Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

xpr-logo

xpr WS4-2D-E 2-Kofa Sarrafa Ƙofa

xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sajal

FAQ

Tambaya: Ta yaya zan iya gano adireshin IP na mai sarrafa WS4-2D-E idan cibiyar sadarwa ta ba ta gane shi ba?

A: Kuna iya saukar da kayan aikin Neman Na'ura daga namu webshafin kuma gudanar da shi don gano adireshin IP na mai sarrafawa da aka haɗa a cikin hanyar sadarwar ku.

BAYANI
WS4-2D-E shine naúrar sarrafa kofa 2 da aka ƙera don yin aiki akan masu karatu tare da layin RS-485.
WS4 na'ura ce mai cin gashin kanta gaba ɗaya, tana aiki ba tare da ƙarin software ko hardware ba. Duk wani na'ura mai web za a iya amfani da browser don gudanar da tsarin WS4.

BAYANI

  • Yawan aiki: 2500 Masu amfani
  • Abubuwan da suka faru: 50,000 max.
  • Ƙofofi: 2 (max. 40 kofofi a cikin cibiyar sadarwa iri ɗaya)
  • Masu karatu: 2
  • Abubuwan da aka shigar a kofa: 2
  • Abubuwan shigar da maɓallin danna: 2
  • Abubuwan Taimako: 2 (gaggawa, gano abin hawa)
  • Abubuwan taimako: 3 (ƙarararrawa, ajiyar ƙararrawa, kasancewar)
  • Wutar lantarki: 15V DC/5 A
  • Abubuwan da ake bayarwa ga masu karatu: 250mA kowane max.
  • Samar da makullin: 600mA kowane max.
  • Siffofin watsawa: 2 A/48V AC/DC
  • Mai sarrafawa: ARM A5 - 528 MHz
  • Ƙwaƙwalwar ajiya: 64 MB RAM DDR2 133 MHz
  • Haɗin TCP/IP: 10/100/1000 Base-T - HTTP ko HTTPS
  • Zazzabi mai aiki: 0 ° C zuwa +50 ° C
  • Humidity: 0% zuwa 85% (ba mai haɗawa)
  • Tamper: iya
  • Haɗin masu karanta Wiegand: Ee, ta hanyar Wiegand zuwa mai sauya RS-485 - WS4-CNV
  • Siffar lif: Ee, lif 2 a kowane shigarwa, kowanne - benaye 24
  • Interlock, Anti wucewa baya, lissafin mutane, kasancewar, rajistan ayyukan tsarin, rahotanni a cikin CSV
  • Iyakokin tsarin max 40 kofofi da masu sarrafawa 15 (1 master + 14 bayi).
  • Kunna AUX OUT Relay lokacin da mutum na farko ya shigo kuma na ƙarshe ya fita (Attendance).
  • Mafi ƙarancin kalmar sirri tsawon haruffa 8.
  • WS4 yana ƙirƙirar madadin ciki ta atomatik akan sandar ƙwaƙwalwar ajiyar USB a 23:00 kawai
    idan an canza shirye-shiryen. Matsakaicin madadin 15 ana kiyayewa.

FARKON HA'DA DA TSIRA

xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-1

WS4-2D-E bashi da adireshin IP na asali. Ta tsohuwa an saita zuwa DHCP. Akwai hanyoyi guda 2 don haɗawa da daidaita WS4-2D-E - LAN da Hanyar Tsaya.

HANYA 1 
(Don amfani a cikin gida ko kasuwanci LAN cibiyar sadarwa)

A cikin wannan saitin, uwar garken DHCP na cibiyar sadarwa zai sanya adireshin IP zuwa WS4-2D-E naku

  1. Saka DIP sauya 1 a matsayi KASHE.
  2. Haɗa kebul daga hanyar sadarwar ku zuwa mai haɗin ethernet na WS4-2D-E.
  3. Bude a web mai bincike kuma shigar da http://ws4 dash mai biyo baya da lambar serial na mai sarrafa WS4-2D-E.
    xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-11
    Idan ba za ka iya haɗawa ba, cibiyar sadarwarka ba ta gane sunan mai sarrafa WS4-2D-E ba. A wannan yanayin, je zuwa mu web site http://www.xprgroup.com/ samfurori / ws4 / kuma zazzage kayan aikin "Manemin Na'ura".
    "Manemin Na'ura" zai ba ku damar gano adireshin IP na mai sarrafa WS4-2D-E.
    Gudanar da "Manemin Na'ura" kuma za ku sami jerin duk masu kula da WS4 da aka haɗa a cikin hanyar sadarwar ku, gami da adiresoshin IP ɗin su, kamar hoton da ke ƙasa.
    xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-2
    Bude mai bincike sannan ka rubuta IP na mai sarrafa WS4-2D-E kuma za a sa ka zuwa
    shafin shiga.
    Sunan mai amfani: admin
    Kalmar wucewa: WS4 da Dash da Serial Number (misali, WS4-110034) kamar hoton da ke ƙasa, duk cikin manyan haruffa ba tare da sarari ba.
    xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-3

HANYA 2 (Don amfanin kai tsaye - ba tare da hanyar sadarwar LAN ba)

A cikin wannan saitin, WS4-2D-E zai sanya adireshin IP zuwa PC ɗin ku. Dole ne a saita PC don samun adireshin IP ta atomatik.

  1. Saka DIP sauya 1 a matsayi ON.
  2. Haɗa kebul daga PC ɗinku kai tsaye zuwa mai haɗa ethernet na WS4-2D-E.
  3. Bude a web browser kuma shigar da IP mai zuwa - 192.168.50.100, sannan sanya bayanan shiga kamar yadda aka bayyana a sama.
    xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-4

Sake SAMAR DA SANA’A

Don yin wannan, ɗauki matakai masu zuwa:

  1. Saka DIP Switch 4 (sake saitin masana'anta) zuwa ON matsayi.
  2. Jira LED koren kyaftawa (COMM).
  3. A jere canza maɓallin sake saitin masana'anta (DIP 1) sau 3 a cikin haɗin da ke biyowa KASHE - ON - KASHE a cikin daƙiƙa 10.
  4. Bayan haka, koren LED ɗin ya fara kiftawa da sauri, ya fara shi kuma an gama aikin masana'anta.
    xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-5

CANZA KALMAR SHIGA

DIP Switch 1 yana ba da damar shiga cikin tsarin azaman mai gudanarwa idan an manta shiga ko kalmar sirri.

xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-6

  1. Saka DIP Switch 2 (sake saitin masana'anta) zuwa ON matsayi.
  2. Jira LED koren kyaftawa (COMM).
  3. A jere canza maɓallin sake saitin masana'anta (DIP 1) sau 3 a cikin haɗin da ke biyowa KASHE - ON - KASHE a cikin daƙiƙa 10.
  4. Bayan haka, koren LED ɗin ya fara kiftawa da sauri, ya fara shi kuma an gama aikin masana'anta.

Tsarin TSARI

KARA KARANTAWA

Je zuwa "Kofofin", zaɓi mai karatu (Fig. 2) sannan zaɓi nau'in mai karantawa a filin "Katin". (Hoto na 3). Yayin layi, jajayen LED yana ƙiftawa da sauri kuma yana ƙara ƙara a ci gaba da yin ƙara. Da zarar an kafa sadarwa, jajayen LED da buzzer suna tsayawa. Koren LED yana fara kyaftawa ci gaba. Idan kana so ka dakatar da koren LED, je zuwa Saituna / Zaɓuɓɓukan Tsarin kuma zaɓi hasken baya ON ko KASHE (ba tsoho ba) (Fig. 4).

xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-7

Don ƙara masu karatu 2 akan Ƙofa 1, zaɓi mai karatu (Fig. 2) kuma a can, don "Nau'in Samun damar" zaɓi "Ajiye tare da masu karatu 2" (Fig. 5). Samun shiga tare da masu karatu 2 yana samuwa ne kawai don kofofin 1.0 da 2.0, idan har ba a riga an saita kofa ɗaya a cikin 1.1 ko 2.1 ba (Fig. 6).

KARA MASU AMFANI

Je zuwa Masu amfani (Fig. 1), zaɓi "Sabo" (Fig. 2) sa'an nan kuma cika fom (Sunan, Category, Lambar Kati ...) (Fig. 3).

xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-8

KARA MASU MULKI BAYI

  • Tsari ɗaya na iya samun har zuwa 15 WS4 masu kula (kowane samfurin) da iko har zuwa ƙofofin 40.
  • Ɗayan WS4-2D dole ne ya zama jagora, sauran dole ne su zama bayi. An yi zaɓin maigida/ bawa tare da DIP-switch 2: KASHE - Jagora (saitin masana'anta), ON - Bawa.
  • Je zuwa "Ƙofofin" kuma danna kan hanyar haɗin "Ƙara bawa" (Fig. 1). Shigar da serial number na WS4-2D-E don ƙarawa kuma danna Bincike. Idan ya samo shi, tsarin yana ƙara wannan bawa kai tsaye a cikin shigarwa kuma zaka iya saita ƙofofinsa (Fig. 2).
  • Idan akwai kuskure, ana nuna saƙo da ja.
    xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-9

Haɗin example na 2 kofa

xpr-WS4-2D-E-20-Kofa-Isamar-Sarrafa-Sashin-fig-10

  1. Masu karatu don Door 1.0 dole ne su kasance a adireshin 0 da waɗanda na Door 1.1 a adireshin 1
  2. Don kofofin sanye take da masu karatu 2, dole ne ɗayan ya kasance a adireshin 0 ɗayan kuma a adireshin 1
  3. Ana iya daidaita aikin OUT1, OUT2 da OUT3 a cikin software
  4. In1 & In2: Haɗa zuwa GND don kunna shigarwar
  5. Kebul na LYCY, murɗaɗɗen biyu, har zuwa 80 m
    Idan ana buƙatar fiye da 80 m, to ana iya buƙatar masu tsayayyar ƙarewa (120 ohm) a ƙarshen ƙarshen layin RS-485, yayin la'akari da tsayin da aka gabatar akan mu. web site
  6. Kebul na ƙararrawa 2 × 0.22
  7. Sashin giciye na kebul ya dogara da halin da ake buƙata ta kulle
    Lura: Ana haɗa allunan relay na elevators (WS4-RB-12) akan layin RS-485 iri ɗaya kamar masu karatu.

Wannan samfurin a nan tare da bin buƙatun umarnin EMC 2014/30/EU.
Bugu da kari ya bi umarnin RoHS2 EN50581:2012 da RoHS3 Directive 2015/863/EU.

www.xprgroup.com

Takardu / Albarkatu

xpr WS4-2D-E 2-Kofa Sarrafa Ƙofa [pdf] Jagorar mai amfani
WS4-2D-E 2-Kofa Control Unit, WS4-2D-E, 2-Kofa Control Unit, Access Control Unit, Control Unit.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *