Manual mai amfani
7 inch kwamfutar hannu PC
Farashin 80
Samfurin Ƙarsheview
1. Nau'in-C Port 2. Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiya 3. Ƙara + 4. Juzu'i - |
5. Kunnawa / Kashewa 6. Sake saiti 7. Makirifo 8. Kamara ta gaba |
9. Jakar kunne 10. Masu Magana Biyu 11. Kamara ta baya |
Cajin
Cajin kwamfutar hannu cikakke na sa'o'i 6 kafin amfani na farko.
Yi amfani da cajar bango da aka haɗa.
Alamar baturi zai nuna cewa na'urorinku suna caji.
Tushen allo
Riƙe Gida kuma zame sama don samun damar Google™ Yanzu
Haɗa zuwa Wi-Fi
Shigar da ka'idar saitin da ke cikin menu na apps, sannan ka matsa Wi-Fi.
Tabbatar cewa Wi-Fi yana kunne.
Zaɓi hanyar sadarwar ku kuma shigar da kalmar wucewa.
Google account
Da farko da ka ga Google play store app za a sa ka bude Google account. Idan kana da asusun Gmail™. Kuna da zaɓi don shiga ta amfani da adireshin Gmail da kalmar wucewa. Idan ba ku da asusun Gmel, bi abubuwan da aka sa a gaba don ƙirƙirar asusu.
A ƙarshen saitin, za a umarce ku da shigar da katin kiredit tare da wallet na Google. Kuna iya tsallake wannan matakin a yanzu kuma shigar da bayananku daga baya lokacin da kuka sayi.
Ƙara Wasu Asusu
Hakanan zaka iya ƙara asusu daga wasu ayyukan sadarwar zamantakewa da saƙon da kuka shigar. Jeka saitunan kuma matsa asusu.
Haɗa zuwa kwamfuta
Haɗa zuwa kwamfutarka ta Nau'in c
Windows™
Direban na'urar zai girka Zaɓi buɗaɗɗen babban fayil zuwa view files ko don zaɓar diski mai cirewa
Yanzu za ku iya ja da sauke files daga kwamfutarka zuwa kwamfutar hannu kamar yadda za ku yi tare da kebul na USB
Da farko, shigar da android file Canja wurin aikace-aikacen don Mac. Je zuwa android.com/filecanja wuri kuma zaɓi zazzagewa yanzu.
Shigar da aikace-aikacen
Android" file aikace-aikacen canja wuri zai buɗe ta atomatik lokacin da kuka haɗa kwamfutar hannu. Jawo & Juyawa files don canja wurin.
Sake saiti/Maida
Sake saita na'urar ta latsa maɓallin sake saiti tare da ƙaramin abu, kamar faifan takarda.
BAYANI
OS | Android TM 11 |
Allon | 7 ″ HD 600*1024 |
CPU | RK3326S Quad core |
RAM | 2GB |
ROM | 64GB |
WiFi | 802.11b/g/n 2.4G Wifi |
Kamara | Gaba 2.0MP+ Baya 5.0MP tare da walƙiya |
Baturi | 3400mAh |
Bidiyo | 1080P |
Google, Android, Google Play, da sauran alamomi alamun kasuwanci ne na Google LLC.
Robot ɗin Android an sake yin shi ko gyara shi daga aikin da Google ya ƙirƙira kuma ya raba shi kuma ana amfani da shi bisa ga sharuɗɗan da aka siffanta a cikin Lasisin Ƙirƙirar Ƙirƙira 3.0.
Tagar alamar kasuwanci ce mai rijista ta Microsoft Corp. a Amurka da wasu ƙasashe;
Mac-R\ da FinderA alamun kasuwanci ne masu rijista na Apple inc. Wi-Fi alamar kasuwanci ce mai rijista ta Wi-Fi Alliance. SCIENTIA ba ta da alaƙa da Microsoft, Apple, Inc., ko Google, Inc., (ciki har da Android). Alamar SCIENTIA da samfuran SCIENTIA ce.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakoki don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Takardu / Albarkatu
YQSAVIOR CP80 7 inch Tablet PC [pdf] Manual mai amfani CP80, 2A6O4-CP80, 2A6O4CP80, 7 inch Tablet PC, CP80 7 inch Tablet PC, kwamfutar hannu PC |