Pannizhe Y22 Bluetooth Microphone
Bayanin samfur
- Sunan samfur: Microphone Y22
- Girma: 70*105mm
- Nauyi: 105 g
- Bayanin waje: USB C tashar caji, tashar TF
- Ƙayyadaddun samfur: 330*126.5*126.5mm
- An ƙaddara Voltage: DC 5V
- Ƙarfin baturi: 5V/2500mAh
- Yanayin Bluetooth: 2.4GHz
- Cajin Voltage: DC-5V 700mA
- Lokacin Yin Sauti: 4 hours
- Amfani da Lokaci: Kusan awanni 6
- Yawan Mitar: 100Hz-10 kHz
- Yanayin Maimaitawa: Echo, reverberation
- Mafi girman SPL: > 115dB 1 KHz THB
Umarnin Amfani da samfur
- Kafin amfani da makirufo, da fatan za a karanta littafin mai amfani a hankali don guje wa duk wata matsalar hayaniya da za ta iya faruwa saboda rashin amfani.
- Muhimman Sanarwa
- Kada a bijirar da makirufo ga ruwan sama ko mahalli mai laushi.
- Kada ka tarwatsa, gyara, ko gyara makirufo da kanka.
- Ajiye da amfani da makirufo a cikin yanayin zafi na al'ada.
- Ka guji jefar da makirufo don hana lalacewa.
- Yi amfani da wutar lantarki mai ƙididdigewatage don caji.
- Warware ba tare da izini ba zai ɓata garanti.
- Ka guji fallasa kanka zuwa babban ƙara na dogon lokaci don hana lalacewar ji.
- Lokacin maye gurbin baturi, yi amfani da nau'in iri ɗaya ko makamancinsa don guje wa haɗarin fashewa.
- Guji fallasa baturin zuwa hasken rana, wuta, ko mahalli mai zafi.
- Na'urorin haɗi na Microphone na Bluetooth
- 1 * Makirfon Bluetooth
- 1 * Mai karɓar U-segment
- 1 * Kebul na Caji
- 1 * Cable Audio
- 1 * Manhajar mai amfani
- Siffofin samfur:
- Goyi bayan sake kunna kiɗan Bluetooth
- Goyi bayan aikin haɗin Bluetooth
- Goyan bayan katin TF, shigar da sauti
- Ƙarfin tallafi wanda bai wuce 32G ba
- Goyon bayan muffler, aikin haɗin TWS
- Goyan bayan U-banshi
- Goyi bayan makirufo mai ƙarfi
Sanarwa
- a. Kada a bijirar da wannan samfur ga ruwan sama ko mahalli mai laushi;
- b. Kada ka ƙwace, gyara da gyara wannan samfur da kanka;
- c. Da fatan za a adana ku yi amfani da wannan samfurin a cikin yanayin zafi na al'ada;
- d. Kar a sauke, don guje wa lalacewar samfur da faɗuwa ya haifar;
- e. Da fatan za a yi amfani da wutar lantarki na ƙimar voltage na makirufo don caji;
- f. Warware ba tare da izini ba zai ɓata garanti;
- g. Fitarwa ga babban ƙara na dogon lokaci na iya haifar da lalacewar ji, don haka ya kamata a guji wuce gona da iri.
- Lura: Idan an maye gurbin baturi ba daidai ba, akwai haɗarin fashewa. Yi amfani da nau'in baturi iri ɗaya ko makamancinsa kawai don maye gurbinsa.
- Dole ne batir ya kasance a fallasa ga hasken rana, wuta, ko yanayin zafi mai kama da haka.
Na'urorin haɗi na Microphone na Bluetooth
Siffofin Samfur
- Goyi bayan sake kunna kiɗan Bluetooth
- Goyi bayan aikin haɗin Bluetooth
- Goyan bayan katin TF, shigar da sauti
- Ƙarfin tallafi bai wuce 32G ba
- Goyon bayan muffler, aikin haɗin TWS
- Goyan bayan U-banshi
- Goyi bayan makirufo mai ƙarfi
Sigar Samfura
- Bayanin waje: USB C tashar caji, tashar TF
- Bayanin samfur: 330*126.5*126.5mm
Sassan lantarki
- An ƙaddara voltage: DC 5V
- Ƙarfin baturi: 5V/2500mAh
- Mitar Bluetooth: 2.4GHz
- Cajin voltage: DC-5V 700mA
- Lokacin kunna sauti: 4 hours
- Amfani da lokaci: Kusan awanni 6
- Yawan Mitar: 100Hz-10 kHz
- Yanayin Maimaitawa: Echo, reverberation
- Mafi girman SPL: > 115dB 1KHz THB <1%
Ma'auni na asali
- Matsakaicin ƙarfin fitarwa: 4 * 7W
- Matsakaicin amo na sigina: ≥90db
- Ƙarfin baturi: ≥90db
- THD: ≤1%
- Bayanan magana: 52mm 4Ω 10W
- Tashoshi: 52mm 4Ω 10W
- Tsarin tallafi na TF: MP3 WAV
- Nisa watsawa: 8-10M (Saboda abubuwan muhalli da na'urorin Bluetooth daban-daban
- Bluetooth 5.0: Ka'idar Bluetooth A2DP/AVRCP/HSP
- Nau'in samfur: Karaoke microphone
- Ɗaukar sauti: Mai ƙarfi
- Siffofin: TWS, Bluetooth, rakiya, reverb, shiru-maɓalli ɗaya, masu magana biyu, U-segment, tushen lasifika
- Nau'in ajiya: Matsakaicin ƙarfin TF bai wuce 32G ba
Aikin Bluetooth:
- Riƙe maɓallin kunnawa na kusan daƙiƙa 3 don kunnawa, tare da sautin farawa. A wannan lokacin, makirufo yana cikin jiran aiki da yanayin bincike.
- Kunna saitunan na'urar Bluetooth (ana kunna nau'ikan nau'ikan na'urorin Bluetooth daban-daban ta hanyoyi daban-daban), sannan fara bincike, na'urar Bluetooth zata sami “Y22” kuma zaɓi haɗi. Idan ana buƙatar kalmar sirri, da fatan za a shigar da lambobi 4 na "0000", sannan danna Ok. Jira na'urar Bluetooth ta nuna cewa haɗin ya yi nasara, kuma makirufo za ta yi sauti (An haɗa Bluetooth cikin nasara), wanda ke nuna cewa an haɗa makirufo na Bluetooth cikin nasara, kuma duka biyun-in yana ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan. daban-daban na'urorin Bluetooth suna da lokacin haɗawa daban-daban). Tsarin haɗin kai yayin amfani na farko shine na'urar Bluetooth da makirufo don tantancewa da haddace, amfani na biyu baya buƙatar haɗawa saboda makirufo za ta haɗa kai tsaye zuwa na'urar da aka haɗa ta ƙarshe. Lokacin da haɗin ya yi nasara, za a iya zaɓar kiɗan kuma a kunna shi akan na'urar Bluetooth.
Maɓallin kunnawa / kashewa: Dogon danna don kunnawa, dogon latsa sake don kashewa. Shortan latsa don kunna bayan kunnawa, ɗan gajeren latsa sake don tsayawa
- Maɓallan ayyuka: Shortan latsa don canzawa zuwa makirufo, reverb, rakiya, dogon latsa don maido da saitunan masana'anta
- Maɓallin yanayi: Shortan latsa don canzawa zuwa mai masaukin baki, ƙwararre, Maiba, KTV, dogon latsa don kashe makirufo
Maɓallin rage ƙarar: Bayan danna maɓallin aiki a cikin makirufo, reverb, da ayyukan rakiyar, ɗan gajeren latsa don rage ƙarar, da kuma danna dogon latsa zuwa waƙar da ta gabata a wasu jihohi.
Ƙarfafa maɓalli: Bayan danna maɓallin aiki a cikin makirufo, reverb, da ayyukan rakiyar, ɗan gajeren latsa don ƙara ƙara, da dogon latsa zuwa waƙa ta gaba a wasu jihohi.
key: Shortan latsa don canza Bluetooth, katin TF, LINE IN (ba za a iya kunna shi ba tare da saka katin TF ko kebul na jiwuwa ba), dogon latsa don kunna watsa U-segment, dogon latsawa don kashe watsa U-segment
Maɓalli: Kunna da kashe lasifikar idan kun kunna kunnen kunne don dubawa, gajeriyar danna don kashe lasifikar, sannan gajeriyar danna don kunna lasifikar, dogon danna don shigar da TWS.
Maɓalli: Latsa gajere don kunna asalin waƙar, sannan gajeriyar danna don kashe asalin waƙar.
- Dariya, murna: Ana amfani da abin kunya, da canza murya yayin watsa shirye-shirye kai tsaye
- Zazzagewa: Shortan latsa don kunna fifikon makirufo, sannan danna don kashe fifikon makirufo
Yanayin Karaoke
- Yanayin Bluetooth: Tsohuwar yanayin Bluetooth bayan kunnawa.
- Yanayin katin TF: Saka katin TF, kuma kunna kiɗa ta atomatik bayan an kunna sautin faɗakarwa.
- Alamar caji: Lokacin caji, hasken wutar lantarki yana nuna ikon caji; lokacin da aka cika caji, hasken mai nuna alama yana kunne koyaushe; Ƙarƙashin halin wutar lantarki Hasken LED yana nuna matakin wutar lantarki.
- Yanayin Dock: Dangane da kibiya, saka Karaoke cikin lasifikar tushe don caji.
- Tushen caji: Hasken ja a koyaushe yana kunne lokacin caji, kuma jan hasken yana kashe idan ya cika.
- Yanayin karɓar kashi U: Bayan kun kunna tushe, danna maɓallin M don canzawa zuwa yanayin karɓar U-segment. Bayan karaoke ya buɗe sashin U kuma ya haɗa tare da tushe, tushe da karaoke za su yi wasa tare.
- Akwatin U-segment: Ana nuna haske mai launin shuɗi idan ba a haɗa shi ba bayan kunna shi, kuma ana nuna hasken kore idan an haɗa shi.
- Cajin akwatin U-segment: Hasken ja a koyaushe yana kunne lokacin caji, kuma jan hasken yana kashe idan ya cika.
- Mai cire murya
Yayin sake kunnawa haɗin Bluetooth, danna) don canzawa zuwa yanayin sokewar sauti na asali (an kawar da muryar mutum a cikin kiɗan amma ba a shafi rakiya ba), kuma kuna iya rera waƙa bayan an kawar da sautin asali. Sokewar sautin ya dace kawai don katunan TF da kafofin jiwuwa na Bluetooth. Lura: Babu yin rikodi a Yanayin Sokewar Acoustic. Amfani da asalin kawar da sauti a cikin Karaoke App na iya haifar da kawar da sautin. Danna wannan maɓallin don ci gaba da sake kunnawa na yau da kullun.
- 11. TF Card Aiki
Bayan kunnawa, saka katin TF kuma makirufo zai yi
canzawa ta atomatik zuwa yanayin TF, faɗakarwa za ta yi sauti, kuma
za a kunna waƙar ta atomatik bayan daƙiƙa 2. Akwai
dole ne audio files a cikin tsarin MP3 da WAV a cikin katin TF. - 12. Amfani da Muhalli Da Ajiye
Muhalli
- Amfani da muhalli
- Zazzabi: 0°C-40°C
- Danshi: 0-85% RH
- Yanayin ajiya
- Zazzabi: -30°C-60°C
- Danshi: 0-90% RH
Matsaloli na al'ada
- Haɗin haɗin kai da yawa ya kasa
Kashe makirufo kuma sake kunnawa ko shigar da kalmar wucewa: 0000 - Kiɗa yana karya lokacin kunnawa
Bincika ko tazarar haɗin ba ta da iyaka ko akwai cikas tsakanin makirufo da wayar hannu - Yin shiru
Duba ko makirufo shine mafi shuru - Ba za a iya kunnawa ba
Bincika ko baturin ciki na makirufo yana da ƙarfi - Hasken wutar lantarki baya kunne
Bincika ko an kunna tashar caji da kyau - Makirifo yayi shiru
Duba ko ƙarar makirufo yana kunne - Kuka
Cire kan makirufo don duba ko an shigar da makirufo daidai
Garanti
Garanti da Bayan-tallace-tallace Sabis
- Kowane samfur yana zuwa tare da aƙalla garanti na watanni 12 da goyan bayan fasaha na rayuwa.
- Kuna iya dawo da samfurin ku da ba a lalace ba da marufinsa a cikin kwanaki 30 na siyan don karɓar CIKAKKEN KUDI na kowane dalili, juya baya da alaƙa da inganci, abokin ciniki dole ne ya biya kuɗin jigilar kaya.
Bayanin FCC
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi da amfani da umarnin ba, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
- An kimanta na'urar don biyan buƙatun fallasar RF gaba ɗaya.
- Ana iya amfani da na'urar a cikin šaukuwa fallasa ba tare da ƙuntatawa ba.
Nasihu: Da fatan za a karanta umarnin a hankali kafin amfani da su don guje wa matsalolin hayaniya iri-iri da ke haifar da rashin amfani, na gode da haɗin gwiwar ku.
Idan abun ciki na littafin ya saba da ainihin samfurin, ainihin samfurin zai yi nasara.
Takardu / Albarkatu
Pannizhe Y22 Bluetooth Microphone [pdf] Manual mai amfani Y22 Bluetooth Microphone, Y22, Bluetooth Makiriphone, Makirifo |