00809-0700-4975
Rev AA
975 Air Shield
Umarnin Shigarwa
975 Air Shield
Sanarwa na Shari'a
Mai gano harshen wuta da aka kwatanta a cikin wannan takaddar mallakar Rosemount ce.
Babu wani ɓangare na hardware, software, ko takaddun da za a iya sake bugawa, aikawa, rubutawa, adanawa a cikin tsarin dawo da, ko fassara zuwa kowane harshe ko harshen kwamfuta, ta kowace hanya ko ta kowace hanya, ba tare da rubutaccen izini na Rosemount ba.
Duk da yake an yi ƙoƙari sosai don tabbatar da daidaito da tsayuwar wannan takarda, Rosemount ba ta ɗaukar wani alhaki sakamakon duk wani ragi a cikin wannan takarda ko ta hanyar rashin amfani da bayanan da aka samu a ciki. Bayanin da ke cikin wannan takarda an bincika a hankali kuma an yi imanin cewa yana da cikakken aminci tare da duk mahimman bayanan da aka haɗa. Rosemount tana da haƙƙin yin canje-canje ga kowane samfuran da aka kwatanta a nan don haɓaka dogaro, aiki, ko ƙira kuma tana da haƙƙin sake fasalin wannan takaddar da yin canje-canje lokaci zuwa lokaci a cikin abun ciki na nan ba tare da wajibcin sanar da kowane mutum na bita ko canje-canje ba. Rosemount baya ɗaukar wani alhaki da ya taso daga aikace-aikacen ko kowane amfani da kowane samfur ko da'ira da aka bayyana a nan; kuma baya isar da lasisi ƙarƙashin haƙƙin mallaka ko haƙƙin wasu.
GARGADI!
Duk daidaikun mutane waɗanda ke da ko za su sami alhakin amfani, kiyayewa, ko sabis ɗin samfurin yakamata su karanta wannan littafin a hankali.
Mai Ganewa ba zai iya gyara filin saboda daidaitaccen daidaitawa da daidaita na'urori masu auna firikwensin da kewaye. Kada kayi ƙoƙarin gyara ko gyara da'irori na ciki ko canza saitunan su, saboda wannan zai ɓata aikin tsarin kuma ya ɓata garantin samfur na Rosemount.
Garanti
- Garanti mai iyaka. Dangane da iyakokin da ke ƙunshe a Sashe na 10 (Ƙayyadaddun Magani da Alhaki) a nan, Mai siyarwa ya ba da garantin cewa (a) firmware mai lasisi da ke cikin Kaya zai aiwatar da umarnin shirye-shirye da mai siyarwa ya bayar; (b) cewa Kayayyakin da Mai siyarwar ya ƙera za su kasance masu 'yanci daga lahani a cikin kayan ko aiki a ƙarƙashin amfani da kulawa na yau da kullun; da (c) Ma'aikatan da aka horar za su yi ayyuka ta hanyar amfani da kayan aiki masu dacewa da kayan aiki don takamaiman Sabis da aka bayar. Garanti da aka ambata za su yi aiki har zuwa ƙarewar lokacin garanti. Ana ba da garantin firikwensin firikwensin da na'urar gano lahani da ɓarna da aiki na tsawon watanni 24 daga ranar siye da sauran taruka na lantarki na watanni 36 daga ranar siyan. Kayayyakin da Mai siyarwa ya siya daga wani ɓangare na uku don sake siyarwa ga Mai siye (Sake Sake Samfuran) zasu ɗauki garantin kawai wanda mai ƙira ya ƙara. Mai siye ya yarda cewa Mai siyarwa ba shi da wani alhaki na Sake Sake Samfuran da ya wuce yin yunƙurin kasuwanci mai ma'ana don shirya siye da jigilar samfuran Sake siyarwa. Idan Mai siye ya gano kowane lahani na garanti kuma ya sanar da mai siyarwar a rubuce yayin lokacin garanti mai dacewa, Mai siyarwa zai, a zaɓinsa, (i) gyara duk wani kurakurai da mai siyarwa ya samu a cikin firmware ko Sabis; (ii) gyara ko maye gurbin FOB wurin ƙera wannan ɓangaren Kayan da Mai siyarwa ya gano yana da lahani; ko (iii) mayar da kuɗin siyan ɓangaren ɓarna na Kaya/Sabis. Duk sauyawa ko gyare-gyaren da aka buƙata ta hanyar rashin isasshen kulawa; al'ada lalacewa da amfani; tushen wutar da ba su dace ba ko yanayin muhalli; hadari; rashin amfani; shigarwa mara kyau; gyara; gyara; amfani da sassan maye gurbin da ba a ba da izini ba; ajiya ko kulawa; ko wani dalili ba laifin mai siyarwa ba, wannan garanti mai iyaka ba a rufe shi kuma za'a maye gurbinsa ko gyara shi a kuɗin mai siye kuma ba za a wajabta wa mai siyarwa biyan kowane farashi ko cajin da mai siye ko wata ƙungiya ya jawo ba sai dai yadda zai yiwu. An amince da shi a rubuce a gaba ta Mai siyarwa. Duk farashin wargajewa, sake shigar da kaya, kaya, da lokaci da kuɗaɗen ma'aikatan mai siyarwa da wakilai don balaguron wuri da ganewar asali a ƙarƙashin wannan ƙayyadadden bayanin garanti za a ɗauka ta mai siye sai dai idan mai siyarwa ya karɓa a rubuce. Kayan da aka gyara da sassan da mai siyarwa ya maye gurbinsu yayin lokacin garanti za su kasance cikin garanti na ragowar lokacin garanti na asali ko kwanaki 90, duk wanda ya fi tsayi. Wannan iyakataccen garanti shine kawai garanti mai siyarwa kuma ana iya gyarawa kawai a cikin rubutun da wakili mai izini ya sanyawa hannu. Iyakantaccen garanti a nan yana daina yin tasiri idan mai siye ya kasa aiki da amfani da Kayayyakin da aka siyar anan cikin aminci da ma'ana kuma daidai da kowane rubutaccen umarni daga masana'antun. GARANTI DA MAGANIN DA AKE SANA'A A SAMA KENAN.
- Iyakance Magani da Alhaki MAI SALLA BA ZAI IYA HANNU GA ILLAR DA AKE YIWA BA. MAGANGANUN MAI SAYYA DA AKE SANYA A YARJEJIN YANAR GIZO. BABU FARUWA, KODA SIFFOFIN SANARWA KO SALIHIN AIKI (KO A KAN DOMIN KWANGILA, CIN GINDI, sakaci, DAN HANKALI, KO WANI AZABA KO WANI BA), LALANCIN MAI SALLA GA MAI SAYA DA/CIN SAUKI. DOMIN MAI SIN KAYAN KAYAN KAYAYYA KO AIYUKAN DA AKE YIWA MAI SALLAWA YANA BADA TSOKACI GA DA'AWA KO SALIHIN AIKI. MAI SAYYA YA YARDA BA A CIKIN FARUWA BA DOMIN HAKKIN MAI SALLAWA DOMIN KWAMMANIN MAI SAYA DA/KO MAI SAYA DOMIN HADA MALA'I, SAKAMAKO, KO LALACEWAR HUKUNCI. MAGANAR "lalacewar SAKAMAKO" ZAI HADA, AMMA BA'A IYA IYAKA GA, RASHIN RIBAR DA AKE TSAMMANIN RIBA, SAMUN KUDI KO AMFANI, DA KUDADEN DA KE CIKI BA TARE DA IYAKA GA Jari-hujja, Man Fetur, DA WUTA, DA SAMUN CIN AIKI.
Babban Bayani
Wannan takaddun yana bayyana umarnin shigarwa na Air Shield P/N: 00975-9000-0005.
Garkuwar iska ta dace da amfani da Rosemount 975 Flame Detectors (975MR, 975HR, 975UF, da 975UR) don duka abubuwan rufewar aluminum da bakin karfe.
Ana amfani da na'urorin gano harshen wuta sau da yawa a cikin gurɓataccen gurɓataccen yanayi ko ƙazanta waɗanda ke tilasta ma'aikatan kulawa su isa ga mai ganowa akai-akai don tsaftace taga na gani. Garkuwar iska ta musamman, wacce aka ƙera don masu gano Flame na Rosemount 975, tana ba da damar shigar su ƙarƙashin yanayi mai tsauri, inda za a iya fallasa su ga tururin mai, yashi, ƙura, da sauran abubuwan da ba su da ƙarfi.
- Shirye-shiryen saman (Hoto na 2-1)
a. Tabbatar cewa duk saman haɗin (A) suna da tsabta.
b. Tabbatar cewa makullin kulle (B) a buɗe yake. Skru shine dunƙule kamamme.
Hoto 2-1: Shirye-shiryen saman
A. Haɗin saman
B. Kulle dunƙule - Majalisar Tsaron Jirgin Sama
a. Yana nufin Hoto 2-2. Haɗa Garkuwar iska (A) akan na'urar ganowa (B).
Hoto 2-2: Tattaunawar Garkuwar Jirgin, na baya view
A. Garkuwan Jirgin Sama
B. Mai ganowa
C. Groove - Koma zuwa Hoto 2-2 da Hoto 2-3. Tabbatar cewa mai gadi (A a cikin Hoto 2-3) ya dace da tsagi mai dacewa (C a cikin Hoto 2-2).
Hoto 2-3: Tattaunawar Garkuwar Jirgin, gaba view
A. Mai gadi
c. Koma zuwa Hoto na 2-4. Kulle dunƙule (A).
Hoto 2-4: Kulle dunƙule
A. Skru
An saka garkuwar iska a yanzu.
d. Koma zuwa Hoto na 2-5. Haɗa bututun matsa lamba na iska zuwa haɗin iska mai saurin dacewa (A).
Hoto 2-5: Haɗin iska mai saurin dacewa
A. Haɗin iska mai sauri
Ƙididdiga na Fasaha
Tushen matsa lamba na iska: Tsaftace, bushe, iska mara mai
Matsin lamba: 2-3 mashaya (30-45 psi)
Daidaitawa: 7/16 a. - 20 UNF-2A
Yanayin aiki: -67 °F zuwa 185 °F (-55 °C zuwa 85 °C)
GARGADI!
Zazzabi na isar da iskar ga Air Shield kada ya wuce 140 °F (60 ° C).
Tace Sauyawa
- Cire skru shida na baya (A-M4 x 10 A4) kuma buɗe Garkuwar iska.
Hoto 4-1: Sauyawa Tace
A. Six raya sukurori
B. Babban gasket
C. Tace
D. Karamin gasket - Cire babban gasket (Abin B) sannan a cire tace (Abin C).
- Cire ƙaramin gasket (Abin D) kuma musanya shi da sabo.
- Hana sabon tacewa cikin Garkuwar iska.
- Daidaita sabon gasket mafi girma (Abin B).
- Rufe Garkuwar iska kuma kulle sukukulan (Abin A).
Goyon bayan sana'a
Don duk taimakon fasaha ko tuntuɓar tallafi:
Gudanar da Tsarin Emerson
6021 Innovation Boulevard
Shakopee, MN 55379-9795
Amurka
T +1 866 347 3427
F +952 949 7001
SAFETY.CSC@Emerson.com
www.EmersonProcess.com/FlameGasDetection
Rosemount
6021 Innovation Blvd.
Shakopee, MN 55379
Kyauta kyauta + 866 347 3427
F + 1 952 949 7001
safe.csc@emerson.com
www.EmersonProcess.com/FlameGasDetection
TURAI
Gudanar da Tsarin Emerson
Neuhofstrasse 19a Akwatin gidan waya 1046
CH-6340 Baar
Switzerland
T + 41 (0) 41 768 6111
F + 41 (0) 41 768 6300
safe.csc@emerson.com
www.EmersonProcess.com/FlameGasDetection
Gabas ta Tsakiya DA AFRICA
Gudanar da Tsarin Emerson
Emerson FZE
Jebel Ali Free Zone
Dubai, United Arab Emirates, PO Box 17033
T +971 4 811 8100
F + 971 4 886 5465
safe.csc@emerson.com
www.EmersonProcess.com/FlameGasDetection
ASIA-PACIFIC
Gudanar da Tsarin Emerson
Asia Pacific Private Limited kasuwar kasuwa
1 Pandan Crescent
Singapore 128461
Singapore
T + 65 777 8211
F +65 777 0947
safe.csc@emerson.com
www.EmersonProcess.com/FlameGasDetection
© 2016 Rosemount. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Alamar Emerson alamar kasuwanci ce da alamar sabis na Emerson Electric Co. Rosemount alama ce ta ɗaya daga cikin dangin kamfanoni na Emerson Process Management. Duk sauran alamomin mallakar masu su ne. Abubuwan da ke cikin wannan ɗaba'ar an gabatar da su ne don dalilai na bayanai kawai, kuma, yayin da aka yi ƙoƙarin tabbatar da daidaito, ba za a yi la'akari da su azaman garanti ko garanti, bayyana ko fayyace ba, dangane da samfuran ko sabis da aka bayyana a nan ko amfani ko amfani da su. dacewa. Duk tallace-tallace ana sarrafa su ta sharuɗɗanmu da sharuɗɗanmu, waɗanda ke samuwa akan buƙata. Mun tanadi haƙƙin gyara ko haɓaka ƙira ko ƙayyadaddun samfuran mu a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.
ROSEMOUNT
Takardu / Albarkatu
Garkuwar Jirgin Sama EMERSON 975 [pdf] Jagoran Shigarwa 975 Air Shield, 975, Garkuwar iska, Garkuwa |