Nothing Special   »   [go: up one dir, main page]

UWANT-logo

UWANT B200 Multiple Spot Cleaner

UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner-samfurin

Mai Tsabtace Tabo da yawa 8200

Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kafin amfani kuma a riƙe shi da kyau.

Ya ku mai amfani,
Muna godiya da amfani da Mai Tsabtace Tabo mai yawa. An yi nufin wannan littafin don samfurin 8200 kuma abubuwan da ke cikin da aka siffanta a nan don amfanin ku ne kawai don dalilai na kulawa. Da fatan za a tuntuɓi Sashen Sabis na Abokin Ciniki don ƙarin bayani.

Da fatan za a karanta duk matakan tsaro kafin amfani da wannan samfur. Shigar da na'urar daidai da hanyoyin da ke cikin wannan Littafin. Duk wani gazawar bin umarnin na iya haifar da lalacewa ga samfur ko mummunan rauni na mutum. An yi nufin samfurin don amfanin gida na yau da kullun kuma ba a yi nufin masana'antu ko amfanin waje ba. Babban matakan kiyayewa da za a bi yayin amfani da kayan lantarki ya kamata su haɗa da waɗannan abubuwa:

  • Ba a yi nufin samfurin don amfani da mutanen da ke da nakasar jiki, azanci ko tawaya ko mutanen da ba su da ƙwarewa da/ko ilimin amfani (ciki har da yara) sai dai idan wani mai alhakin kare lafiyarsu ya ba su kulawa ko umarce su;
  • Kada a taɓa nutsar da samfurin cikin ruwa ko ruwa;
  • Kada kayi amfani da samfurin ta hanyar zubar da shi;
  • Kar a taɓa filogi ko kowane ɓangaren samfurin da aka keɓe da lantarki tare da rigar yatsu don guje wa haɗarin girgiza wutar lantarki;
  • Dakatar da amfani idan an gano wani filogi ko waya ya lalace, kuma a kira ma'aikatan kula da ƙwararrun mu don yin musanyawa nan take don guje wa cutarwa;
  • Tsare dogon gashi, sutura maras kyau, yatsu da sauran sassan jiki daga tashoshi na iska da sassa masu motsi na samfurin. Kada a taɓa nufin bututun tsotsa da kan goga na kayan haɗi a idanu, kunnuwa ko sanya su cikin baki;
  • Kada a taɓa saka barbashi na ƙarfe, fil, wayoyi na ƙarfe, da sauransu.
  • ƙwararrun ma'aikatan fasaha da ƙwararru ne kawai ya kamata a tarwatsa, gyara, ko gyara samfurin;
  • Cire kayan aikin lokacin da ba a amfani da shi don gujewa yaɗuwa, wuta, da rashin aiki;
  • Idan akwai wani rashin daidaituwa na samfur da aka samu yayin amfani, yanke wutar nan da nan kuma a kira mu don maganin bayan-tallace-tallace;
  • Tabbatar tsaftace guga najasa a cikin lokaci bayan amfani don kiyaye hanyar samun iska ba tare da rufewa ba, saboda zai haifar da raguwar tsotsawa da dumama mota, wanda zai shafi rayuwar sabis na samfurin;
  • Da fatan za a ajiye na'urar a cikin busasshiyar wuri bayan amfani kuma kada ku cika tankin ruwa da ruwa saboda wannan na iya shafar rayuwar sabis na na'urar;
  • An ƙera samfurin ne don tsabtace yanki na samfuran gida, watau sofas, katifa, kafet, da sauransu. Yana iya zama ƙasa da tasiri ga wasu;
  • Wakilin tsaftacewa da aka kawo ko ƙayyadaddun ta wurin mu na iya buƙatar ƙarawa zuwa samfurin yayin amfani. Ƙara shi a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun rabo don hana samar da kumfa mai yawa, wanda zai iya shiga cikin motar kuma ya rage rayuwar sabis;
  • Ƙara wakili mai tsaftacewa zuwa tashar allura da aka keɓe; kar a ƙara wakili mai tsaftacewa kai tsaye zuwa ruwa mai tsabta saboda wannan na iya shafar rayuwar sabis na tukunyar jirgi;
  • Kada a taɓa girgiza na'ura lokacin da take gudu don hana najasa shiga motar;
  • Za a bar ɗan ƙaramin ruwa a cikin injin, wanda shine al'ada don gwaji;
  • Kada a taɓa nuna kan goga ga mutum yayin amfani da yanayin tururi saboda hakan na iya haifar da konewa;
  • Wannan na'urar ba a yi niyya don amfani da mutane ba (ciki har da yara) tare da rage ƙarfin jiki, hankali ko tunani, ko rashin ƙwarewa da ilimi, sai dai idan an ba su kulawa ko umarni game da amfani da na'urar ta wurin mutumin da ke da alhakin amincin su. Ya kamata a kula da yara don tabbatar da cewa ba sa wasa da kayan aiki.(Ga kasuwar da ba ta EU ba)
  • Wannan na'urar za a iya amfani da ita ta yara masu shekaru 8 zuwa sama da kuma mutanen da ke da ƙarancin ƙarfin jiki, hankali ko tunani ko rashin ƙwarewa da ilimi idan an ba su kulawa ko umarni game da amfani da na'urar ta hanya mai aminci kuma sun fahimci haɗarin. hannu. Yara ba za su yi wasa da na'urar ba. Ba za a yi tsaftacewa da kula da mai amfani da yara ba tare da kulawa ba. (Ga kasuwar EU)
  • Idan igiyar kayan aiki ta lalace, dole ne a maye gurbin ta da masana'anta, wakilinsa ko kuma ƙwararrun mutane don gujewa haɗari.
    Umurnin zai bayyana cewa ruwa ko tururi dole ne a karkatar da shi zuwa kayan aiki masu dauke da kayan lantarki, kamar na cikin tanda.
  • Umurnin zai bayyana cewa dole ne a cire kayan aikin bayan amfani da kuma kafin aiwatar da kulawar mai amfani akan na'urar.
  • Umurnai za su bayyana abubuwan da ke biyowa: ya kamata a kula da lokacin amfani da na'urar saboda fitar da tururi; cire kayan aikin yayin cikawa da tsaftacewa.
  • Fasaha da bayanan da aka rufe a cikin wannan jagorar ana samun su ta hanyar kamfaninmu ko wata hukumar gwaji ta ɓangare na uku. Mun tanadi haƙƙin fassarar ƙarshe.

Abubuwan da aka gyara

Hotunan da ke cikin littafin don tunani kawai. Da fatan za a koma ga samfurin zahiri.

UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (2) UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (3)

Bayanan kula

  • Ana ba da shawarar tsaftace tabo na gida a kan katifa, sofas da makamantansu tare da gashin masana'anta;
  • Ana ba da shawarar yin gyaran tufafi, labule, lilin gado da makamantansu tare da goga mai guga;
  • Kada a yi amfani da yanayin tururi ko rataye akan ulu da kafet ɗin siliki, sofas na fata, da riguna na fata, waɗanda ba za su iya jure yanayin zafi ba;
  • Sanya safofin hannu na hana ƙonewa kafin amfani da yanayin tururi da guga;
  • Kada a taɓa fitar da mai haɗin toshe yayin amfani;
  • Idan kana buƙatar tarwatsa mai haɗin toshe, danna maɓallin fitarwa na ruwa ko maɓallin tsaftace kai don sakin matsa lamba a cikin da'irar ruwa na ciki, sannan danna maɓallin haɗin don cire mai haɗin toshe;
  • Alamar MODE tana haskakawa don nuna cewa tana aiki a wannan yanayin.

Shigarwa da Amfani

  • Sanya kan goga
  1. Da farko haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa babban tashar tsotsa kamar yadda aka nuna a cikin zane, kuma ja shi ta hanyar baya ba tare da yatsa ba bayan an danna sautin;
  • UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (4)Sauya farantin goga
  1. Juya farantin goga kamar yadda aka tsara, cire farantin goga kuma musanya shi da farantin goga na fata. UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (5)

{Ana amfani da farantin fata da farko don tsaftace abubuwa na fata kamar sufa, riguna na fata, da sauransu.)

  • Shigar da bututun bututu
    UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (6)
  1.  Saka ratayar bututun a cikin injin kamar yadda aka nuna a zanen, sannan a ja ta zuwa ga baya ba tare da tatsewa ba bayan an yi sautin dannawa;
    UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (7)
  • Shigar da babban hanger
  1. Saka babban rataya a cikin na'ura kamar yadda aka nuna a cikin zanen, kuma ja shi ta hanyar baya ba tare da yatsewa ba bayan an yi sautin dannawa;
    UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (8)
  • Shigar da tankin ruwa mai tsabta
    UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (9)
  1. Fitar da tankin ruwa ta hanyar riƙe da hannu kamar yadda aka nuna a cikin adadi;
  2. Bude murfin tankin ruwa mai tsabta bisa ga zane kuma cika da ruwa mai tsabta (kasa da 50 ° C) zuwa matakin ruwa, mayar da murfin baya kuma tabbatar da cewa babu ruwan da ya zubar; Lura: An haramta zubar da bayani mai tsabta a cikin ruwa. tankin ruwa kamar yadda wannan zai iya shafar rayuwar sabis na tukunyar jirgi; don tsawaita rayuwar sabis na tukunyar jirgi, ana bada shawarar yin amfani da ruwa mai tsabta.
  3. Cire toshe bayani mai tsaftacewa kamar yadda aka nuna kuma cika da 180 ml na maganin tsaftacewa; ci gaba da filogi don tabbatar da cewa babu wani bayani mai tsafta da ya zube;UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (10)
    Lura: Kula kuma tabbatar da cewa babu tarwatsawa ko curling of the sealing zobe.
  4. Shigar da tankin ruwa zuwa na'ura kamar yadda aka nuna a cikin adadi; za a shigar da tankin ruwa a wurin lokacin da kuka ji dannawa. UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (11)

Lura: Danna ƙasa da kyau a saman tankin ruwa.

Fara injin

  1. CD Tabbatar cewa ruwa mai tsabta da tankin dawo da ruwa suna cikin wurin, cewa tankin ruwa mai tsabta yana da ruwa, kuma an haɗa haɗin haɗin toshe daidai da babban tashar tsotsa;
  2. Cire igiyar wutar lantarki, saka filogi a cikin soket ɗinku, kuma maɓallin “ON/A jiran aiki” yana walƙiya; UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (12)
  3. Lokacin da na'urar ta kunna, danna maɓallin ON / Jiran aiki kuma za ku ji sautin motsin motar yana gudana, injin zai fara a daidaitaccen yanayin ta tsohuwa; idan kuna buƙatar canza yanayin, danna Yanayin Steam don canzawa; idan kuna buƙatar canza yanayin, danna Yanayin Steam don canzawa; idan kana buƙatar amfani da maganin tsaftacewa, danna kan Tsabtace Turare sannan ka danna maɓallin Maɓalli na Ruwa a kan goga ko maɓallin tsaftace kai;
  4. Don amfani da kan goga, sanya kan goga kusa da abin da za a tsaftace kamar yadda aka nuna, latsa ka riƙe maɓallin Fitar Ruwa don jika wurin da za a tsaftace kuma maimaita aikin tsaftacewa. Lokacin da ba a buƙatar fesa ba, saki maɓallin Fitar Ruwa; UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (13)

Tsaftacewa da Kulawa

  • Tsabtace kai
  1. Dole ne a sami ruwa mai tsabta a cikin tankin ruwa mai tsabta. Latsa maɓallin tsaftace kai kamar yadda aka nuna a cikin adadi don akalla 30S don tsaftace kan goga da buroshi;
  2. Matsa da ƙarfi a cikin hanyar da kibiya ta nuna don cire tagar da ake gani na goga;
  3. Ga kowane tabo da suka rage a cikin taga mai gani, cire taga kuma tsaftace shi a ƙarƙashin famfo;
    UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (14)
  4. Bushe da taga bayyane bayan tsaftacewa, kuma saka shi a cikin goga. UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (15)

Tsaftace tankin maidowa
Lura: Kafin tsaftace tankin maidowa, cire igiyar wutar lantarki kuma dakatar da injin. Kar a danna maɓallin murfin lokacin cire tanki saboda wannan na iya lalata murfin tanki.

  1.  Bayan an yi amfani da shi, cire ɗigon hannu na tankin maido da fitar da shi, kamar yadda aka nuna a cikin adadi. Yi ƙoƙarin kiyaye shi a kwance kamar yadda zai yiwu don hana najasa daga zube; UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (16)
    Lura: Kar a danna maɓallin murfin yayin cire tankin maidowa.
  2. Saka tankin maidowa a cikin kwatami, kuma cire murfin tanki ta hanyar jujjuya kamawar kada;
  3. Danna maɓallin murfin don komai na najasa;
  4. Idan tankin ya yi datti, sai a fara tsaftace shi, a cire murfin tankin kamar yadda aka nuna, a fitar da magudanar ruwa sannan kuma a sha ruwa a wanke shi da ruwan famfo; UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (17)
  5. Idan ma'aunin ma'auni ya ƙazantu, sai a fara tsaftace shi, sannan a kwaɓe farantin ma'auni kamar yadda aka nuna kuma a zubar da shi da ruwan gudu;
  6. Bayan kurkura da bushewa, sanya a cikin tafki, madaidaicin ruwa da farantin ma'auni a cikin tsari, wanda bai kamata a bar shi ba (raguwa zai haifar da yawan sha da zubar ruwa da rashin iya fara na'ura);
  7. Saka murfin tanki baya kuma shigar da babban sashin kamar yadda aka nuna a cikin zane; idan kun ji dannawa, ana shigar da tanki a wurin. UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (18)

Adana
Lura: Ana bada shawara don kwance kayan haɗi, saka su a cikin jakar kayan haɗi kuma adana a cikin wuri mai iska da bushe idan ba za a yi amfani da na'ura na dogon lokaci ba.

  1. Bayan amfani, danna maɓallin ɗauka-ɗaya bayan amfani don ba da damar adana igiyar wutar lantarki, kamar yadda aka nuna a adadi;
  2. Rufe bututun, sanya kan goga a cikin matsayi kamar yadda aka nuna a cikin adadi, kuma adana shi a wuri mai iska da bushe; UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (19)
  3. Idan ba a yi amfani da shi na dogon lokaci ba, cire tarkacen tiyo da babban rataye kamar yadda aka nuna, sanya su a cikin jakar kayan haɗi kuma adana a cikin wuri mai iska da bushe;
  4. Matsar da babban hanger zuwa sama da farko kamar yadda aka nuna;
  5. Sa'an nan kuma matsar da babban rataye baya don cire shi kuma adana shi a cikin jakar kayan haɗi a wuri mai iska da bushe. UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (20)

Shirya matsala

UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (21)

Tsare-tsare Tsare-tsare

Ƙayyadaddun bayanai

UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (23)

Tun da muna ci gaba da inganta samfuranmu, duk wani canje-canje ga ƙayyadaddun fasaha za a yi ba tare da sanarwa ba.

Sunaye da Abubuwan da ke cikin Abubuwa masu haɗari UWANT-B200-Multiple-Spot-Cleaner- (24)

An shirya wannan tebur daidai da SJ/11364.
0: Abubuwan da ke cikin abubuwa masu haɗari a cikin duk kayan haɗin kai na ɓangaren yana ƙasa da iyakar da aka ƙayyade a GB/T26572.
X: Abubuwan da ke cikin haɗari a cikin aƙalla ɗaya daga cikin kayan haɗin kai na ɓangaren sun wuce iyakar da aka ƙayyade a GB/T26572.

Lura: Wasu daga cikin abubuwan da aka yiwa alama da “X” sun ƙunshi abubuwa masu haɗari da suka wuce kima saboda ƙarancin fasaha a cikin masana'antar a halin yanzu, wanda ke sa ba a iya samun canji ko raguwa a yanzu.

Ƙuntataccen amfani da abu mai cutarwa

Tsawon lokacin amfani da abokantaka na mahalli na shekaru 10: Yana nuna lokacin cewa abubuwa masu cutarwa da ke cikin wannan samfur ba za su ɗiba ko su canza ba, kuma babu wani mummunan gurɓata yanayi ko mummunar lahani ga keɓaɓɓu da kadarori da za a yi lokacin da mai amfani ya yi amfani da wannan samfur kullum a ƙarƙashinsa. yanayin da aka bayyana a cikin littafin samfurin;
Alamar sake amfani da kibiya: Yana nuna cewa za'a iya sake yin amfani da wannan samfurin. Idan ya wuce lokacin sabis ko ya kasa yin aiki da kyau bayan kiyayewa, bai kamata a jefar da shi yadda ake so ba. Da fatan za a mika shi ga tashar sake yin amfani da ita da kuma wani kamfani da ya cancanci zubar da sharar kayan lantarki da na lantarki.

Suzhou Jiandan Youwei Technology Co., Ltd.

Wurin Asalin: Suzhou, Lardin Jiangsu
Adireshi: Daki 1518, Ginin B, Cibiyar Kasuwancin Kai ping, No. 11666, Gabas Taihu Avenue, Gabashin Taihu Ecological Tourism Resort (Taihu Sabon Garin), gundumar Wujiang, Suzhou, China

Takardu / Albarkatu

UWANT B200 Multiple Spot Cleaner [pdf] Jagoran Jagora
B200, B200 Mai Tsabtace Tabo da yawa, Mai Tsabtace Tabo da yawa, Mai Tsabtace Tabo, Mai Tsabtace
UWANT B200 Multiple Spot Cleaner [pdf] Jagoran Jagora
B200 Multiple Spot Cleaner, B200, Multiple Spot Cleaner, Spot Cleaner, Cleaner

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *