Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

KALORIK-logo

Kudin hannun jari Team International Group Of America, Inc.  a cikin 1930, Kalorik® ya zama daidai da aikin injiniya mai kyau da haɓaka samfurin musamman. A matsayinsa na ɗaya daga cikin masu kera ƙananan na'urorin lantarki na farko a Turai, samfurin farko na kamfanin ya kasance ɗaya daga cikin na'urorin lantarki na farko. Jami'insu website ne KALORIK.com.

Za'a iya samun jagorar littattafan mai amfani da umarnin samfuran KALORIK a ƙasa. Kayayyakin KALORIK suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran Kudin hannun jari Team International Group Of America, Inc.

Bayanin Tuntuɓa:

Adireshi: Miami (HQ)FL Amurka 1400 NW 159th St #102
Waya: (305) 430-9687

KALORIK TO52622SS Mai Zane 2 Yanki Cikakkun Tafsirin Taimako Mai Saurin Umarnin Toaster

Gano sabon TO52622SS Designer 2 Slice Full Touchscreen Rapid Toaster ta Kalorik. Bincika nunin allo mai girman ma'ana, matakan launin ruwan kasa da yawa, da saitunan da za'a iya daidaita su don ingantaccen abin yabo kowane lokaci. Koyi yadda ake amfani da kuma kula da wannan ci-gaban toaster yadda ya kamata.

KALORIK AFO 52352 Quart Digital Air Fryer Toaster Oven Manual

Gano AFO 52352 Quart Digital Air Fryer Toaster Oven jagorar mai amfani. Koyi mahimman shawarwarin aminci, ƙayyadaddun samfur, da yadda ake sarrafa wannan kayan aikin dafa abinci. Nemo game da abubuwan da aka saita kuma ku ji daɗin dafa abinci mai dacewa tare da KALORIK AFO 52352.