Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

sprout-Logo

sprout AI-DW_r4 Teburin Rayuwa Mai Aiki

sprout-AI-DW_r4-Products-Life-Table-Product

Umarnin Amfani da samfur

Majalisar:

  1. Saka shafuka akan Manufofin A & B cikin ramummuka akan Rukunin Side C kuma latsa ƙasa don kulle.
  2. Latsa ƙasa a kan Braces A & B don kulle su cikin wuri.
  3. Zare sukurori cikin slats ta amfani da maƙarƙashiyar hex.
  4. Saka Slats tare da ramukan D zuwa mafi girman ramummuka akan Panel C. Saka sauran Slats E da Dowels F cikin wuraren da aka keɓe.
  5. Saita Rukunin Side C na biyu zuwa matsayi, dacewa da dowels a cikin ramuka kuma kuyi hanyarku ɗaya bayan ɗaya. A hankali saita miƙe.
  6. Yin amfani da mallet na roba, tura Teburin Top G a gefe don haka shafuka su kulle tare da daraja.
  7. Daidaita ramummuka akan Teburin Saman G tare da shafuka akan Maƙarƙashiya A & B. Matsa ƙasa har sai an haɗa da saman Panel Panel.
  8. Idan ya cancanta, a hankali sanya naúrar a ƙarshenta kuma danna ƙasa a saman gefen Panel Panel don ƙarfafawa.

Umarnin Tsaro:

  • Taron manya kawai. Haɗa gaba ɗaya kafin amfani.
  • Kada kayi amfani da wannan samfurin ba tare da kulawar manya ba.

FAQ:

  • Tambaya: Menene zan yi idan na fuskanci matsaloli yayin taro?
    A: Idan kun ji takaici ko kuna buƙatar taimako yayin taro, tuntuɓi wakilin sabis na abokin ciniki a +1 833-530-0033 ko kuma imel ɗin mu a support@sprout-kids.com don taimako.
  • Tambaya: Ta yaya zan amintar da ƙugiya-ƙugiya a cikin samfurin?
    A: Kamar yadda ake so, saka ƙugiya masu dunƙulewa cikin ramuka a wajen Panel Panel. Idan ya cancanta, ɗaure tare da filaye tare da jaws nannade da zane don tabbatar da dacewa.
  • Tambaya: A ina zan iya samun ƙarin bayani game da samfurin?
    A: Don ƙarin bayani da cikakkun bayanai, ziyarci mu websaiti a www.sprout-kids.com ko koma zuwa littafin mai amfani da aka bayar tare da samfurin.

Jerin sassan

sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (1)

Umarnin Majalisar

  1. Rago kan Taimakon Taimakon ya kamata su karkata zuwa ciki kamar yadda aka kwatanta a sama.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (2)
  2. Saka shafuka akan Manufofin A & B cikin ramummuka akan Rukunin Side C kuma latsa ƙasa don kulle.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (3)
  3. Saka Slats tare da ramuka D zuwa mafi girman ramummuka akan Side Panel C. Saka sauran Slats E da Dowels F zuwa wuraren da aka keɓe.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (4)
  4. Saita Gefen Panel na biyu C cikin matsayi. Yana taimakawa farawa daga gefe ɗaya dacewa da dowels cikin ramuka kuma kuyi hanyarku ɗaya bayan ɗaya. A hankali saita miƙe.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (5)
  5. Danna ƙasa a kan Braces A & B don kulle wuri. Zaren sukurori cikin slats tare da maƙarƙashiyar hex.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (6)
  6. Daidaita ramummuka akan Tebur Top G tare da shafuka akan Braces A & B. Matsa ƙasa har sai an jera tare da saman Panel Panel.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (7)
  7. Yin amfani da mallet na roba, danna saman Teburin G a gefe don haka shafuka suna kulle tare da daraja kamar yadda aka kwatanta a sama.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (8)
  8. Idan ya cancanta, a hankali sanya naúrar a ƙarshenta, kuma danna ƙasa a saman gefen Panel Panel don ƙarfafawa.sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (9)
  9. Kamar yadda ake so, saka ƙugiya masu dunƙulewa cikin ramuka a waje na Ƙungiyoyin Gefe. Idan ya cancanta, ƙarfafa tare da filaye tare da jaws a nannade da zane.

sprout-AI-DW_r4-Table-Life-Table-Practical-Fig- (10)

Muhimmanci

  • Taron manya kawai
  • Haɗa gaba ɗaya kafin amfani
  • Haɗa kan bene mai wuya
  • Kar a yi amfani da wannan samfur ba tare da Kulawar Manya ba

Bayanin hulda

Takaici?

Bukatar Taimako?

Yi magana da abokin cinikinmu

Takardu / Albarkatu

sprout AI-DW_r4 Teburin Rayuwa Mai Aiki [pdf] Jagoran Shigarwa
AI-DW-PracticalLife_r1, AI-DW_r4, AI-DW_r4 Teburin Rayuwa Mai Aiki, AI-DW_r4, Teburin Rayuwa Mai Aiki, Teburin Rayuwa, Tebur

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *