Koyi yadda ake amfani da WPS-HP201T Hyshare Pro Pod Wireless Transmitter tare da sauƙi ta amfani da littafin mai amfani. Nemo ƙayyadaddun samfur, umarni guda biyu, da shawarwarin magance matsala. Gano ma'anar launi na LED da ƙari. Na gode da zabar Hyshare Pro Pod.
Gano SY-XTREAM-PIP UHD+ Dual HDMI zuwa USB Ɗaukar Bidiyo tare da aikin Hoto-in-Hoto. Wannan littafin jagorar aiki yana ba da haske kan ƙayyadaddun bayanai, aikace-aikace, fasali, da FAQs don amfani mara kyau. Ɗauka, CYP, HDMI zuwa USB Video Capture, SY-XTREAM-PIP - duk abin da kuke buƙatar sani a wuri guda.
Gano PUV-1510 HDBaseT1 Mai watsawa da Kit ɗin Mai karɓa tare da damar LAN & PoH. Isar da bidiyo har zuwa 4K UHD bidiyo, HD audio, da siginar sarrafawa akan kebul CAT6a/7 guda ɗaya har zuwa 100m. Mafi dacewa don aikace-aikace daban-daban kamar raba nishaɗin gida, nunin ɗakin lacca, da ƙari. Gudanar da sauti, bidiyo, sarrafawa, da ƙarfi ba tare da ƙoƙari ba tare da wannan kayan haɓakawa.
Koyi yadda ake saitawa da amfani da PUV-2200PL-KIT HDBaseT2 LITE Transmitter da Kit ɗin Mai karɓa tare da cikakken littafin mai amfani. Wannan jagorar ya ƙunshi duk abin da kuke buƙatar sani game da wannan na'urar watsawa da mai karɓa.
Gano madaidaicin PUV-1730PL Series Transmitter and Receiver Kit, wanda aka tsara don gogewar gani mai jiwuwa maras sumul. Koyi game da fasalulluka, aikace-aikacen sa, da sarrafa ayyukan sa a cikin wannan cikakken littafin jagorar mai amfani. Haɓaka saitin AV ɗinku tare da wannan babban ingancin HDBaseT1 LITE 4K AVLC Series kit.
Gano cikakken littafin jagorar mai amfani don PUV-1810-AVLC-KIT Cikakken 4K AVLC Mai watsawa da Kit ɗin Mai karɓa, yana nuna cikakkun ƙayyadaddun samfur, umarnin amfani, buƙatun tsarin, da sarrafa sarrafawa don ingantaccen aiki.
Ƙara koyo game da PUV-1710L-AVLC-KIT HDR Transmitter da littafin mai amfani mai karɓa. Gano fasalulluka, aikace-aikacensa, abubuwan fakiti, buƙatun tsarin, da sarrafawar aiki don raba nishadi da gabatarwa mara kyau.
Koyi game da PUV-1830-AVLC-KIT HDBaseT1 Cikakken Mai watsa 4K da fasalulluka a cikin wannan jagorar mai amfani. Gano aikace-aikacen sa, abubuwan fakitin, buƙatun tsarin, da sarrafawar aiki don ingantaccen aikin gani na gani.
Koyi yadda ake amfani da CR-IRLIR Mai Koyan Lantarki na Nesa tare da wannan cikakken littafin jagorar mai amfani. Gano yadda ake canza siginonin IR na analog zuwa bayanan dijital, siginar fashewar IR, da ƙari. Ya haɗa da ƙayyadaddun samfur, fasali, da cikakken umarnin don saiti da aiki.
Haɓaka ƙwarewar gani mai jiwuwa tare da PUV-1530-KIT HDBaseT1 Mai watsawa & Kit ɗin Mai karɓa. Ƙara HD audio, bidiyo, Ethernet, da iko akan kebul na Cat.5e/6/7 guda ɗaya har zuwa mita 100. Wannan kit ɗin yana goyan bayan HDCP 2.2, HDMI 2.0, da ƙari don haɗin kai mara kyau a aikace-aikace daban-daban kamar nishaɗin gida, azuzuwa, da ɗakunan taro. Ji daɗin fasali kamar HDMI tare da tallafin 3D & 4K@60Hz da yarda da HDCP. Samo ingantaccen aiki tare da sabbin fasahar CYP.