Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

Sievert-LOGO

Sievert Torches Pro 9, 5, 4

Sievert-Torchs-Pro-9-5-4-PRODUCT-IMG

MUHIMMI: Karanta waɗannan umarnin a hankali kuma ku san kanku da samfurin kafin haɗa na'urar zuwa silinda mai iskar gas. Review umarnin lokaci-lokaci don kula da wayar da kan jama'a. Riƙe waɗannan umarnin don tunani na gaba. Wannan na'urar za a yi amfani da ita musamman tare da Sievert gas cylinders. Yana iya zama haɗari don ƙoƙarin daidaita wasu nau'ikan silinda gas.

GARGADI
Ana amfani da wannan tocila tare da samfur mai ƙonewa. Rashin bin waɗannan gargaɗin da umarnin na iya haifar da gobara ko fashewa da za ta iya haifar da barna a kan kadarori, barna mai tsanani ko ma mutuwa.
Wannan samfurin na iya bijirar da ku ga sinadarai gami da gubar, wanda jihar California ta sani don haifar da ciwon daji da lahani na haihuwa ko cutarwar haihuwa. Don ƙarin bayani jeka www.P65Warnings.ca.gov. Wanke hannu bayan amfani.

BAYANIN TSIRA

  1. Tabbatar cewa hatimin suna cikin wuri kuma suna cikin yanayi mai kyau kafin shigar da silinda gas.
  2. Kada a taɓa amfani da na'urar da ta lalace ko sawa kuma kar a taɓa amfani da na'urar da ke yoyo, lalacewa ko mara kyau.
  3. Koyaushe canza ko daidaita silinda mai iskar gas a wuri mai aminci, A WAJE KAWAI, nesa da kowane tushen ƙonewa kamar harshen wuta, fitulun matukin jirgi, wutar lantarki da nesa da sauran mutane.
  4. Idan dole ne ka duba sautin gas na na'urar, yi haka a waje. Yi amfani da ruwan sabulu kawai. KADA KA YI AMFANI DA WUTA DOMIN BINCIKEN WUTA.
  5. Idan akwai yabo dole ne ku yi taka tsantsan kuma ku fitar da iskar gas ta hanyar samun iska. Lura cewa LP Gas ya fi iska nauyi. Domin yana iya taruwa cikin sauƙi a cikin ramuka ko ƙasa da matakin ƙasa.
  6. Kada a bar fitilar babu kula idan an kunna.
  7. Wannan na'urar tana cinye iskar oxygen kuma dole ne a yi amfani da ita kawai a wuraren da ke da iska mai kyau - aƙalla 177 ft³/h. Kauce wa hayaki daga juzu'i, fenti na tushen gubar, da duk ayyukan dumama karfe.
  8. Yi amfani da na'urar akan tazara mai aminci daga bango da sauran kayan konawa. Koyaushe bincika don tabbatar da cewa ba a yin dumama saman ko kayan da aka nufa. Dumama saman na iya haifar da zafin da za a gudanar zuwa saman da ke maƙwabta waɗanda ƙila za su iya ƙonewa ko kuma su zama masu matsawa lokacin da aka yi zafi.
  9. Yi hankali lokacin amfani da na'urar a waje a ranakun rana ko iska. Haske mai haske yana sa da wuya ganin harshen wuta. Iska na iya mayar da zafin wutan zuwa gare ku ko a wasu filaye ko kayan da ba a shirya don dumama ba.
  10. Kada a taɓa amfani da na'urar yayin da ake shan barasa, ƙwayoyi ko wasu abubuwa masu sa maye.
  11. A kiyaye na'urar ba za ta iya isa ga yara ba.
  12. Rashin yin amfani da waɗannan umarnin na iya haifar da lalacewar dukiya, rauni ko mutuwa.

MULKI DA APPLIVE

  1. Ku sani cewa tip ɗin wutan na iya yin zafi na musamman yayin amfani. Yi hankali kada ku taɓa tip ɗin kuna ko wasu wurare masu zafi na kayan aiki yayin da bayan amfani.
  2. Kada a yi amfani da na'urar ba daidai ba, ko amfani da shi don wani abu da ba a tsara shi ba don shi.
  3. Yi amfani da na'urar da kulawa. Kar a jefa, jefa, ko kuma zagin na'urar.
  4. Kada a taɓa yin ƙoƙarin gyara ginin wutar lantarki kuma kada a taɓa amfani da na'urorin haɗi ko mai da ba a yarda da su ba.
  5. Koyaushe sanya safar hannu masu kariya da gilashin tsaro yayin gudanar da aikin zafi.
  6. Tabbatar cewa an sanya fitilar a kan matakin matakin lokacin da aka haɗa ta da silinda mai iskar gas don rage haɗarin haɗarin haƙora acci. Yi hankali kada a nuna fitilar a hanyar da za ta iya sa abubuwan da ke kusa su kunna lokacin da aka kunna wutar.
  7. Yi hankali kada a yi zafi da kayan da ke kusa.
  8. Koyaushe a sami na'urar kashe wuta kusa da lokacin amfani da na'urar.
  9. Yin amfani da tocilan tare da ƙananan wuta na iya haifar da lalacewa ga bututun kuna. Yi amfani da ƙananan harshen wuta a cikin ƙayyadadden lokaci.
  10. Ajiye: Koyaushe cire haɗin silinda gas daga na'urar lokacin da ba a amfani da shi. Ajiye silinda gas a wuri mai aminci, bushe da sanyi nesa da zafi, hasken rana kai tsaye kuma ba za a iya isa ga yara ko duk wanda bai karanta umarnin ba. Kada a taɓa ajiye silinda gas a cikin ginshiƙai ko wasu wurare a ƙarƙashin ƙasa.

HADA APPLIANCE

  1. Tabbatar cewa na'urar tana da sanyi lokacin haɗawa ko cire haɗin silinda da sauran kayan haɗi (Fig. B).Sievert-Torchs-Pro-9-5-4-FIG-2
  2. Tabbatar cewa an kashe kullin sarrafawa (1) (an juye gaba ɗaya ta gefen agogo).
  3. Ci gaba da silinda mai iskar gas (5) a tsaye lokacin da aka haɗa shi zuwa bawul ɗin kayan aiki.
  4. Sanya bawul ɗin daidai a saman bawul ɗin silinda gas (kamar yadda aka nuna a cikin siffa B).
  5. A hankali murɗa silinda gas a cikin bawul. Yi hankali kada ku dace da zaren giciye na silinda gas. ABIN LURA! Maƙe hannun kawai. Kada ku wuce gona da iri ko za ku lalata bawul ɗin silinda gas.
  6. Tabbatar cewa an yi cikakken hatimin iskar gas. Idan dole ne ku duba sautin gas na na'urar, yi haka a waje. Kar a bincika yatsuniya da harshen wuta. Yi amfani da ruwan sabulu mai dumi kawai, ana amfani da shi akan haɗin gwiwa da haɗin gwiwar na'urar. Duk wani yatsa zai bayyana a matsayin kumfa a kusa da wurin yatsan. Idan kuna shakka ko kuma kuna iya ji ko jin warin gas, kada kuyi ƙoƙarin kunna na'urar. Cire silinda mai iskar gas kuma tuntuɓi dila na gida.

HANYOYIN CANCANTAR KWANA DOMIN PRO 9

  1. ABIN LURA! Ku sani cewa tip ɗin kuna (4) na iya yin zafi sosai bayan amfani. Yi taka tsantsan kuma sanya safar hannu masu kariya da gilashin tsaro don hana rauni.
  2. Tattaunawar tip mai ƙonawa (kamar yadda aka nuna a Fig. D). Tushen mai ƙonawa (4) don tocilan Pro 9 yana da alaƙa mai dacewa mai saurin canzawa. Matsa titin mai ƙonewa cikin mariƙin kuma juya 45° agogon agogo domin wutar lantarki (6) tana nunawa ƙasa.
  3. Don cire mai ƙonawa, bi umarnin a jujjuya tsari.Sievert-Torchs-Pro-9-5-4-FIG-4

APPLIANCE APPLIANCE PRO 4

  1. Nuna kayan aikin daga jiki da abubuwa masu ƙonewa. Kada a taba duba cikin bututun kuka.
  2. Juya kullin sarrafawa (1) kusa da agogo baya don buɗe bawul ɗin, danna fara (2) don kunna mai ƙonewa.
  3. Don kunna na'urar, juya kullin sarrafawa zuwa agogon agogo har sai ya tsaya.

AIKI DA APPLIANCE PRO 5 DA PRO 9

  1. Nuna kayan aikin daga jiki da abubuwa masu ƙonewa. Kada a taba duba cikin bututun kuka.
  2. Juya kullin sarrafawa (1) kusa da agogo baya don buɗe bawul ɗin, danna fara (2) don kunna mai ƙonewa.
  3. Ci gaba da matsar da fararwa kuma daidaita girman harshen wuta ta hanyar juya maɓallin sarrafawa (1). Lokacin da aka saki fiɗa, wutan yana kashe ta atomatik - lafiyayye da dacewa.
  4. Sievert Pro 5 da Pro 9 sanye take da makulli (3). Ana tura maɓallin kullewa zuwa ciki bayan an danna maɓallin (2) (Fig. A). Don kulle, saki fararwa. Don saki makullin fararwa (3), latsa fararwa (2).Sievert-Torchs-Pro-9-5-4-FIG-1
  5. A matsayin ƙarin fasalin aminci, Pro 9 yana sanye da bawul ɗin da ba zai dawo ba wanda ke buɗewa kawai lokacin da aka saka tip mai ƙonawa, don haka guje wa sakin iskar gas mara niyya.
    Babu tip mai ƙonewa, babu gas.
  6. Na'urar tana da na'ura mai ginawa wanda ke sarrafa matsa lamba kuma yana rage haɗarin hura wuta ko rawaya don faruwa idan aka yi amfani da shi banda tsaye. Ƙunƙarar harshen wuta ko rawaya na iya faruwa a ƙarƙashin kowane yanayi na musamman masu zuwa - lokacin da zafin jiki na iskar gas ya yi ƙasa - lokacin da aka rage ƙarancin iskar gas a cikin silin gas - lokacin da ake amfani da tukwici masu cinye iskar gas - lokacin da ake amfani da mai ƙonewa ban da a mike na tsawon lokaci. Sabili da haka, muna bada shawara don fara aiki tare da silinda gas a dakin da zafin jiki da kuma kiyaye kayan aiki a tsaye kamar yadda zai yiwu.

CANZA GAS SYLINDER

  • Kashe bawul ɗin tare da ƙugiya mai sarrafawa (1). Tabbatar cewa harshen wuta ya mutu, titin mai ƙonewa ya yi sanyi kuma babu wani harshen wuta a kusa. Ɗauki na'urar a waje, nesa da sauran mutane. Cire silinda gas daga bawul ɗin kuma kar a yi amfani da na'urar idan hatimin ya tsage ko ya lalace. Guji zaren giciye ta hanyar sanya bawul ɗin kan zaren silinda na gas madaidaiciya kuma a dunƙule a hannu kawai, kamar yadda aka bayyana a sashe na 3.

Sievert-Torchs-Pro-9-5-4-FIG-3

BAYAN AMFANI

  1. Tabbatar cewa bawul ɗin ya rufe gaba ɗaya ta hanyar jujjuya maɓallin sarrafawa (1) gabaɗayan agogo har sai ya tsaya. Kar a yi amfani da karfi fiye da kima.
  2. Cire fitilar daga silinda gas. Koyaushe cire silinda gas daga tocila lokacin da ba a amfani da shi.
  3. Nuna fitilar zuwa madaidaiciyar hanya kuma latsa maɓallin (2) don sakin iskar gas a cikin wutar.

HIDIMAR DA YA YIWA DA KIYAYEWA

  • Koyaushe tabbatar da cewa abubuwan rufewa suna cikin wuri kuma suna cikin yanayi mai kyau. Bincika su duk lokacin da kuka haɗa kayan aikin. Idan hatimin ya lalace ko sawa, kar a yi amfani da fitilar. Don sabis da gyara duba sashe na 10, ƙarƙashin garanti duba sashe na 12.

HIDIMAR DA GYARA

  1. Babu sassa masu amfani a ciki.
  2. Kar a taɓa gyara na'urar. Wannan na iya haifar da na'urar ta zama mara aminci don amfani kuma yana iya haifar da lalacewar dukiya, rauni ko mutuwa. Garanti ya ƙare idan an gyara na'urar.
  3. Bincika lokaci-lokaci tare da haɗin gwiwa don inshora daga saɓon haɗi da yabo.

KAYAN HAKA

  1. Yi amfani da na'urorin haɗi kawai alamar Sievert. Na'urorin da ba su da alamar Sievert na iya haifar da lalacewar dukiya, rauni ko mutuwa.
  2. Yi hankali lokacin daɗa kayan haɗi. Ka guji taɓa sassa masu zafi.
  3. Yi amfani da Sievert cylinders don wannan kayan aikin (Fig. E).Sievert-Torchs-Pro-9-5-4-FIG-5
  4. Duk wata matsala wajen samun maye gurbin silinda ko na'urorin haɗi, yi aiki kai tsaye zuwa: Rothenberger USA, INC., ROCKFORD - IL

GARANTI

  1. Sievert yana ba da garantin mai siye na asali cewa wannan samfurin ba shi da lahani a cikin kayan aiki da aiki muddin ka mallaki Pro 4, Pro 5, ko Pro 9. Wannan garantin yana aiki ga duk sayayya na Pro 4, Pro 5, da Pro 9 akan ko bayan Mayu 1, 2023. Wannan garantin baya aiki ga samfuran da suka lalace sakamakon rashin kulawa, haɗari ko wasu rashin amfani, ko waɗanda suka kasa aiki saboda lalacewa na yau da kullun. Wannan garantin ya ɓace idan samfurin ya gyara ko gyara ta kowace hanya ta wanin Sievert.
  2. Sievert zai maye gurbin samfurin idan ya tabbatar da rashin lahani a cikin kayan aiki ko aiki. Keɓaɓɓen wajibi na Sievert da keɓaɓɓen maganin ku a ƙarƙashin wannan garanti sun iyakance ga irin wannan maye.
  3. To make a claim under this warranty, contact any Sievert retailer or contact Sievert directly at 815-639-1319. Please provide proof of date of purchase when making a claim.
  4. Sievert ba ya yin wani garanti game da samfuran. Babu wani hali da Sievert za ta kasance da alhakin lalacewa na faruwa ko kuma sakamakon haka. Wasu jihohi ba sa ƙyale keɓancewa ko iyakance ga lalacewa na faruwa ko kuma sakamakon haka, don haka iyakance ko keɓanta na sama bazai yi aiki ba.
  5. Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha.

ROTHERNBERGER US, INC

  • 7130 Clinton Rd
  • Yana son Park IL 61111 Amurka
  • SIEVERT® alamar kasuwanci ce mai rijista ta SIEVERT AB JOINT STOCK COMPANY SWEDEN.
  • www.P65Warnings.ca.gov.

Takardu / Albarkatu

Sievert Torches Pro 9, 5, 4 [pdf] Umarni
PRO 5, PRO 9, PRO 4, Torch Pro 9 5 4, Torch Pro 9, Torch Pro 5, Torch Pro 4

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *