Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

Poly-logo

Poly 3320 Blackwire Sitiriyo USB-C Headset

Poly-3320-Blackwire-Stereo-USB-C-lashin kai

Salo, ta'aziyya da ingancin sauti

An gina shi don salo tare da ƙirar ƙira wanda ke mai da hankali kan ta'aziyya da aminci. Kyakkyawan sauti na sa hannu na Poly don ku san za ku yi kyau sosai. Kuma fasalulluka masu sauƙi da sauƙi don haka kowane mai amfani zai iya haɗawa zuwa na'urar da suka fi so cikin sauƙi da sauƙi.

Haɗa cikin sauri da sauƙi
Gabaɗaya toshe-n-play tare da na'urorin USB, don haka masu amfani za su iya ɗaukar kira a ofis ko kan tafiya.

Yi kyau, jin dadi, sauti mai ban mamaki
Sauti mai kauri wanda aka haɗe tare da kwanciyar hankali na yau da kullun yana ba ku damar sarrafa kowane kira cikin sauƙi.

Yana nunawa

Sauti mai inganci
Yana sa haɗin gwiwar cikin sauƙi tare da ingancin sauti da amincin sa hannun Poly.

Salon sawa
Salon sitiriyo na Hi-fi ga waɗanda ke son arziƙi, ƙwarewa mai zurfi.

Rikicin makirufo mai sassauƙa
Cikakken na'urar kai mai daidaitawa tare da lasifikan pivoting na digiri 180.

Jin dadi mai dorewa
Yana goyan bayan kwanciyar hankali na dogon sawa tare da wani abin haɗe-haɗe, madaurin kai da matashin kai mai taushin matashin kunne.

Zaɓuɓɓukan haɗin kai
Ingantattun haɗin kai don na'urorinku tare da igiyar USB Type-C® da adaftar USB-A mai ɗaure.

An inganta don dandamalin sadarwa
An inganta wannan naúrar kai kuma an tabbatar da ita don yin aiki tare da manyan masu samar da taron kama-da-wane.

Ƙayyadaddun bayanai

  • Mai jituwa da
    Tsarin aiki masu jituwa: Windows 11; Windows 10; macOS
  • Haɗuwa da sadarwa
    Nau'in haɗi: Nau'in USB-A; USB Type-C® mai waya
    Matashin kunne: Kumfa (kayan saman)
    Nau'in wayar kai: A kunne (sitiriyo)
  • Fasalolin mai amfani
    Maɓallin mai amfani da sarrafawa: Amsar kira/ƙarshen; Yi shiru; Girma +/-
  • Fasalolin sauti:
    Rage ƙara da ƙara
    Dynamic EQ ingantacce
    Sokewar amo (NC)
    • Fasahar kariya ta Acoustic: SoundGuard Digital
    • Nau'in makirufo: sokewar amo
    • bandwidth na makirufo: 100 Hz zuwa 10 kHz
    • bandwidth mai magana: 20 Hz zuwa 20 kHz
    • Girman magana: 32 mm
    • Matakan matsa lamba na sauti: 94 dB SPL
    • Matsayin siginar-zuwa-amo:> 24 dB
    • Amsar mitar (microphone): 100 Hz zuwa 10 kHz
    • Hankali (makirifo): 11 dB SLR
    • Hankali (mai magana): -3.5 dB RLR
  • Sauran siffofi
    Musamman fasali: UC bokan
  • Tushen wutan lantarki
    Rashin ƙarfi: 32 ohm
  • Takaddun shaida
    Ecolabels: Tabbataccen TCO
  • Software na gudanarwa:
    Poly Lens
    Poly Lens app (tebur)
  • Mafi ƙarancin buƙatun tsarin
    USB Type-A tashar jiragen ruwa; USB Type-C® tashar jiragen ruwa
  • Nauyi da girma
    • Launi na Farko na samfur: Baƙar fata
    • Nauyi: 131 g
    • Kunshin nauyi: 300 g
    • Babban kartani: 10
    • Girman babban kwali: 19.5 x 59.4 x 22.8 cm
    • Nauyin babban kwali: 0.35 kg
    • Cartons a kowace Layer: 10
    • Pallet (Labarai): 8
    • Cartons da pallet: 80
    • Samfurai a kowace Layer: 100
    • Samfuran kowane pallet: 800
    • Nauyin pallet: 357 kg
    • Girman pallet: 101.6 x 121.9 x 194 cm
    • Tsawon igiya: 65.8 cm (modul ɗin layi zuwa naúrar kai); 145.08 cm (USB zuwa layin layi); 217.93 cm (jimlar USB zuwa naúrar kai)
    • Lambar samfur: 8X219AA
    • Sunan samfur: Poly Blackwire 3320 Sitiriyo USB-C Headset+USB-C/A Adafta
  • Garanti
    Garanti mai iyaka na shekara biyu na Poly misali
  • Ƙasar asali
    Ƙasar asali: Anyi a China ko Mexico
  • Abin da ke cikin akwatin
    Jagorar mai amfani
    Na'urar kai
    USB Type-C® zuwa adaftar Nau'in-A na USB

Tambayoyin da ake yawan yi

Tambaya: Shin na'urar kai ta dace da kwamfutocin Mac?
A: Ee, na'urar kai ta USB-C ta ​​Poly Blackwire 3320 ta dace da tsarin aiki na macOS.

Tambaya: Menene sarrafa maɓalli akan na'urar kai?
A: Na'urar kai tana fasalta iko don amsa/ƙarshen kira, bebe, da daidaita ƙarar.

Tambaya: Menene garanti na samfurin?
A: Samfurin ya zo tare da daidaitaccen garanti na shekara biyu na Poly don ƙarin kwanciyar hankali.

© Copyright 2024 HP Development Company, LP Bayanin da ke ƙunshe a ciki yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Garanti ɗaya tilo na samfuran HP da sabis an saita su a cikin bayanan garanti mai fayyace rakiyar samfuran da sabis. Babu wani abu a nan da ya kamata a fassara shi azaman ƙarin garanti. HP ba zai zama abin dogaro ga fasaha ko kurakurai na edita ko abubuwan da ke ƙunshe a nan ba.

Takardu / Albarkatu

Poly 3320 Blackwire Sitiriyo USB-C Headset [pdf] Jagorar mai amfani
3320.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *