer, Maɓallai masu haɗawa, musamman akan manyan tsarin.
  • CC001-4403 Cloud Mai Gudanarwa: Binciken Duniya Yanzu Ya Haɗa Bayanan Bayanan Bidiyo
  • CC001-4518 Cloud Management: Sabuntawar OTA tare da Extenders yakamata a duba akwatunan rajista ta tsohuwa.
  • CC001-4331 Cloud Management: Wurin siginan kwamfuta mafi wayo akan allon shiga

An ƙara gyarawa a cikin 1.4.10 (Yuni 15 2022)

  • CC001-4278 Tsarin sabuntawa, wanda aka samo akan Zazzagewa> Software> Sabuntawa, a cikin Gudanarwar Cloud 1.4.9 baya aiki a halin yanzu. An gyara wannan a cikin 1.4.10 don haka masu amfani akan 1.4.9 zasu buƙaci saukar da mai sakawa na gaba da hannu, wanda aka samo a cikin Gudanarwar Cloud: Zazzagewa> Software.
  • CC001-4277 Cibiyar Taimako ba ta lodawa. Tab an ɓoye na ɗan lokaci

An ƙara gyarawa a cikin 1.4.9 (Yuni 15 2022)

  • CC001-4183 Manta kalmar wucewa ta hanyar haɗin yanar gizo yana ba da saƙon mai bincike mara tsaro wanda dole ne a ketare shi.
  • CC001-4182 CV1/CV2 wakilcin dubawa don na'urorin BlueBOLT da'awar*
  • CC001-4224 Gyaran Rahoton Binciken Mai amfani
  • CC001-4169 Ingantattun Yanayi tare da na'urorin BlueBOLT*
  • CC001-3539 Haɗin gaggawa: Ajiye ba zai ƙara cire mai sarrafawa daga taga mai shiga mai sarrafawa ba.
  • CC001-3853 Allura ya wuce ƙimar Rx a cikin jadawali na CPU

* Haɗin BlueBOLT don abokan cinikin Beta kawai

An ƙara gyarawa a cikin 1.4.8 (Afrilu 2022)

  • CC001-4065: Haɗa mai sauri> Masu kula da gida: mashaya mai zamewa don ba da izini viewƘaddamar da ƙarin jerin masu sarrafawa da aka bincika

An ƙara gyarawa a cikin 1.4.4 (Fabrairu 2022)

  • CC001-3536 Ba za a iya ƙara Mai sarrafawa daga Wurin da aka goge ba
  • CC001-3501 Software & Subscription Sync za a karanta bacewar lasisi akan mai sarrafawa lokacin ziyartar shafin
  • CC001-3577 Maɓallin lasisi don SC100 ana nema don GVSL, baya nuna kowane saƙon kuskuren inganci.
  • CC001-3625 Cibiyar Taimako shafin baya yin lodi akan samarwa
  • CC001-3724 Taimakon lasisin NVR akan kan jirgin
  • CC001-3822 Mafi kyawun gudanarwa mara adireshin MAC wanda mai sarrafawa ya aiko

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.3.0 (Afrilu 2021):

  • CC001-3267 Taimako & Taimako: Tsarin Faɗakarwar Fasaha ta Kwanan wata
  • CC001-3337 Beta Tab, tsoho tsari ta Kwanan wata
  • CC001-3240 Imel ɗin abokin ciniki ba a lissafta shi a cikin Binciken Duniya ba
  • CC001-3239 Adireshin abokin ciniki ba a lissafta su a cikin Binciken Duniya ba
  • CC001-3072 Babu ingantaccen saƙon bayanai
  • CC001-2527 Adireshin IP na warwarewa akan shafin cibiyar sadarwa

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.2.0 (Oktoba 2020):

  • CC001-3139 Duk wuraren haɓaka ayyukan API
  • CC001-3125 Sabunta saƙon kuskure wanda aka nuna akan software da shafin biyan kuɗi lokacin da mai sarrafawa ke layi
  • CC001-3113 gVSL ƙidaya da aka nuna azaman Ba ​​a sani ba akan wasu masu kula da SC100
  • CC001-3091 Ƙuntataccen sanya suna mai kulawa don dacewa da ƙuntatawar kayan aikin Tallafi
  • CC001-3078 Lokacin da muka ziyarci Software da Biyan kuɗi tare da shigar da lasisin da ba'a sani ba, baya nuna shi a cikin jeri har karo na farko.
  • CC001-2980 Inganta Tukwici na Kayan aiki don Lat/Lon
  • Izinin tsarin CC001-2959 don shiga ƙungiyoyi (a cikin Admin) yana shafar shiga ƙungiyoyi a Duk wurare
  • CC001-2958 Bayanin Wuri >> Sarrafa faɗakarwa , Na'urorin da aka saita suna ɗaukar fiye da 5 seconds don lodawa tare da na'urori 100+
  • CC001-2953 Zazzage Doc da PDF viewingantawa
  • CC001-2949 Tech Alert API inganta
  • CC001-2944 Tsohuwar Hoton, baƙaƙe, don tambarin Kamfanin
  • CC001-2936 Ayyukan aiki mara daidaituwa tare da maɓallin ɗaukakawa akan saitunan Wuri
  • CC001-2908 FE: Gyara tambarin kamfani da sabuntawa
  • CC001-2881 Inganta Binciken Duniya
  • CC001-2880 Jijjiga Imel: Cire haɗin haɗin yanar gizo yana kaiwa zuwa 404
  • CC001-2879 Shafuka kaɗan suna ɗaukar lokaci don loda faɗakarwar Subsytem kuma akan bayanan bayanan mai sarrafawa.
  • CC001-2878 [abokin ciniki] Taɓa kan Nuna bayanin lamba akan katin abokin ciniki baya nuna bayanin lamba
  • CC001-2868 Zazzage kwanan watan nuni a cikin aikace-aikacen
  • CC001-2818 [Matsakaicin lokaci]Api faɗakarwar tsarin subsystem akan Sarrafa allo na faɗakarwa yana ɗaukar lokaci don lodawa kusan dakika 10
  • CC001-2817 [Group][Mai amfani]][Rahoto & Bincike] Ba a kula da yanayin saitin layin idan muka canza zuwa wasu shafuka.
  • CC001-2815 The Exclude Na'urar ya ɗauki dogon lokaci don dubawa ko ba a bincika ba a kan shafin Cikakkun Bayanai
  • CC001-2814 [Location Health API] Sabunta lafiyar wuri mafi sauri lokacin mai sarrafawa a layi.
  • CC001-2757 Bayanin Wuri> Sarrafa faɗakarwa, shafi yana ɗaukar kusan daƙiƙa 5 don loda shafin don na'urori 100+
  • CC001-2751 FE: Inganta Ayyuka don Masu amfani shafin
  • CC001-2750 FE: Inganta Ayyuka don ƙungiyoyi shafin
  • CC001-2743 BE API- Ayyukan haɓakawa ga duk abokan ciniki api
  • CC001-2739 BE - API Inganta Ayyukan Ayyuka don Takardun Zazzagewa
  • CC001-2735 Allon Shiga: Canja "Ka Tuna Ni" zuwa "Ajiye Sunan mai amfani"
  • CC001-2659 Ingantattun Kewayawa Katin Abokin ciniki
  • CC001-2631 Daidaitaccen shugabanci na Faɗa / Rushe kibau
  • CC001-2514 [abokan ciniki] Duk Jerin shafin Abokan ciniki View bayyana rashin dagewa bayan canza kewayawa zuwa wasu shafuka
  • CC001-2512 Ƙara lambar Sigar App zuwa allon shiga
  • CC001-2438 Shafin Aikace-aikacen: Sabunta ƙafa
  • CC001-1224 Sabunta allo Gudanarwar hanyar sadarwa
  • CC001-1196 Duk Abokan Ciniki: Bayanin Tuntuɓi mai rufi: Alama mara kyau

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.0.5

  • CC001-2720/Ba a kiyaye duk wuraren da aka saita saitin layukan
  • CC001-2731 / Haɓaka ayyuka don Lafiyar Wuri
  • CC001-2749 / Ayyukan haɓakawa ga Duk Abokan ciniki
  • CC001-2747 / Hannun kuskuren 404 akan hoton abokin ciniki
  • CC001-2744 / API Inganta Ayyukan Aiki don STUN Neman lokacin ƙarewa
  • CC001-2742 / Inganta ayyuka don Sarrafa Faɗakarwa na
  • CC001-2726 / Duk Wurin Lafiya API tare da inganta caching
  • CC001-2786 / Neman ingantattun ayyuka

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.0.5

  • CC001-2642 Matsalolin Aiki lokacin da yawa (100+) wurare a cikin lissafi
  • CC001-2664 Duk Inganta Ayyukan Wuri
  • CC001-2671 Haɓaka kira akan Duk Wurare, Lissafin kallo, Haɗin gaggawa, Abokan ciniki, Wurin Abokin ciniki
  • CC001-2670 Bada damar danna maɓallin kewayawa lokacin da katunan wurin ke lodawa

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.0.4

  • CC001-2341- Aikace-aikacen ya ɓace lokacin ƙoƙarin buɗe shi bayan rage shi.
  • CC001-2442- Kuskuren tabbatarwa lokacin ƙoƙarin adana mai sarrafa gida
  • CC001-2500 - Mai sarrafa Ajiye tuna gyaran aikin kalmar sirri.
  • CC001-2505 - Ƙaddamar da adireshin katin abokin ciniki
  • CC001-2508 - Ƙarshe Sabunta Firmware Kwanan wata gyara
  • CC001-2509 - Ajiye Mai Sarrafa gyarawa
  • CC001-2518 - App ɗin ya zama fanko yayin shiga jerin abubuwan kallo.
  • CC001-2521 - Mai amfani zai iya makale akan allon Duk Wuraren.

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.0.3

  • CC001-1877 Wuri na bebe yana yin layi na faɗakarwa lokacin da bai kamata ba
  • CC001-1821 Ƙirƙiri Sabon Abokin Ciniki, An shigar da ƙimar Jiha an sake rubutawa/ajiye tare da ƙimar birni
  • CC001-2344 Filin sabunta bayanin kula> Tabbatar da filin dole ne nuni ko da yake filin zaɓi ne
  • CC001-2341 Aikace-aikacen yana buɗewa lokacin ƙoƙarin buɗe shi bayan rage shi.
  • CC001-2205 Extra backslash(\) nuni tare da alamar (_) cikin sunan abokin ciniki
  • CC001-2175 Cire "Hanyoyin Fadakarwa" daga "Ƙara Mai karɓa ga Duk" da "Ƙara mai karɓa ga Wannan Na'urar" maganganu
  • CC001-1945 Ajiye Saitunan Rubutun akan Tab ɗin Haɗin Saurin
  • CC001-1917 Zazzagewar software yakamata ya sami ginshiƙan tacewa masu iya warwarewa kamar yadda yake da shafin Takardu
  • CC001-1875 Ba za a iya ajiye imel ɗin da ke amfani da ƙaranci ba
  • Saukewa: CC001-1828file > Sarrafa Haɓaka Faɗakarwa
  • CC001-606 Sake fasalin Shafin Shiga
  • Saukewa: CC001-2224file > Ba a kunna maɓallin ɗaukaka ba idan mai amfani yayi ƙoƙarin ɗaukakawa kawai Saitunan faɗakarwa na Tsohuwar
  • CC001-1794 Sake rubuta saƙon Gargadin Hoton Abokin ciniki
  • CC001-1263 Katin Wuri: Adireshi ya mamaye UI
  • CC001-2333 Tsohuwar nau'in bayanin kula ba a cika shi a aikace-aikacen gaba ba yayin ƙirƙirar sabon kamfani daga fam ɗin aikace-aikacen.
  • CC001-2346 Ba za a iya ƙara wuri tare da sunan dillali wanda ya ƙunshi "&"

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.0.2

  • CC001-2172 Ba za a iya ƙara mai karɓa a cikin lissafin da zarar an share shi daga na'urar ba
  • CC001-2138 Taswirar ta gurbata lokacin da masu sarrafawa biyu ke da wuri guda
  • CC001-2131 Cire faɗakarwa da lissafin sanarwa yana ɗaukar lokaci lokacin da aka yi alama kamar yadda aka karanta
  • CC001-2130 Saƙonnin kuskure akan Alama kamar yadda aka karanta don Faɗakarwa da Fadakarwa
  • CC001-2123 Lokacin da nau'ikan bayanin kula ya fi girma a tsayin rubutu ana tura shi zuwa layi na biyu
  • CC001-2094 Tabbatar da lambar gidan waya mai tsauri sosai
  • CC001-2074 Fil ɗin taswira baya amfani da adireshin Tuntuɓar Abokin ciniki, har yanzu ana amfani da Lat/Lon mai sarrafawa.
  • CC001-2068 Ƙara Mai karɓa ga Duka: Ƙara Jawo Mai Amfani
  • CC001-2055 Imel ɗin mai amfani ya karya hanyar tabbatarwa
  • CC001-2044 Mai amfani yana iya sabunta bayanan sa ido lokacin lokacin da lokacin farawa ya fi ƙarshen lokacin.
  • CC001-2037 Ana ƙara bayanin kula da aka ƙirƙira kwanan nan zuwa ƙarshen jeri
  • Saukewa: CC001-2029file > View Ƙungiyoyi nawa> Rubutun sunan rukuni ya zo tare da sunan wuri.
  • CC001-2020 Jerin Bayanan Bayani na Gyara
  • CC001-2015 In-App kewayawa baya aiki
  • CC001-1992 Ƙirƙiri Wuri > Zaɓi Rushewar abokin ciniki ya zama haruffa
  • Tsarin lokaci CC001-1972 Ba a Bi shi a Bayanan kula
  • CC001-1905 Ƙaddamar da aikin haɓaka aikin
  • CC001-1889 Zazzagewar sashin Takardun Takaddun “MISELLANOUS” an yi kuskuren rubutawa
  • CC001-1877 Wuri na bebe yana yin layi na faɗakarwa lokacin da ya kamata ya share su
  • CC001-1820 Tsoffin Abubuwan Faɗakarwar Na'urori & Ƙaddamarwa a cikin Profile Saita
  • CC001-1819 Wuri> Ƙara Wuri>Bayanai na abokin ciniki: Mai amfani ba zai iya ƙara wuri ba lokacin da aka fara duba akwatin 'Ƙara sabon Abokin ciniki' sannan zaɓi 'zaɓi Abokin ciniki na yanzu' akwati.
  • CC001-1827 Ƙara Mai amfani > Izinin Wuri ya sake suna zuwa "Izinin Wuri na Tsoho"
  • CC001-1375 Sanarwa - Alama ta atomatik Kamar yadda aka karanta
  • CC001-2098 Ba zai iya Share Masu amfani daga Wuri ba
  • Kuskuren CC001-2167 Kuskuren ƙara wuri tare da na'urori/sunan haruffa byte biyu (goyan bayan byte biyu)

Gyaran da aka ƙara a cikin 1.0.1

  • CC001-946 / Ƙara Wuri: Mai amfani ba zai iya ƙara kowane wuri ba idan kowace ƙungiya ba ta da alaƙa da ita.
  • CC001-686 Teburin Lambobin Abokin Hulɗa wanda yanzu ana iya daidaita shi ta shafi ba shi da zaɓi na tsoho kuma babu tebur mai nuni da za a iya warwarewa.
  • CC001-423 Saitunan Wuri: Zaɓi lamba daban-daban ba za ta sabunta tare da adireshin da ya dace ba a yankin Bayanin Abokin ciniki
  • CC001-2033 Kewayawa daga bincike baya aiki
  • Saukewa: CC001-2029file > View Ƙungiyoyi nawa> Rubutun sunan rukuni ya zo tare da sunan wuri.
  • CC001-2015 In-app kewayawa baya aiki lokacin danna faɗakarwa
  • CC001-1895 Na'urorin Haɗe bai kamata su sami Yanayin Faɗakarwa ta Tsohuwar ba
  • CC001-1870 Ajiye mai sarrafawa iyaka nuni na masu sarrafawa 10
  • CC001-1570 Ba za a iya share wuri ba idan babu mai sarrafawa ko mai amfani da Stratus akan Mai sarrafawa
  • CC001-1548 Matsalolin shimfidar wuri na Matsayin Sadarwa
  • CC001-1522 Abokin hulɗar Abokin Hulɗa: Samun Kuskure "Tsarin ya kasa" lokacin da muke ƙoƙarin share lambar farko
  • CC001-1510 Share Bayanan kula na ƙarshe cire bayanin kula daga jeri amma bar abin da ke cikin bayanin kula akan allo
  • CC001-1503 Canja lamba a cikin saitunan saitunan yana wucewa lokacin da kuka ɗaukaka amma baya ajiye canjin kuma yana komawa zuwa asalin tuntuɓar.
  • CC001-1501 Share Lambobin Abokin Ciniki waɗanda ake amfani da su a wuri azaman Babban Tuntuɓi na Farko ya kasa tare da kuskure "Pre-condition ya kasa"
  • Saukewa: CC001-1498 View group: alignment batu on view shafin rukuni
  • CC001-1490 Ƙirƙiri sabon abokin ciniki: maɓallin ƙarewa baya kashewa ko da filin "yankin lokaci" na wajibi
  • CC001-1477 Cibiyar Faɗakarwa/Sanarwa ƙidaya a cikin da'irar
  • CC001-1466 kwamitin bincike baya rufewa bayan zaɓin sakamako
  • CC001-1446 Sarrafa Allon Faɗakarwa: Tsarin ƙasa & Matsayin rubutu na na'ura
  • CC001-1436 Bayanin Wuri: Rubutun bayanin kula yana kwararowa don babban rubutu
  • CC001-1409 Ƙara Bayanin Abokin Ciniki na Wuri yana ba da damar manyan wurare a kowane filin amma kuma yana adana su tare da sarari.
  • CC001-1261 Yana magance matsalolin ambaliya

FAQ

  • FAQs Management Cloud
  • Gudanar da Tattaunawar Cloud da Faɗakarwa
    • Shiga cikin tattaunawa kuma ku ci gaba da sabuntawa tare da sabbin bayanai da faɗakarwar fasaha masu alaƙa da Gudanarwar Cloud a: Gudanar da Tattaunawar Cloud. Bugu da ƙari, karɓar sanarwa ta hanyar Gudanarwar Cloud don sabunta matsayin ainihin-lokaci akan Sabis na Cloud Nice.

© 2024 Nice wani bangare ne na Nice Arewacin Amurka LLC

Takardu / Albarkatu

Nice Gudanarwar Cloud Application [pdf] Jagorar mai amfani
Aikace-aikacen Cloud Management, Aikace-aikace

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *