tp-link TL-PI30G PoE Injector
Bayanin LED
- Don TL-PI30G/TL-PI30G-M2
- PWR
- A kashe: A kashe wuta
- Rawaya Tsaye: Kunna wuta, babu wutar lantarki ta PoE
- Koren Tsaye: Kunna wuta, wutar lantarki ta PoE ta al'ada
- Walƙiya Kore: Rashin wutar lantarki na PoE
- PWR
- Don TL-PI60G/TL-PI90X
- PWR
- Kunna: A kunne
- A kashe: A kashe wuta
- KYAUTATA
- Kunna: Kayan wutar lantarki na PoE na al'ada
- A kashe: Babu na'ura mai ƙarfi da aka haɗa
- walƙiya: Rashin wutar lantarki na PoE
- PWR
Lura: Don sauƙi, za mu ɗauki TL-PI30G don exampa cikin wannan Jagorar.
Haɗin kai
Lura:
- PoE Injector yana samar da tsayayyen ƙarfi da haɗin bayanai zuwa na'ura mai ƙarfi kamar PoE IP Camera, PoE AP, da PoE IP Phone ta hanyar kebul na Ethernet.
- Don TL-PI60G/TL-PI90X, toshe samfurin a cikin kantunan bango tare da haɗin ƙasa ta hanyar wutar lantarki.
Ƙayyadaddun bayanai
Gabaɗaya Bayani
Ƙayyadaddun Muhalli da Jiki
Bayanin Tsaro
- Tsare na'urar daga ruwa, wuta, zafi, ko yanayin zafi.
- Kada kayi ƙoƙarin ƙwace, gyara, ko gyara na'urar. Idan kuna buƙatar sabis, da fatan za a tuntuɓe mu.
- Ana amfani da filogi a kan igiyar wutar lantarki azaman na'urar cire haɗin, soket-kanti ya zama mai sauƙi.
- Toshe samfurin a cikin kantunan bango tare da haɗin ƙasa ta igiyar samar da wutar lantarki.
- Ba za a yi amfani da tashoshin PoE ba don cajin baturan lithium ko na'urorin da aka kawo ta batir lithium.
- Da fatan za a karanta kuma ku bi bayanan aminci na sama lokacin aiki da na'urar.
- Ba za mu iya ba da garantin cewa babu hatsari ko lalacewa da za su faru saboda rashin amfani da na'urar. Da fatan za a yi amfani da wannan samfurin tare da kulawa kuma yi aiki da haɗarin ku.
FAQs
- Q1. Shin injector na PoE zai iya ba da wutar lantarki zuwa na'urar PoE wacce ba ta da tashar gigabit PoE?
- A: Ee. Duk tashoshin RJ45 na PoE injector suna goyan bayan 10/100/1000 Mbps.
- Q2. Menene zan iya yi idan injector na PoE bai samar da wuta ga na'urar da aka kunna ba ko kuma wutar da aka kawo ba ta da ƙarfi?
- A1: Tabbatar cewa PD ya dace da PoE kuma tashar haɗin kai tana goyan bayan aikin PoE.
- A2: Tabbatar cewa amfani da wutar lantarki na PD bai wuce iyakar ƙarfin wutar lantarki na PoE injector ba, in ba haka ba za a kunna kariya ta wuce gona da iri na injector PoE. Inganci da tsayin kebul na Ethernet na iya yin tasiri ga karɓar wutar lantarki.
- Don yin tambayoyi, nemo amsoshi, da sadarwa tare da masu amfani da TP-Link ko injiniyoyi, da fatan za a ziyarci https://community.tp-link.com/business don shiga TP-Link Community.
- Don tallafin fasaha da sauran bayanai, da fatan za a ziyarci https://www.tp-link.com/support/?type=smb, ko kuma kawai bincika lambar QR.
FCC
Bayanin yarda da FCC
- Sunan samfur: Injector na Poe
- Lambar Samfura: TL-PI30G/TL-PI60G/TL-PI30G-M2/TL-PI90X
Wanda ke da alhakin: TP-Link Amurka Corporation
- Adireshi: 10 Mauchly, Irvine, CA 92618
- Website: https://www.tp-link.com/us/
- Tel: +1 626 333 0234
- Fax: +1 909 527 6804
- Imel: tallace-tallace.usa@tp-link.com.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class A, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi bisa ga littafin koyarwa, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a wurin zama na iya haifar da tsangwama mai cutarwa wanda idan mai amfani zai buƙaci ya gyara tsangwamar da kuɗin kansa. Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. Mu, TP-Link USA Corporation, mun ƙaddara cewa kayan aikin da aka nuna kamar yadda aka nuna a sama an nuna su don dacewa da ka'idodin fasaha masu dacewa, FCC sashi na 15. Babu wani canji mara izini da aka yi ga kayan aiki kuma ana kula da kayan aiki da kyau kuma ana sarrafa su. Ranar fitowa: 2024.5.9
Ranar fitowa: 2024.5.9
Bayanin Masana'antu Kanada
- CAN ICES-3 (A)/NMB-3(A)
Bukatun Hawan bango (na TL-PI60G/TL-P|90X)
- Don hawa na'urar a bango, yi amfani da screws guda 2 waɗanda suka dace da ANSI B1.1 4#, (5#), daidaitattun 6# kuma sun fi 7 mm tsayi.
- Lokacin da aka gyara sukurori a bangon, nisa tsakanin ƙwanƙwasa da bango ya kamata ya zama fiye da 1.5 mm.
Bayani Akan Alamomin
Bayyana ɗaya daga cikin alamomin kan alamar samfur
Alamar kayan aiki tana a ƙasan na'urar. Alamomi na iya bambanta daga samfur.
Alama | Bayani |
Kayan aiki na Class II | |
Kayan aiki na Class II tare da aikin ƙasa | |
Madadin halin yanzu | |
Kai tsaye halin yanzu | |
Polarity na mai haɗa wutar lantarki na dc | |
Don amfanin cikin gida kawai | |
Ƙari mai haɗaritage | |
Tsanaki, haɗarin girgiza wutar lantarki | |
Alamar ingancin makamashi | |
Ƙasa mai kariya | |
Duniya | |
Frame ko chassis | |
Ƙasa mai aiki | |
Tsanaki, zafi saman | |
Tsanaki | |
Jagorar mai aiki | |
Tsaya tukuna | |
"ON"/"KASHE" (push-push) | |
Fuse | |
Ana amfani da Fuse a cikin tsaka tsaki N | |
SAKE SAKE YI Wannan samfurin yana ɗauke da zaɓaɓɓen alamar rarrabuwar kawuna don kayan aikin sharar gida da lantarki (WEEE). Wannan yana nufin cewa dole ne a sarrafa wannan samfurin a ƙarƙashin umarnin Turai na 2012/19/EU don sake fa'ida ko tarwatsa shi don rage tasirinsa akan muhalli. Masu amfani suna da zaɓi don ba da samfuran su ga ƙwararrun ƙungiyar sake yin amfani da su ko dillalan lokacin da suka sayi sabbin kayan wuta ko lantarki. | |
Tsanaki, guje wa sauraro a matakan girma na dogon lokaci | |
Kashe haɗin, duk matosai na wuta | |
m | Canja wurin ginin ƙaramin rata |
µ | Canjawar ginin ƙananan rata (na nau'in Amurka) Canjawar ginin micro-gap / ƙananan haɗin ginin (don wasu nau'ikan ban da Amurka) |
ε | Canja ba tare da tazarar lamba ba (na'urar sauyawa ta Semiconductor) |
Takardu / Albarkatu
tp-link TL-PI30G PoE Injector [pdf] Jagoran Shigarwa TL-PI30G, TL-PI30G-M2, TL-PI60G, TL-PI90X, TL-PI30G PoE Injector, TL-PI30G, PoE Injector, Injector |