Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

doson-logo

dyson HS05 Multi Styler Airwrap Gashi

dson-HS05-Multi-Styler-Airwrap-samfurin-Gashi

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun bayanai:

  • Saukewa: HS05
  • Harshe: EN
  • Tsaro: Ya ƙunshi maganadisu, da fatan za a karanta umarnin aminci a hankali

Tambayoyin da ake yawan yi

Tambaya: Shin yara za su iya amfani da wannan na'urar ba tare da kulawa ba?

A: A'a, ko da yaushe ya kamata wani babba da ke da alhakin kula da yara yayin amfani da wannan na'urar.

Tambaya: Zan iya amfani da wannan na'urar kusa da tushen ruwa?

A: A'a, guje wa amfani da wannan na'urar kusa da wuraren ruwa don hana haɗari.

Tambaya: Menene zan yi idan na'urar ta daina aiki?

A: Idan na'urar ba ta aiki daidai, kar a yi amfani da ita kuma tuntuɓi Dyson Helpline don taimako.

MUHIMMAN UMURNIN TSIRA

KARANTA DUK UMARNI KAFIN AMFANI
Lokacin amfani da na'urar lantarki, ya kamata a bi ka'idodi na yau da kullun, gami da masu zuwa:

GARGADI
APPLIANCE DA HANYAN DA AKE NUFI DA MAGNETS.

  1. Nisantar na'urorin likitanci da aka dasa kamar na'urorin bugun zuciya da na'urori masu auna fibrillators saboda filaye masu ƙarfi na maganadisu na iya shafar su. Hakanan zai iya shafar katunan kuɗi da kafofin watsa labarai na ajiya na lantarki.
    GARGADI
    WADANNAN GARGADI MASU NEMAN AIKI, DA KUMA INDA YA TABBATA, GA DUKKAN kayan aiki, kayan sawa, caji ko manyan siffa.
    DOMIN RAGE HADAR WUTA, WUTA, KO RUNA:
  2. Za'a iya amfani da wannan kayan Dyson ta yara masu shekaru daga 8 zuwa sama da mutanen da ke da ƙarancin ƙarfin jiki, azanci ko tunani, ko ƙarancin gogewa da sani, kawai idan wani mai alhakin ya ba su kulawa ko umarni game da amfani da kayan aikin. cikin aminci kuma ku fahimci haɗarin da ke tattare da hakan. Yara ba za su yi tsaftacewa da kula da mai amfani ba tare da kulawa ba.
  3. Kar a yarda a yi amfani da shi azaman abin wasan yara. Kulawa na kusa yana da mahimmanci lokacin amfani da su ko kusa da yara. Ya kamata a kula da yara don tabbatarwa
    cewa ba sa wasa da na'urar.
  4. Idan ana amfani da kayan a cikin gidan wanka, cire haɗin bayan amfani. Kusancin ruwa yana kawo haɗari koda lokacin da aka kashe kayan aikin.
    dson-HS05-Multi-Styler-Airwrap-Hair-fig-1
  5. GARGAƊI: Kada a yi amfani da wannan na'urar kusa da baho, shawa, kwano ko wasu tasoshin da ke ɗauke da ruwa.
  6. Idan igiyar da aka samar ta lalace, dole ne a maye gurbin ko gyara ta mai ƙera, wakilin sabis ko kuma ƙwararrun ƙwararrun mutane don gujewa haɗari.
  7. Wannan na'urar tana da na'urar da ba ta da kanta ta sake saitin zafin da aka yanke don hana zafi fiye da kima. Idan na'urarka ta yanke, cire shi daga soket ɗin samar da wutar lantarki kuma bar shi yayi sanyi.
  8. HATTARA: Don gujewa haɗari saboda sake saiti na yankewar da ba a sani ba, ba za a samar da wannan kayan ta hanyar na'urar juyawa ta waje ba, kamar mai ƙidayar lokaci, ko haɗa shi zuwa da'irar da ake kunnawa da kashewa akai-akai. kamfani mai amfani, ko kuma an saka shi cikin kowane soket inda wutar lantarki ba ta tsayawa ko kuma ana iya kashe ta.
  9. Don ƙarin kariya, shigar da na’urar da ta rage yanzu (RCD) wanda ke da ƙimar aiki na yanzu wanda bai wuce 30mA ba yana da kyau. Tambayi mai sakawa don shawara.
  10. Kada ayi amfani da kayan aikin don wata manufa daban fiye da salo.
  11. Kar a rike kowane bangare na filogi ko kayan aiki da rigar hannu.
  12. Kar a cire haɗin kebul ɗin ta hanyar ja kebul ko shimfiɗa ko ja kebul ɗin lokacin da ake amfani da shi.
    Kar a yi amfani da jagorar tsawo kuma kar a nade kebul ɗin a kusa da na'urar.
  13. Kada a yi amfani da kowane mai mai, kayan tsaftacewa, goge ko fresheners na iska a kowane ɓangare na na'urar.
  14. Tuntuɓi Layin Taimako na Dyson lokacin da ake buƙatar sabis ko gyara. Kada a wargaza kayan aikin saboda sake haɗawa ba daidai ba na iya haifar da wutar lantarki ko wuta.
  15. Idan na'urar bata aiki yadda yakamata, idan ta sami rauni mai ƙarfi, idan ta faɗi, ta lalace, aka bar ta a waje, ko ta jefa cikin ruwa, kar ayi amfani da tuntuɓar Layin Taimakon Dyson.
  16. Ana iya amfani da na'urar ba tare da haɗe-haɗe ba. Don sakamako mafi kyau, ya kamata a yi amfani da na'urar tare da abubuwan da aka ba da shawarar.

Abubuwan haɗe-haɗe da yankin fitowar iska na iya zama zafi yayin amfani. Bada su su yi sanyi kafin mu'amala.

dson-HS05-Multi-Styler-Airwrap-Hair-fig-2

Ƙarin bayani

Kula da injin Dyson

  • Kada ku gudanar da wani aikin kulawa ko gyara banda wanda aka nuna a cikin littafin mai amfani na Dyson, ko shawarar Dyson Helpline.
  • Koyaushe cire haɗin filogi daga gidan yanar gizo kafin bincika matsaloli. Idan na'urar ba za ta yi aiki ba, da farko a duba soket ɗin mains yana da wutar lantarki kuma an shigar da filogi daidai a cikin soket.

Bayanin zubarwa

Ana yin samfuran Dyson daga kayan da za a iya sake yin amfani da su. Sake yin fa'ida inda zai yiwu.

Garanti na shekara 2 mai iyaka

Sharuɗɗa da ƙa'idodin garanti na iyakance na shekaru 2 na Dyson

Abin da aka rufe

  • Gyarawa ko sauyawa na injin Dyson ɗinku (a iyawar Dyson) idan an gano cewa yana da lahani saboda ƙarancin kayan aiki, aiki ko aiki a cikin shekaru biyu na siye ko bayarwa (idan wani ɓangaren ya daina samuwa ko kuma ya gama aiki, Dyson zai maye gurbin shi da wani ɓangaren maye gurbin aiki).
  • Wannan garanti zai yi aiki ne kawai idan ana amfani da injin a cikin ƙasar da aka sayar da ita.

Abin da ba a rufe ba
Dyson, ko wakilin sa mai izini BNZC ba su da garantin gyara ko maye gurbin samfur sakamakon:

  • Lalacewa ta haifar da rashin aiwatar da shawarar injin da aka ba da shawarar.
  • Lalacewar haɗari, kurakuran da aka haifar ta hanyar sakaci ko kulawa, rashin amfani, sakaci, rashin kulawa ko aiki ko sarrafa injin wanda bai dace da littafin mai amfani na Dyson ba.
  • Amfani da injin don wani abu banda amfani da aka ƙera don shi.
  • Amfani da na'ura a wajen 'amfani na yau da kullun'.
  • Amfani da injin a cikin salon gyara gashi ko ta masu salo.
  • Amfani da sassan da ba a haɗa ko shigar su daidai da umarnin Dyson ba.
  • Amfani da sassa da na'urorin haɗi waɗanda ba na ainihin abubuwan Dyson bane.
  • Kuskuren shigarwa (sai dai inda Dyson ya shigar).
  • gyare-gyare ko gyare-gyaren da wasu ɓangarorin ke yi ban da Dyson ko wakilai masu izini ba.
  • Haya da hawaye na al'ada (misali fis da dai sauransu).
    Idan kuna cikin kokwanto game da abin da garantin ku ya rufe, tuntuɓi Layin Taimako na BNZC.

Taƙaitaccen murfin

  • Garantin zai fara aiki daga ranar siye (ko ranar bayarwa idan wannan daga baya).
  • Dole ne ku bayar da tabbacin (duka na asali da kowane na gaba) bayarwa/siye kafin a iya aiwatar da kowane aiki akan injin Dyson ku. Ba tare da wannan hujja ba, duk wani aikin da aka gudanar zai zama abin caji. Ajiye rasit ɗin ku ko bayanin isarwa.
  • Dyson ko wakilai masu izini ne za su gudanar da duk aikin.
  • Duk wani yanki da Dyson ya maye gurbinsa zai zama mallakin Dyson.
  • Gyarawa ko maye gurbin injin Dyson a ƙarƙashin garantin ba zai ƙara tsawon lokacin garanti ba.
  • Garanti yana ba da fa'idodi waɗanda ke da ƙari ga kuma baya shafar haƙƙoƙin ku na mabukaci.

Mahimmin bayanin kariya na bayanai
Lokacin yin rijistar injin Dyson:

  • Kuna buƙatar ba mu ainihin bayanin lamba don yin rijistar injin ku kuma ba mu damar tallafawa garantin ku.
    BNZC Trade Ltd da wakilansa za su riƙe bayanan da kuka bayar don talla, tallace-tallace da amfani da sabis.
  • A yayin da aka sami canjin bayanan sirri, idan kun canza ra'ayinku game da duk abubuwan da kuke so ko tallan ku ko kuma idan kuna da wasu tambayoyi game da yadda muke amfani da bayanan da kuke bayarwa, tuntuɓi BNZC TRADE LTD.
  • Lokacin da kuka yi rajista, kuna da damar zaɓar ko kuna son karɓar sadarwa daga gare mu. Idan ka shiga hanyoyin sadarwa daga Dyson, za mu aiko maka da cikakkun bayanai game da tayi na musamman da kuma labarai na sabbin sabbin abubuwa.
  • Ba za mu taɓa sayar da bayananku ga wasu na uku ba kuma muna amfani da bayanan da kuka raba tare da mu kamar yadda tsare -tsaren sirrinmu suka bayyana wanda ke samuwa akan namu website: sirri.dyson.com

Takardu / Albarkatu

dyson HS05 Multi Styler Airwrap Gashi [pdf] Umarni
HS05, HS05 Multi Styler Airwrap Gashi, Multi Styler Gashi na Airwrap, Gashi Mai Ruɗen iska, Gashi Mai Ruɗen iska, Gashi

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *