Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

GRANDSTREAM-logo

GRANDSTREAM AX3000 Wi-Fi 6 wurin shiga

GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-samfurin-Mahimmanci

BAYANIN SAURARA

Ƙayyadaddun bayanai

  • Saukewa: GWN7660E
  • Mara waya ta hanyar sadarwa: 3Gbps
  • Waya tashar jiragen ruwa: 1 Gigabit
  • Makada mara waya: Dual-band 2.4GHz da 5GHz
  • Eriya: 5 eriya na ciki (2.4GHz x 2, 5GHz x 3)
  • Nisan Rufe: Har zuwa mita 175
  • Abokan ciniki na lokaci ɗaya: Yana goyan bayan na'urorin abokin ciniki na Wi-Fi 256
  • Hanyoyin Sadarwar Sadarwa: 1 x autosensing 10/100/1000 Base-T Ethernet Port
  • Ƙarfin Ethernet (PoE): 802.3af/802.3at
  • Girma: 180.4mm x 180.4mm x 40.8mm
  • nauyi: 385g

Umarnin Amfani da samfur

Shigarwa da Saita:

  1. Nemo madaidaicin bango na cikin gida ko dutsen rufi don wurin shiga.
  2. Yi amfani da kayan hawan da aka bayar don shigar da GWN7660E amintacce.
  3. Haɗa wurin shiga zuwa tushen wuta ta amfani da PoE ko PoE+.
  4. Haɗa tashar tashar Ethernet zuwa cibiyar sadarwar ku don haɗin bayanai.

Tsari:

  1. Shiga na'urar web mu'amala ta amfani da na'urar bincike mai alaƙa.
  2. Bi umarnin kan allo don saita SSIDs, saitunan tsaro, da sigogin cibiyar sadarwa.
  3. Sanya saitunan ci gaba kamar QoS, VLANs, da sauran ka'idojin cibiyar sadarwa kamar yadda ake buƙata.

Kulawa da Gudanarwa:

  1. Yi amfani da na'urar sarrafawa don sarrafa har zuwa 50 na gida GWN jerin APs.
  2. Don sarrafa tushen girgije, yi amfani da GWN.Cloud don sarrafa AP mara iyaka.
  3. A madadin, yi amfani da GWN Manager don tushen tushen software mai sarrafa har zuwa 3,000 GWN APs.

FAQs

  • Q: Ta yaya zan sake saita GWN7660E zuwa saitunan masana'anta?
    • A: Nemo fil ɗin sake saiti akan na'urar, yi amfani da faifan takarda don latsa ka riƙe maɓallin sake saiti na kusan daƙiƙa 10 har sai LEDs ɗin sun yi haske, yana nuna nasarar sake saiti.
  • Q: Menene iyakar ɗaukar hoto na GWN7660E?
    • A: GWN7660E na iya ba da ɗaukar hoto har zuwa mita 175, amma ainihin ɗaukar hoto na iya bambanta dangane da abubuwan muhalli.
  • Q: Zan iya amfani da GWN7660E a waje yanayi?
    • A: An tsara GWN7660E don amfanin cikin gida. Don aikace-aikacen waje, yi la'akari da yin amfani da hanyoyin kariya da yanayin da suka dace.

GABATARWA

AX3000 Wi-Fi 6 Access Point GWN7660E

GWN7660E shine wurin samun damar Wi-Fi 6 mai darajar kasuwanci wanda ke bawa kasuwanci damar gina hanyoyin sadarwar Wi-Fi na gaba don mahalli masu yawa. Yana ba da fasahar 2 × 2: 2 MU-MIMO fasaha akan rukunin 2.4G da 3 × 3: 2 MU-MIMO akan rukunin 5G haka kuma ingantaccen ƙirar eriya kuma yana amfani da fasahar XTRA Range tare da haɓaka ingantaccen hanyar sadarwar hanyar sadarwa da faɗaɗa Wi- Fi kewayon ɗaukar hoto. Don tabbatar da sauƙin shigarwa da gudanarwa, GWN7660E yana amfani da ƙirar sarrafa cibiyar sadarwa mara rarraba wanda ba shi da mai sarrafawa a cikin samfurin. Web mai amfani dubawa. GWN7660E shima yana samun goyan bayan GWN. Cloud da GWN Manager, Grandstream's Cloud da Wi-Fi a kan dandamali na gudanarwa. Ita ce madaidaicin Wi-Fi AP don ƙaddamar da murya-over-Wi-Fi kuma yana ba da haɗin kai mara kyau tare da Grandstream's Wi-Fi-mai ikon IP wayoyin. Tare da goyan bayan QoS na ci gaba, aikace-aikacen ɗan gajeren lokaci na ɗan gajeren lokaci, hanyoyin sadarwar raga, tashar jiragen ruwa, abokan ciniki na lokaci guda 256 a kowane AP da Gigabit tashar jiragen ruwa tare da PoE / PoE +, GWN7660E shine madaidaicin hanyar samun Wi-Fi don tura cibiyar sadarwar mara waya ta matsakaici tare da matsakaici. -to-high mai amfani yawa.

FALALAR

  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (1)3Gbps tara kayan aiki mara waya da tashar waya ta 1Gigabit.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (2)Dual-band 2.4G 2×2:2 da 5G 3×3:2 MU-MIMO tare da fasahar XTRA Range.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (3)Har zuwa mita 175 kewayon ɗaukar hoto.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (4)Yana goyan bayan na'urorin abokin ciniki na Wi-Fi guda 256.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (5)QoS na ci gaba don tabbatar da aiki na ainihin lokacin aikace-aikacen ƙananan latency.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (6)Tabbataccen takalmin hana satar shiga ba tare da izini ba da mahimman bayanai/kullewar sarrafawa ta hanyar sa hannun dijital, takaddun tsaro na musamman/tsayayyen kalmar sirri ta kowace na'ura.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (7)Karɓar ikon kai akan ganowa ta atomatik na PoE ko PoE+.
  • GRANDSTREAM-AX3000-Wi-Fi-6-Gabatar-Mahimmanci-FIG (8)Mai sarrafawa da aka haɗa zai iya sarrafa har zuwa 50 na gida GWN jerin APs; GWN Girgijen yana ba da kulawar AP mara iyaka; Manajan GWN yana ba da sarrafa tushen tushen software.

Ƙayyadaddun bayanai

  • Ka'idojin Wi-Fi IEEE 802.11 a/b/g/n/ac/ax
  • Antenna
    • 5 guda eriya na ciki
    • 2.4GHz x 2, sami 4.0dBi
    • 5 GHz x 3, samun 5.0dB
  • Wi-Fi Data Rates
    • 5G:
      • IEEE 802.11ax: 7.3 Mbps zuwa 2402 Mbps;
      • IEEE 802.11ac: 6.5 Mbps zuwa 867 Mbps;
      • IEEE 802.11n: 6.5Mbps zuwa 300Mbps;
      • IEEE 802.11a: 6, 9, 12, 18, 24, 36, 48, 54 Mbps
    • 2.4G:
      • IEEE 802.11ax: 7.3 Mbps zuwa 573.5 Mbps;
      • IEEE 802.11n: 6.5Mbps zuwa 300Mbps;
      • IEEE 802.11b: 1, 2, 5.5, 11 Mbps;
      • IEEE 802.11g: 6, 9, 12, 18, 24, 36, 48, 54 Mbps
        * Abubuwan da aka samar na gaske na iya bambanta dangane da abubuwa da yawa da suka haɗa da yanayin muhalli, nisa tsakanin na'urori, tsoma bakin rediyo a cikin yanayin aiki da haɗakar na'urori a cikin hanyar sadarwa
  • Maɗaukakin Mitar
    • 2.4GHz Rediyo: 2400-2483.5MHz
    • 5GHz Rediyo: 5150-5850MHz
  • Bandwidth Channel
    • 2.4G: 20 da 40 MHz
    • 5G: 20,40,80 da 160 MHz
  • Wi-Fi da Tsaron Tsari
    WEP, WPA/WPA2-PSK, WPA/WPA2 Enterprise (TKIP/AES); WPA3, ingantaccen boot ɗin hana hacking da mahimman bayanai / kullewa ta hanyar sa hannu na dijital, takaddun tsaro na musamman da tsohuwar kalmar sirri ta kowace na'ura.
  • MIMO
    • 2 × 2: 2 2.4GHz
    • 3 × 3: 2 5GHz
  • Rage Rufe
    Har zuwa mita 175
    * Kewayon ɗaukar hoto na iya bambanta dangane da yanayi
  • Matsakaicin ƙarfin TX
    • 5G: 24dBm
    • 2.4G: 24dBm
      *Mafi girman iko ya bambanta ta ƙasa, band ɗin mita da ƙimar MCS
  • Hankalin mai karɓa
    • 2.4G
      • 802.11b: -96dBm@1Mbps, -88dBm@11Mbps; 802.11g: -93dBm @6Mbps, -75dBm@54Mbps;
      • 802.11n 20MHz: -73dBm @MCS7; 802.11n 40MHz: -70dBm @MCS7;
      • 802.11ax 20MHz: -60dBm @MCS11; 802.11ax 40MHz: -58dBm @MCS11;
    • 5G
      • 802.11a: -92dBm @6Mbps, -74dBm @54Mbps;
      • 802.11n 20MHz: -73dBm @MCS7; 802.11n 40MHz: -70dBm @MCS7;
      • 802.11ac 20MHz: -67dBm@MCS8; 802.11ac: 40MHz: -63dBm @MCS9; 802.11ac 80MHz: -59dBm @MCS9 ;
      • 802.11ax 20MHz: -60dBm @MCS11; 802.11ax 40MHz: -58dBm @MCS11;802.11ax 80MHz: -56dBm @
      • MCS11;802.11ax 160MHz: -52dBm@ MCS11
  • SSIDs 32 SSIDs duka, 16 a kowace rediyo (2.4GHz da 5 GHz)
  • Abokan ciniki na lokaci guda 256
  • Hanyoyin Sadarwar Yanar Gizo 1x autosensing 10/100/1000 Base-T Ethernet Port
  • Tashoshin Taimako 1x Sake saitin Pinhole, 1x Kulle Kensington
  • Hawan bangon cikin gida ko dutsen rufi, an haɗa kayan aiki
  • LEDs 3 masu launi masu launi uku don bin diddigin na'urar da nunin matsayi
  • Ka'idodin hanyar sadarwa IPv4, IPv6, 802.1Q, 802.1p, 802.1x, 802.11e/WMM
  • QoS 802.11e/WMM, VLAN, TOS
  • Gudanar da hanyar sadarwa
    • Mai sarrafa abin da aka haɗa zai iya sarrafa har zuwa GWN APs na gida 50
    • GWN.Cloud yana ba da dandamalin sarrafa girgije kyauta don GWN APs mara iyaka
    • Manajan GWN yana ba da mai sarrafa tushen tushen software don har zuwa GWN APs 3,000
  • Ƙarfi da Ƙarfin Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙwararru
    • PoE 802.3af/ 802.3at;
    • Amfani da Powerarancin Powerarfi: 12.95W
  • Muhalli
    • Aiki: 0°C zuwa 50°C
    • Adana: -10°C zuwa 60°C
    • Humidity: 10% zuwa 90% Rashin sanyaya
  • Na zahiri
    • Girman Naúrar: 180.4mmx180.4mmx40.8mm(TBD); Nauyin Raka'a: 385g
    • Dukkanin Girman Kunshin: 228.5x220x79mm(TBD); Dukan Kunshin Nauyin: 630g
  • Abubuwan Kunshin Kunshin GWN7660E Wireless AP, Kayan Haɗawa, Jagoran Farawa Mai Sauri
  • Yarda da FCC, CE, RCM, IC

BAYANIN HULDA

Takardu / Albarkatu

GRANDSTREAM AX3000 Wi-Fi 6 wurin shiga [pdf] Littafin Mai shi
AX3000 Wi-Fi 6 Access Point, AX3000, Wi-Fi 6 Access Point, Access Point

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *