Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

GODOX - logo

GODOX iA32 Iflash Kamara Flash

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash-samfurin

 

Muhimman Umarnin Tsaro

Wannan samfurin ƙwararren kayan aikin hoto ne, wanda ƙwararrun ma'aikata ke sarrafa su. Duk kayan kariya na jigilar kayayyaki da marufi akan samfurin dole ne a cire su kafin amfani.

Dole ne a bi mahimman matakan tsaro masu zuwa yayin amfani da wannan samfur:

  1. Karanta a hankali da cikakken fahimtar littafin koyarwa kafin amfani da kuma bi ƙa'idodin aminci sosai. Rashin yin haka na iya haifar da mutuwa, mummuna rauni, lalacewa ga samfurin, ko lalacewar dukiya.
  2. Babban ƙarartage yana kasancewa lokacin da walƙiya ke kunne. Za a ci gaba da cajin capacitors na ciki na ɗan lokaci bayan an kashe wutar lantarki.
  3. Wannan samfurin ƙwararrun kayan wuta ne, an hana yara amfani da shi. Dole ne manya su kula da yara sosai lokacin da suke kusa da kayan aikin, don hana yin karo tare da na'urar ko amfani mara izini wanda zai iya haifar da rauni na mutum.
  4. Wannan ba kayan wuta bane na yau da kullun kuma dole ne a yi amfani da shi don haskaka gabaɗaya. Duk wanda ke da tarihin lalacewar ido ko hankali ya kamata ya guji amfani da wannan kayan aiki ko kallonsa kai tsaye.
  5. Dole ne a yi taka tsantsan yayin amfani da shi, kar a taɓa sassa masu zafin jiki kamar bututun walƙiya don guje wa konewa.
  6. Kada a nuna walƙiyar kai tsaye a idanu (musamman idanuwan jariri) a kowane yanayi, saboda hakan na iya lalata hangen nesa cikin ɗan gajeren lokaci. Kashe nan da nan idan rashin jin daɗi ya faru, daina amfani, kuma nemi kulawar likita da sauri.
  7. Idan bututun walƙiya ya lalace, daina amfani da shi nan da nan kuma a tuntuɓi
    masana'anta, wakilin sabis, ko ƙwararrun ma'aikatan gyara don maye gurbinsu don hana haɗari.
  8. Kada a yi amfani da lalacewa ko kayan haɗi. Bada ƙwararrun masu gyaran gyare-gyare don dubawa da tabbatar da aiki na yau da kullun kafin ci gaba da amfani bayan gyare-gyare.
  9. Cire haɗin tushen wutar lantarki ko cire batura (idan yana da ɗaya) kafin musanya bututun filashi, gilashin kariya, ko fis. Bayar da minti 10 don yin sanyi kafin musanya bututu mai walƙiya, kuma sanya safofin hannu masu kariya ko zafi yayin aiki.
  10. Kashe wuta kafin haɗi ko cire haɗin matosai daga kantuna. Tabbatar an saka matosai cikakke lokacin haɗawa.
  11. Dakatar da amfani nan da nan idan harsashin samfurin ya fashe saboda faɗuwa, matsewa, ko tasiri mai ƙarfi, don guje wa taɓa kayan aikin lantarki na ciki da samun girgizar lantarki.
  12. Wannan na'urar ba ta da ruwa. A ajiye shi a bushe kuma a guji tsoma shi cikin ruwa ko wasu ruwaye. Yakamata a sanya shi a cikin busasshiyar wuri kuma a guji amfani da shi a cikin ruwan sama, m, ƙura, ko yanayin zafi mai yawa. Kada a sanya abubuwa sama da na'urar ko ƙyale ruwa ya kwarara cikinta don hana haɗari.
  13. Kar a tarwatsa ba tare da izini ba. Idan samfurin ya yi kuskure, dole ne kamfaninmu ya bincika da gyara shi ko ma'aikatan gyara masu izini.
  14. Kafin adana na'urar, tabbatar da cewa ta yi sanyi gaba ɗaya kuma an cire igiyar wutar lantarki, sannan a saka ta a cikin akwati na kariya ko wurin busasshen iska.
  15. Kada ka sanya na'urar kusa da barasa, fetur, ko sauran abubuwan da ke da ƙarfi ko iskar gas kamar methane da ethane.
  16. Kar a yi amfani da ko adana wannan na'urar a cikin mahalli masu yuwuwar fashewar abubuwa.
  17. Kada a rufe tashar watsawar zafi!
  18. Kar a yi amfani da na'urorin haɗi waɗanda kamfaninmu bai amince da su ba, saboda wannan na iya haifar da wuta, girgiza wutar lantarki ko rauni na mutum.
  19. Tsaftace a hankali tare da bushe bushe. Kada kayi amfani da rigar rigar saboda yana iya lalata na'urar.
  20. Wannan jagorar koyarwa ta dogara ne akan tsauraran gwaji. Canje-canje a cikin ƙira da ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Duba hukuma webshafin don sabon jagorar koyarwa da sabunta samfur.
  21. Yi amfani da ƙayyadaddun caja kawai kuma bi umarnin amfani don wasu samfura tare da ginanniyar batir lithium, a cikin ƙimar ƙima.tage da yanayin zafi.
  22. Lokacin garanti na wannan na'urar gaba ɗaya shine shekara guda. Garanti ba su rufe abubuwan amfani (kamar batura), adaftan, igiyoyin wuta, da sauran na'urorin haɗi.
  23. Gyaran da ba a ba da izini ba zai ɓata garanti kuma zai haifar da caji.
  24. Rashin gazawar aiki mara kyau ba a rufe shi ƙarƙashin garanti.

Gabatarwa
Na gode don siyan!
iFlash kamara flash iA32 sanye take da gado mai zafi takalmi don dacewa da nau'ikan kamara daban-daban. Girman ƙarami da šaukuwa yana ba shi damar sakawa cikin kamara ba tare da nauyi ba don dacewa da hasken cikawa. Share nuni da ƙaramin maɓalli a hankali daidaita yanayin ko iko ta danna sauƙaƙan. Ana iya jujjuya kan filasha kyauta daga -7° zuwa 90° don daidaita kusurwar walƙiya. Hakanan akwai yanayin filasha na hannu da yanayin filasha ta atomatik. A matsayin filasha na biyu a cikin yanayin sarrafa gani na Sl/S2, babban filasha na iya haifar da shi daga nesa don ƙarin ƴanci da sassauci.

Lura: Lokacin da filasha ke amfani da shi fiye da mintuna 3, allon zai yi barci ta atomatik, danna kowane maɓallin don tashi. Lokacin da walƙiya ke cikin amfani fiye da mintuna 60, zai ƙare ta atomatik

Sunan sassan

  1. Nunawa
  2. Maɓallin Canjawa / Gwaji
  3. Maɓallin MODE
  4. <> Button
  5. <> Button
  6. Sensor Na gani
  7. Filashin Tube Angle Daidaita bugun kira
  8. 2.5mm Igiyar Daidaitawa
  9. Takalmin Zafi
  10. Zafafan Zoben Kulle Takalmi
  11. GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (1)Murfin baturi
  12. Ramin baturi
  13. Flash Tube GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (2)

Tushen wutar lantarki

Zamewa ƙasa don buɗe murfin baturin, saka batura AA guda biyu (wanda aka siyar daban) da kyau a cikin ingantattun sanduna mara kyau na ramukan baturi, sannan rufe murfin baturin tare da ramin. GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (3)

Maɓallin Canjawa / Gwaji

  • Kunna Wuta: Latsa ka riƙe maɓallin don kunna koren haske, ana kunna walƙiya.
  • Gwajin Filasha: Danna maɓallin da ke kan matsayi na iya kunna walƙiyar gwaji. Jajayen hasken da ke kunne yana nuna cewa walƙiya na sake yin amfani da shi, wanda ba za a iya gwada shi ba. Sa'an nan koren haske yana nuna cewa an sake yin amfani da shi, sannan danna maɓallin sau ɗaya don kunna walƙiya gwaji.
  • Kashe wuta: Latsa ka riƙe maɓallin don kashe hasken, an kashe filasha.
  • Karamin Tunatar Batir: Lokacin da matakin baturi ya yi ƙasa, jan hasken zai lumshe, kuma alamar baturi mai walƙiya zai bayyana akan inteliace.

Gyaran Tube Tube Filasha
Juya bugun kira mai daidaitawa a gefen dama na jikin walƙiya bisa ma'auni don daidaita kusurwar bututun filasha daga-70° t0 900°.

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (4)

 

Yanayin M
Latsa ka riƙe maɓallin MODE don canzawa zuwa yanayin M da kuma icon yana nunawa a kan panel. Danna maɓallin <+> na iya ƙara matakin wutar lantarki, yayin da danna maballin <-> na iya rage matakin wutar lantarki. Hakanan ana samun daidaita matakin ƙarfin sauri ta hanyar dogon latsa waɗannan maɓallan. Ana iya daidaita wutar lantarki a cikin matakai 8 daga 1/128 zuwa l / 1 tare da haɓaka 1/3 kowane mataki.

Kuna iya zaɓar matakin walƙiya na yanayin M bisa ga ƙimar buɗewar kyamara, ƙimar ISO da nesa mai harbi, takamaiman saitunan sigina na iya komawa zuwa tebur mai zuwa.

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (5)

Tebur Mai Aiki a Yanayin M 

rudu

Darajar harbi D1stance(m)

GNValue

2.8 5.6 11 16
60 30 21.4 15 10.7 7.5 5.4 3.8
42.4 21.4 15 10.7 7.5 5.4 3.8 2.7
30 15 10.7 7.5 5.4 3.8 2.7 1.9
21.2 10.7 7.5 5.4 3.8 2.7 1.9 1.3
15 7.5 5.4 3.8 2.7 1.9 1.3 0.9
10.6 5.4 3.8 2.7 1.9 1.3 0.9 0.7
7.5 3.8 2.7 1.9 1.3 0.9 0.7 0.5
5.3 2.7 1.9 1.3 0.9 0.7 0.5 0.3
3.8 1.9 1.3 0.9 0.7 0.5 0.3 0.2
2.7 1.3 0.9 0.7 0.5 0.3 0.2 0.1
1.9 0.9 0.7 0.5 0.3 0.2 0.1
1.3 0.7 0.5 0.3 0.2 0.1
0.5 0.3 0.2 0.1
ISO

Darajar GNValue

 

Powerarfin Flash

50 100 200 400 800 1600
10.6 15 21.2 30 42.4 60
1/2 7.5 10.6 15 21.2 30 42.4
1/4 5.3 7.5 10.6 15 21.2 30
1/8 3.8 5.3 7.5 10.6 15 21.2
1/16 2.7 3.8 5.3 7.5 10.6 15
1/32 1.9 2.7 3.8 5.3 7.5 10.6
1/64 1.3 1.9 2.7 3.8 5.3 7.5
1/128 1.3 1.9 2.7 3.8 5.3

Tasirin gani
Latsa maɓallin MODE a yanayin M don canzawa tsakanin Sl / na gani S2 / kashe yanayin gani.

Yanayin Sl Na gani: Danna maɓallin MODE don yin gunkin da aka nuna akan panel, filasha yana cikin yanayin Sl na gani, ta yadda zai iya aiki azaman filasha na sakandare na Sl tare da firikwensin gani. Tare da wannan aikin, filasha za ta yi wuta tare da juna lokacin da babban filasha ya yi wuta, irin tasirin da ta yi ta hanyar amfani da na'urori masu motsi mara waya. Wannan yana taimakawa ƙirƙirar tasirin haske da yawa.

 

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (6)

Yanayin S2 na gani: Danna maɓallin MODE don yin gunkin da aka nuna akan panel, filasha yana cikin yanayin S2 na gani, ta yadda kuma zai iya aiki azaman filasha na S2 na gani tare da firikwensin gani a yanayin filasha na TTL. Wannan yana da amfani lokacin
kyamarori suna da aikin riga-kafi. Tare da wannan aikin, filasha za ta yi watsi da "preflash" guda ɗaya daga babban filasha kuma zai kunna wuta kawai don amsawa na biyu, ainihin walƙiya daga babban naúrar.

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (7)

Yanayin atomatik
Latsa ka riƙe maɓallin MODE don shigar da yanayin AUTO da icon yana nuna akan panel, Danna maɓallin MODE don canzawa tsakanin ISO da F, sannan danna maɓallin <+> zai iya ƙara ma'auni, yayin da maɓallin <-> zai iya rage ma'aunin. Hakanan ana samun daidaitawa mai sauri ta hanyar dogon latsa waɗannan maɓallan. Kuna iya saita ƙimar ISO da buɗaɗɗen F don samun shawarar nisan harbi, kuma tebur mai zuwa yana nuna tebur mai amfani a yanayin AUTO.

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (8)

Tebu mai Aiki a Yanayin Auto

25 32 40 50 64 80 100 125 160 200
7.4 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 7.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 7 3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8
7.6 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 78
7.8 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 7.5 ~ 7.8
0.5 ~ 3.l 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 l.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8
22 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8
2.5 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4,4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1,1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9
2.8 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l 06 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 44 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.7 ~ 6.2
3.2 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0 5 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3 9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 7 ~ 0
3.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.7 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0
0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4
4.5 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9
5 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1,7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5
5.6 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 05 ~ 7.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 22 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.7
6.3 / 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 7.2 0.4 ~ 1.3 04 ~ 7.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 19 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7
7.1 / / 0.4 ~ 7 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5
/ / / 0.4 ~ 1.l 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2
/ / / / 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9
10 / / / / / 0.4 ~ 1,1 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1,7
11 / / / / / / 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5
73 / / / / / / / 0.4 ~ 1.7 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3
14 / / / / / / / / 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 1.2
16 / / / / / / / / / 0.4 ~ 1.l
250 320 400 500 640 800 1000 1250 1600
2.5 1.5 ~ 7.8 / / / / / / / /
2.8 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8 / / / / / / /
3.2 1,1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8 / / / / / /
3.5 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8 / / / / /
0.9 ~ 5.0 l.0 ~ 56 11 ~ 6.2 7.3 ~ 6.9 7.5 ~ 7.8 / / / /
4.5 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 l.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8 / / /
0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 l.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8 / /
5.6 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8 /
6.3 0.5 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9 1.5 ~ 7.8
7.1 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5.6 1.1 ~ 6.2 1.3 ~ 6.9
0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0 5 ~ 3.1 0 6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 1.0 ~ 5 6 l .1 ~ 6.2
0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 05 ~ 2.7 05 ~ 3.1 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0 7.0 ~ 5.6
70 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4 0.9 ~ 5.0
11 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9 0.8 ~ 4.4
13 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l 0.6 ~ 3.5 0.7 ~ 3.9
14 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 05 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7 0.5 ~ 31 0.6 ~ 3.5
76 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 13 04 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 05 ~ 2.7 0.5 ~ 3.l
18 0.4 ~ 1.l 0.4 ~ 1.2 04 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5 0.5 ~ 2.7
20 / 0.4 ~ 1.l 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2 0.5 ~ 2.5
22 / / 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9 0.5 ~ 2.2
25 / / / 04 ~ 11 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0..5 ~ 1.7 0.5 ~ 1.9
29 / / / / 0.4 ~ 1.1 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3 0.4 ~ 1.5 0.5 ~ 1.7
32 / / / / / 0.4 ~ 1.l 0.4 ~ 12 04 ~ 1 3 04 ~ 1.5
36 / / / / / / 0.4 ~ 1.l 0.4 ~ 1.2 0.4 ~ 1.3
40 / / / / / / / 0.4 ~ 1.l 0.4 ~ 1.2
45 / / / / / / / / 0.4 ~ 1.1

Bayanan Fasaha

Samfura iA32
Baturi Batura AA guda biyu (ana siyar da su daban)
Yanayin Flash Yanayin M / AUTO
Lambar Jagora Kimanin GNl 5 (1S0700, a cikin mita)
Lokacin Flash (a mataki 1/1) Kimanin 490 (tare da baturi mai caji)
Lokacin sake yin fa'ida (a matakin l/1) Kimanin 2.5s ku
Matakan Wutar Wuta 8: 1/128 ~ 1/1 tare da haɓaka 1/3 kowane mataki
CCT 6200K ± 200K
Tasirin gani S7/S2 (akwai a yanayin M)
Yanayin Yanayin Aiki -l 0″C~+50″C
Sync Trigger Hot Shoe, Sync Cord
Girma "2.56"•4.53"•1.38"
Cikakken nauyi :::117g

Ƙayyadaddun bayanai da bayanai na iya fuskantar canje-canje ba tare da sanarwa ba.

Bayanin Daidaitawa:

GodOX Photo Equipment Co.,Ltd. Anan ya bayyana cewa Wannan kayan aikin sun dace da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na EU Directive 207 4/35/EU. 2074/30/EU. An yarda a yi amfani da su a duk ƙasashe membobin EU.
Don ƙarin bayani na DoC, Da fatan za a danna wannan web mahada: https://www.godox.com/eu-declaration-of-conformity/

Bayanin FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Lura:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Garanti

Ya ku abokan ciniki, kamar yadda wannan katin garanti muhimmin takaddun shaida ne don neman sabis na kulawa, da fatan za a cika fom mai zuwa tare da mai siyarwa kuma a kiyaye shi. Na gode!

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (4)Lura: Wannan fom ɗin za a rufe shi da mai siyarwa.

Abubuwan Da Aka Aiwatar da su
Abubuwan da suka dace Takardar ta shafi samfuran da aka jera akan Bayanan Kulawar Samfur (duba ƙasa don ƙarin bayani). Sauran samfura ko na'urorin haɗi (misali abubuwan tallatawa, bayarwa da ƙarin na'urorin haɗe, da sauransu) ba a haɗa su cikin wannan iyakar garanti ba.

 Lokacin Garanti

Ana aiwatar da lokacin garanti na samfurori da na'urorin haɗi bisa ga bayanin kula da samfur mai dacewa. Ana ƙididdige lokacin garanti daga ranar (ranar siyan) lokacin da aka siya samfurin a karon farko.Kuma ana ɗaukar ranar siyan azaman ranar da aka yiwa rajista akan katin garanti lokacin siyan samfurin.

 Yadda ake Samun Sabis na Kulawa 
Idan ana buƙatar sabis na kulawa, zaku iya tuntuɓar mai rarraba samfur kai tsaye ko cibiyoyin sabis masu izini. Hakanan zaka iya tuntuɓar kiran sabis na bayan-sayar da Godox kuma za mu ba ku sabis. Lokacin neman sabis na kulawa, yakamata ku samar da ingantaccen katin garanti. Idan ba za ku iya samar da katin garanti mai aiki ba, ƙila mu ba ku sabis na kulawa da zarar an tabbatar da cewa samfurin ko na'ura yana da hannu a iyakar kiyayewa, amma hakan ba za a la'akari da shi a matsayin wajibcinmu ba.

 Lamurran da ba za a iya amfani da su ba 

Garanti da sabis ɗin da wannan takaddar ke bayarwa ba su da amfani a cikin waɗannan lokuta:

  1. Samfurin ko na'ura ya ƙare lokacin garanti;
  2. Karyewa ko lalacewa ta hanyar rashin dacewa amfani, kulawa ko adanawa, kamar shiryawa mara kyau, rashin amfani, rashin dacewa cikin / fita kayan aiki na waje, faɗuwa ko matsi ta hanyar ƙarfi ta waje, tuntuɓar ko fallasa ga rashin dacewa da zafin jiki, ƙarfi, acid, tushe, ambaliya da damp muhalli, da dai sauransu;
  3. Karyewa ko lalacewa ta hanyar cibiyoyi ko ma'aikata mara izini a cikin aiwatar da shigarwa, kulawa, canji, ƙari da ƙaddamarwa;
  4. An gyara bayanin gano asali na samfur ko na'ura, canzawa, ko cirewa;
  5. Babu ingantaccen katin garanti;
  6. Karyewa ko lalacewa ta hanyar amfani da izini ba bisa ka'ida ba, software mara inganci ko na jama'a da aka fitar;
  7. Karye ko lalacewa ta hanyar karfi majeure ko haɗari;
  8. Karyewa ko lalacewa waɗanda ba za a iya danganta su ga samfurin kanta ba. Da zarar kun hadu da waɗannan yanayi a sama, ya kamata ku nemi mafita daga masu alaƙa da ke da alhakin kuma Godox ba shi da wani nauyi. Lalacewar sassa, na'urorin haɗi da software waɗanda suka wuce lokacin garanti ko iyaka ba a haɗa su a cikin iyakokin kulawarmu. Rashin canza launin na yau da kullun, gogewa da cinyewa ba shine karyewa a cikin iyakar kiyayewa ba.

Bayanin Tallafin Kulawa da Sabis

Ana aiwatar da lokacin garanti da nau'ikan samfuran sabis bisa ga bayanin kula da samfur masu zuwa:

GODOX -iA32-Iflash-Kamara-Flash- (4)

Kiran Sabis na Bayan-tallace na Godox +86-755-29609320(8062)

Takardu / Albarkatu

GODOX iA32 Iflash Kamara Flash [pdf] Jagoran Jagora
705-YA3200-00, iA32 Iflash Kamara Filasha, iA32, Iflash Kamara Filasha, Filashin Kamara, Flash
Godox iA32 iFlash Camera Flash [pdf] Jagoran Jagora
iA32, iA32 iFlash Camera Flash, iFlash Camera Flash, Camera Flash, Flash
Godox iA32 iFlash Camera Flash [pdf] Jagoran Jagora
iA32 iFlash Camera Flash, iA32, iFlash Camera Flash, Camera Flash

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *