iHome XT-54 Kayan kunne mara waya ta Gaskiya
Abubuwan Kunshin
- XT-54 Haɗa belun kunne na gaskiya
- Cajin Cajin Balaguro
- 8 Kushin kunne a cikin girma 3
- (2 Ƙananan, 2 Babba, 4 Matsakaici)
- USB-A zuwa USB-C Cajin Cajin
- Jagoran Jagora
Ƙayyadaddun bayanai
- Bluetooth® Shafin: 5.4
- Nisan aiki: 33 ft
- Haɗin Haɗin: USB-C
- Girman magana: 013 mm
- Amsa Mitar: 20Hz-20KHz
- Saurin hankali: 92db + 2db
- Cajin Voltagku: 5V/1A
- Baturi Case: 230mAh
- Lokacin Cajin Cajin: Har zuwa awanni 1.5
- Earbuds Baturi: 2 x 25 mAh
- Lokacin Cajin kunne: Kasa da hr 1.
- Hankalin ANC: -26db#1db
Aikin Jagora
Farawa
- Kafin amfani da wannan na'urar, yi cikakken cajin ta.
- Ana iya samun umarnin caji a shafi na 6.
- Bude cajin caji cire belun kunne ka sanya su a cikin kunnuwanka.
- Kayan kunne za su haɗu da juna ta atomatik.
Haɗawa
- Je zuwa Saitunan Bluetooth® akan na'urar tafi da gidanka.
- Kunna Bluetooth®, akan na'urarka.
- A kan na'urar ku ta Bluetooth®, zaɓi "iHome XT-54" daga cikin samammun na'urori.
Amfani da Siri ko Google Assistant
A kan belun kunne na hagu, matsa saman sarrafawa sau uku, a jere, don kunna mataimaki na Al. Dole ne a kunna Mataimakin Al akan na'urarka kafin wannan aiki.
Ayyukan ANC
- An kashe ANC ta tsohuwa.
- Matsa wurin sarrafawa a kan kunnen kunne na dama 3x don kunna yanayin Fassara. Wannan yanayin yana ba ku damar zuwa mahallin ku ba tare da kashe kiɗan ko cire belun kunne ba.
- Matsa saman sarrafawa akan kunnen kunne na dama 3x don kunna yanayin ANC, wannan yana tace hayaniyar baya yana ba ku damar jin daɗin kiɗan ku.
- Matsa saman iko akan abin kunne na dama 3x ƙarin don kashe aikin ANC.
Aiki na asali
Kunnen Kunnen Dama
- Danna maɓallin sarrafawa sau biyu don kunna ko dakatar da sautin.
- Matsa ka riƙe daƙiƙa ɗaya don tsallakewa zuwa waƙar mai jiwuwa ta gaba.
- Matsa guda ɗaya don ɗaga ƙarar.
Kunnen kunne na Hagu
- Danna maɓallin sarrafawa sau biyu don kunna ko dakatar da sautin.
- Matsa ka riƙe daƙiƙa ɗaya don tsallakewa zuwa waƙar sauti ta baya.
- Matsa guda ɗaya don rage ƙarar.
Kiran waya
Lokacin da aka sami kira, naúrar zata dakatar da sake kunnawa. Ayyukan kiran waya suna aiki iri ɗaya akan belun kunne. Don amsa kira, matsa saman sarrafawa na belun kunne. Don ƙare kira, danna maɓallin sarrafawa sau biyu. Don ƙin karɓar kira mai shigowa, taɓa kuma riƙe saman sarrafawa.
ON
Ana kunna ENC ta atomatik lokacin da kuke kan kira ko ba da umarni ga mataimakin muryar ku.
Shirya matsala
Abubuwan kunne ba sa daidaitawa da juna:
- Sanya belun kunne a cikin akwati, sannan fitar da belun kunne, tabbatar da kunna belun kunne guda biyu.
- A kan kowane belun kunne, latsa ka riƙe wurin sarrafawa na daƙiƙa 5. Kunshin kunne zai kashe bayan LED ya haskaka shunayya sau 3.
- Sauya belun kunne a cikin cajin caji.
- Maimaita tsarin Farawa.
Kayan kunne ba sa haɗawa da na'urar.
- Kashe Kayan kunne ta hanyar latsa saman sarrafawa akan kowane belun kunne har sai LED ya yi ja, sannan ya kashe.
- Sauya belun kunne a cikin akwati. Kunna Bluetooth® na na'urarka sannan ka kunna. Sa'an nan kuma maimaita tsarin haɗawa.
Cajin
- Sauya belun kunne a cikin akwati.
- Haɗa kebul na caji na USB-C zuwa tashar cajin da ke ƙasan akwati.
- Toshe kebul ɗin zuwa daidaitaccen USB5V/1A ko mafi girman fitarwar wuta.
- Lokacin da kuka toshe akwati a cikin caja, nunin LED yana nuna cajin halin yanzu, kiftawa. Wannan yana nufin ana caje shi.
- Fitilolin da ke kan ƙwanƙwasa a cikin akwati suna haskaka ja a tsaye, yana nuna suna caji.
- Fitilar da ke kan ƙullun za su mutu lokacin da aka cika caji ko kuma an cire akwati daga tushen wutar lantarki.
- Nunin LED zai nuna 100 kuma ya daina kiftawa lokacin da aka cika cajin.
- Lokacin da aka cika cikakken caji, da sauri cire cajin cajin daga tushen wutar lantarki.
Idan kana son cajin belun kunne daga baturin ciki na caji, kawai maye gurbin su a cikin harka. Za su fara caji daga ginanniyar baturi.
Gargadi
- Kada ku yi amfani da wannan naúrar don wani abu banda amfani da ita.
- Kada ku huda, jefa, sauke, lanƙwasa, ko gyara wannan samfurin.
- Kada ka jefa wannan samfurin cikin wuta ko ruwa.
- Kada ka ɗan gajeren kewaya baturin tare da kowane ƙarfe ko ƙarfe.
- Kada a bijirar da wannan samfur ga abubuwa masu lalata kamar ruwan gishiri.
- Kada kuyi aiki da naúrar idan ta jiƙe ko danshi don hana girgizar lantarki da/ko rauni ga kanku da lalacewar naúrar.
- Kada ka ƙyale yara suyi wasa da wannan samfurin saboda ba abin wasa bane kuma yana iya haifar da haɗari.
- Ka guji barin na'urarka a cikin hasken rana kai tsaye, kamar akan dashboard, console, ko wurin zama na abin hawa.
- Kada ka bar na'urarka, ko amfani da na'urarka, a kowane wuri inda yanayin zafi zai iya faɗuwa ƙasa da 32°F, ko yana iya wuce 140°F, kamar a cikin motar da aka rufe a rana mai zafi.
- Ma'aikacin lantarki ne kawai ya kamata ya yi gyare-gyaren kayan aikin lantarki. Gyaran da ba daidai ba zai iya sanya mai amfani cikin haɗari mai tsanani.
- Kare jinka ta hanyar sauraron ko da yaushe a matakin aminci. Yin amfani da tsayin daka a girma na iya shafar ƙarfin jin ku kuma zai iya haifar da asarar ji.
- Yi amfani da belun kunne tare da wannan cajin caji kawai.
- Don guje wa lalacewa ga hars ɗin caji. da fatan za a yi amfani da USB 5V/1A kawai ko caja mafi girma.
- Don tabbatar da rayuwar baturi, yi caji kullum sau ɗaya a wata.
Takardar bayanai:2AHN6-AUBE248
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B a ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin mazaunin
shigarwa. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin ƙarar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma ba a yi amfani da shi ta hanyar umarnin ba na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Tsanaki: Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ba a yarda da su kai tsaye ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa abokan ciniki
Garanti
Bytech NY INC. yana ba da garantin wannan samfurin ya zama 'yanci na zahiri daga lahani da aiki ga mai siye na asali na tsawon watanni 12 daga ainihin ranar siyan. Alhakin Bytech na wannan garanti mai iyaka za a iyakance shi kawai don gyarawa ko sauyawa a zaɓinsa, na kowane samfurin da ya gaza yayin amfani na yau da kullun. Wannan garantin baya ƙaddamar da lalacewa ko gazawa wanda ke haifar da rashin amfani, sakaci, haɗari, canji, cin zarafi, shigarwa mara kyau, ko kulawa. A kowane lokaci a cikin watanni 12 da ke biyo bayan siyan, idan samfurin ya gaza saboda lahani a cikin kayan aiki ko aiki, mayar da abin da ya lalace (tare da an riga an biya kaya) tare da shaidar siyan.
WWW.BYTECHINTL.COM
Kamfanin Bytech NY Inc.
2585 Yamma 13 titi
Brooklyn NY 11223
718-449-3700
YI A CHINA
024 BYTECH NY INC.
Ll alamun kasuwanci da haƙƙin mallaka mallakin kamfanoni ne.
Takardu / Albarkatu
iHome XT-54 Kayan kunne mara waya ta Gaskiya [pdf] Manual mai amfani XT-54, XT-54 Nau'in Kulun kunne mara waya na Gaskiya, Nau'in Kulun kunne mara waya na Gaskiya, Kayan kunne mara waya, Kayan kunne |